Press "Enter" to skip to content

హైదరాబాద్‌కు చెందిన ఫ్లైట్టా సంస్థలకు వారి పునరావాస అవసరాలకు సహాయం చేస్తుంది

హైదరాబాద్: ఎదగడం ఒక్కటే మార్గం, ఎదిగితేనే ఎదగడం అనే సామెత. సరిగ్గా ఇదే రాహుల్ కానుగంటి తన జీవిత నినాదంగా స్వీకరించారు.

831, హిందుస్థాన్ యూనివర్శిటీ నుండి మెకానికల్ ఇంజినీరింగ్‌లో బిటెక్ చదువుతున్నప్పుడు, అతను అంతరిక్షాన్ని అన్వేషించడానికి ప్రేరణ పొందాడు మరియు ఆ విధంగా అతను భారతదేశాన్ని నిర్మించాడు. మార్స్ సొసైటీ USA మరియు NASA తో కలిసి మొదటి మార్స్ రోవర్. అతను వ్యవస్థాపకతను అన్వేషించడానికి మళ్లీ ముందుకు వచ్చాడు మరియు మసాచుసెట్స్ ఇన్‌స్టిట్యూట్ ఆఫ్ టెక్నాలజీలో తనను తాను నమోదు చేసుకున్నాడు మరియు పూర్తి 267 -ఇంటెలిజెంట్ మొబిలిటీ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో అతని ఆసక్తిని అన్వేషించడానికి డిగ్రీ షిఫ్ట్.


ఫ్లైట్టా 2017లో అలా పుట్టింది. హైదరాబాద్ ఆధారిత స్టార్టప్ సంస్థలకు వారి పునరావాస అవసరాలకు సహాయం చేస్తుంది మరియు నాస్కామ్ 50 , స్టార్టప్‌లు. ఇది మెషిన్ లెర్నింగ్ (ML) మరియు ఇంటర్నెట్ ఆఫ్ థింగ్స్ (IoT) ద్వారా నడిచే వన్-స్టాప్ సొల్యూషన్‌తో అతుకులు లేని ఉద్యోగి మరియు అసెట్ రీలొకేషన్‌ను అనుమతిస్తుంది. “మార్స్ రోవర్‌ను నిర్మించడం వల్ల ఆ జోన్‌లోని బాహ్య ప్రదేశం మరియు వస్తువుల కదలిక గురించి బోధించినట్లయితే, MITలో నా అనుభవం ప్రపంచ దృష్టికోణం నుండి వ్యవస్థాపకత గురించి నాకు నేర్పింది. కాబట్టి, కొన్నేళ్లు పనిచేసిన తర్వాత, స్టార్టప్‌ల ప్రపంచంలోకి వెళ్లాలని నిర్ణయించుకున్నాను మరియు ఫ్లైట్టా గురించి ఆలోచన నా స్వంత అనుభవం నుండి వచ్చింది, ”అని తన ఉద్యోగం కోసం చెన్నై నుండి హైదరాబాద్‌కు వెళ్లి మంచిని కనుగొనడం చాలా కష్టమని రాహుల్ చెప్పారు. ఈ పునరావాస అవసరాలలో అతనికి సహాయపడే సేవ.

అతను పునరావాస పరిశ్రమ గురించి పరిశోధన చేయడం ప్రారంభించాడు మరియు అది చాలా విచ్ఛిన్నమైందని కనుగొన్నాడు మరియు వారు వినియోగదారుల-కేంద్రీకృత ప్లాట్‌ఫారమ్‌గా ప్రారంభించినప్పుడు, చివరికి వారి దృష్టిని కార్పొరేట్‌లకు మార్చారు 1200. వారు దాదాపు 2,450-ప్లస్ పునరావాసాలను పూర్తి చేశారు మరియు ఆగస్టులో, కంపెనీ తన ఎంటర్‌ప్రైజ్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌తో ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేసింది. ఈలోగా, కంపెనీ భౌతిక కేంద్రాలను 30 నిర్మించింది. రాష్ట్రాలు మరియు శిక్షణ పొందిన 150 ఆస్తి ప్యాకేజింగ్‌లో నిపుణులు . “మహమ్మారి సమయంలో చాలా కంపెనీలు కార్యాలయ ఆస్తులను తమ ఉద్యోగుల ఇళ్లకు తరలించాలని చూస్తున్నాయి మరియు నమ్మదగిన సేవ అవసరం. మా టెక్-ఎనేబుల్డ్ అసెట్ మొబిలిటీ ఆస్తి యొక్క కదలికను ట్రాక్ చేయడానికి IoTని ఉపయోగిస్తుంది మరియు ఇది కంపెనీ రవాణా నిర్వహణ వ్యవస్థలో పొందుపరచబడింది,” అని ఆయన తెలియజేసారు.

అదనంగా, Flytta రవాణా పరిశ్రమ కోసం మొదటి-రకం ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ (OS)ని కూడా ప్రారంభించింది, ఇందులో డిజిటలైజేషన్ ప్రక్రియలో ట్రక్ కంపెనీలకు ఇది సహాయపడుతుంది. ఈ OS ట్రక్ రవాణా పరిశ్రమను లాంఛనప్రాయంగా మారుస్తుంది, ఇది చాలా అసంఘటితమైనది. “నేను ఆన్-గ్రౌండ్ రియాలిటీని అర్థం చేసుకోవడానికి రవాణాదారులతో వ్యక్తిగతంగా సంభాషించాను మరియు ప్రయాణించాను 08, వారితో కి.మీ. 10తో పనిచేయడమే కాకుండా- MNCలు మరియు తొమ్మిది ఫార్చ్యూన్ 450 కంపెనీలు, సిటీ స్టార్టప్ కూడా సాయుధ దళాలతో కలిసి పని చేసింది. కంపెనీలో దాదాపు 50 ఉద్యోగులు ఉన్నారు, 200 జట్లు రాష్ట్రాలు మరియు వివిధ రాష్ట్రాల్లోని ఎనిమిది నగర కార్యాలయాలు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ టుడేలో టెలిగ్రామ్ నుండి ఎంపిక చేసిన కథనాలను పొందవచ్చు. ప్రతి రోజు. సభ్యత్వం పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

తెలంగాణా టుడే Facebook పేజీ మరియు అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ట్విట్టర్ .

More from Top SectionMore posts in Top Section »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.