Press "Enter" to skip to content

ప్రీమియర్ లీగ్: మాంచెస్టర్ సిటీ చెల్సియాను ఓడించి 13 పాయింట్లతో అగ్రస్థానంలో నిలిచింది

మాంచెస్టర్: కెవిన్ డి బ్రుయ్నే ఒక అద్భుతమైన గోల్ చేయడంతో మాంచెస్టర్ సిటీ శనివారం చెల్సియాను ఓడించి ప్రీమియర్ లీగ్ పట్టికలో అగ్రస్థానాన్ని పటిష్టం చేసుకోవడంలో సహాయపడింది.

బెల్జియన్ 25వ నిమిషంలో 25 గజాల నుండి దిగువ కుడి మూలలో ఒక అద్భుతమైన ప్రయత్నం చేసి సిటీ పాయింట్‌లను స్పష్టంగా పంపాడు రెండవ స్థానంలో చెల్సియా. ఇది ఈ సీజన్‌లో మాంచెస్టర్ సిటీకి 12వరుసగా లీగ్ విజయం మరియు స్టాండింగ్స్‌లో అగ్రస్థానంలో పెద్ద ఖాళీని తెరిచేందుకు వారికి సహాయపడింది.

డి బ్రూయిన్ యొక్క బొగ్గు పెప్ గార్డియోలా యొక్క పురుషులకు అర్హమైన విజయాన్ని అందించింది, అతను మొదటి నిమిషం నుండి గట్టి పోటీని నియంత్రించాడు మరియు పెద్ద తేడాతో గెలిచి ఉండవచ్చు, అయితే మొదటి అర్ధభాగంలో జాక్ గ్రీలిష్‌ను తిరస్కరించడానికి చెల్సియా సంరక్షకుడు కెపా అరిజాబాలగా చేసిన అద్భుతమైన సేవ్ కోసం.

రొమేలు లుకాకు మరో ఎండ్‌లో ఎడెర్సన్‌ను గోల్‌ చేయని స్కోర్‌లతో అద్భుతంగా ఆదుకున్నాడు, అయితే చెల్సియా ఎదురుదాడిలో ఆతిథ్య జట్టును చాలా అరుదుగా ఇబ్బంది పెట్టడంతో బెల్జియన్ స్ట్రైకర్ మధ్యాహ్నం చాలా వరకు వివిక్త సంఖ్యను తగ్గించాడు.

థామస్ టుచెల్ యొక్క పురుషులు ఏర్పాటు చేసిన స్టోయిక్ డిఫెన్స్ చాలా కాలం పాటు డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్‌లను నిరాశపరిచింది, కానీ డి బ్రూయ్నే యొక్క ప్రజ్ఞతో వారి ప్రయత్నాలు విఫలమయ్యాయి. బెల్జియన్ మిడ్‌ఫీల్డ్’ మాంచెస్టర్ సిటీ యొక్క ప్రీమియర్ లీగ్ టైటిల్ ఆకాంక్షలకు గణనీయమైన ప్రోత్సాహాన్ని అందించడానికి కెపాను మించి ఒక విలాసవంతమైన స్ట్రైక్‌ను సాధించడానికి ముందు N’Golo కాంటే యొక్క ప్రయత్నాన్ని అధిగమించాడు.

70 నిమిషాల గోల్‌లెస్ చర్య తర్వాత మరియు చెల్సియా యొక్క చక్కటి వ్యవస్థీకృత, మొండి పట్టుదలగల డిఫెన్స్‌తో సిటీని బే వద్ద ఉంచడం కొనసాగించడంతో, గార్డియోలా జట్టుకు కొంత స్పూర్తి అవసరం అనిపించింది.

డి బ్రూయ్నే ప్రపంచ స్థాయి మ్యాచ్ విన్నర్‌గా తన హోదాను బలపరచుకోవలసి వచ్చింది.

చెల్సియా ఆట నుండి ఏదైనా తీసుకునే అవకాశాలను కలిగి ఉంది, ఎడెర్సన్ రొమేలు లుకాకు నుండి చక్కటి ఆదుకున్నాడు మరియు తరువాత హకీమ్ జియెచ్ మరియు మార్కోస్ అలోన్సో ఇద్దరూ కాల్పులు జరిపారు, కాని చివరికి నగరం తుచెల్ యొక్క బ్లూస్‌కు చాలా కష్టపడింది ఇరుపక్షాల మధ్య వ ప్రీమియర్ లీగ్ సమావేశం.

బ్లూస్ రోజును మూడవ స్థానంలో ఉన్న లివర్‌పూల్ కంటే ఒక పాయింట్ ముందు ప్రారంభించింది, అయితే మరిన్ని ఆటలు ఆడింది, జుర్గెన్ క్లోప్ జట్టు ఆదివారం బ్రెంట్‌ఫోర్డ్‌తో తలపడినప్పుడు రెండవ స్థానంలోకి దూసుకెళ్లాలని చూస్తోంది.

టుచెల్ జట్టు మంగళవారం ప్రీమియర్ లీగ్ యాక్షన్‌లో తిరిగి వస్తుంది, అది బ్రైటన్‌కు వెళ్లి త్వరగా విజయవంతమైన మార్గాల్లోకి రావాలని చూస్తుంది.

More from FootballMore posts in Football »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.