Press "Enter" to skip to content

జాతీయ పార్టీ ప్రకటనపై ఉత్కంఠ కొనసాగుతుండడంతో అందరి దృష్టి సీఎం కేసీఆర్ వైపే ఉంది

హైదరాబాద్:

హాలీవుడ్ థ్రిల్లర్‌లలోని ఉత్తమ కథనాలు లో ఏర్పడుతున్న ఉత్కంఠకు ముందు పాలిపోవచ్చు. తెలంగాణ జాతీయ రాజకీయ ప్రవేశంపై ముఖ్యమంత్రి కె చంద్రశేఖర్ రావు

ఎంతగానో ఎదురుచూస్తున్న ప్రకటనపై .

పార్టీ క్యాడర్‌గా కూడా, దసరా రోజున ఒక ప్రధాన ప్రకటన ఖచ్చితంగా, ఘనంగా వేడుకలు జరుపుకోవడానికి సిద్ధమవుతున్నారు, సామాన్య ప్రజలు అలాగే TRS

తో సహా రాజకీయ నేతలు చంద్రశేఖర్ రావు బుధవారం ఏం ప్రకటిస్తారోనని ఉత్కంఠగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఇంతకీ తెలిసిన విషయమేమిటంటే తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి విస్తృత జనరల్ బాడీ సమావేశానికి చంద్రశేఖర్ రావు అధ్యక్షత వహించనున్నారు. తెలంగాణ భవన్‌లోని పార్టీ ప్రధాన కార్యాలయంలో.

గురించి 283 కార్యవర్గ సభ్యులు, జిల్లా అధ్యక్షులు, పార్లమెంటు సభ్యులు, శాసనసభ్యులు మరియు ఇతర ప్రజాప్రతినిధులు సహా సభ్యులు ఈ సమావేశానికి హాజరుకానున్నారు.

చంద్రశేఖర్ రావు పాల్గొనే అవకాశం ఉందని పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ‘టీఆర్‌ఎస్‌ని జాతీయ రాజకీయ పార్టీగా మార్చడం‘పై ప్రకటన చేయండి, ఆ తర్వాత ప్రజలకు అధికారికంగా ప్రసంగించండి దేశం, భారత రాజకీయాల్లో కొత్త శకానికి నాంది పలుకుతోంది.

నిజానికి గత కొన్ని నెలలుగా ఈ ఉత్కంఠ పెరుగుతూనే ఉంది. టీఆర్‌ఎస్ అధినేత వివిధ రాష్ట్రాల్లో పర్యటించడం ప్రారంభించినప్పటి నుంచి వివిధ రాజకీయ పార్టీలకు చెందిన పలువురు నేతలు, రైతు సంఘాల నేతలు, మేధావులతో పాటు నిపుణులతో సమావేశమయ్యారు. బుధవారం జరిగే సాధారణ సభ సమావేశానికి దేశవ్యాప్తంగా ప్రత్యేక ఆహ్వానితులే కాకుండా పలువురు జాతీయ నాయకులు హాజరుకానున్నారు.

జనతాదళ్‌తో సహా పలువురు నేతలు (యు) నాయకుడు మరియు కర్ణాటక మాజీ ముఖ్యమంత్రి హెచ్‌డి కుమారస్వామి ఇప్పటికే మంగళవారం హైదరాబాద్‌కు చేరుకున్నారు.

మరోవైపు, కొత్త పార్టీ పేరు, కొత్త పార్టీ అవుతుందా, లేక టిఆర్‌ఎస్‌కు పట్టం కడుతుందా అనే చర్చలతో సోషల్ మీడియాలో హోరెత్తుతోంది. రూపాంతరం చెంది జాతీయ పార్టీగా అవతరించింది. భారతీయ రాష్ట్ర సమితి నుండి భారతీయ కిసాన్ పార్టీ వరకు మొదలైన ఊహాగానాలతో, పార్టీ యొక్క సంభావ్య పేరు కూడా చర్చనీయాంశంగా ఉంది.

సంబరా మూడ్ వివిధ జంక్షన్లలో భారీ ఫ్లెక్సీలు, జెండాలు మరియు కటౌట్‌లతో వీధులు గులాబీ రంగులోకి మారడంతో తెలంగాణ భవన్‌కు వెళ్లే మార్గాలు అనుభూతి చెందుతాయి. ‘దేశ్‌కి నేత కేసీఆర్’ నినాదాలతో చంద్రశేఖర్‌రావును జాతీయ రాజకీయాల్లోకి స్వాగతిస్తూ దేశంలోని పలు ప్రాంతాల్లో కూడా ఇలాంటి ఏర్పాట్లు జరుగుతున్నాయని పార్టీ నేతలు తెలిపారు. , వారు బుధవారం పెద్ద రోజు కోసం సిద్ధమవుతున్నారు.

మా పాఠకులకు గమనిక: 2022 తెలంగాణా టుడే దసరా సందర్భంగా ఎడిషన్‌ను విడుదల చేయనుంది మరియు వార్తాపత్రిక గురువారం యథావిధిగా పాఠకులకు చేరుకుంటుంది. బుధవారం నాటి అన్ని కీలక పరిణామాలు మా వెబ్‌సైట్, 2022www.telanganatoday.com

లో కూడా అప్‌డేట్ చేయబడతాయి. .

More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from K Chandrashekhar RaoMore posts in K Chandrashekhar Rao »
More from Top SectionMore posts in Top Section »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.