Press "Enter" to skip to content

T20 ప్రపంచ కప్: ఫామ్‌లోకి వచ్చిన వార్నర్, ఆస్ట్రేలియాకు భారీ విజయాన్ని అందించాడు

దుబాయ్: వింటేజ్ డేవిడ్ వార్నర్ తన విమర్శకులకు సిజ్లింగ్ 42-బాల్-తో సమాధానమిచ్చాడు. సూపర్‌లో శ్రీలంకపై ఆస్ట్రేలియా ఏడు వికెట్ల తేడాతో విజయం సాధించింది ICC T 26 గేమ్ గురువారం ఇక్కడ ప్రపంచ కప్.

లీన్ ప్యాచ్ ద్వారా వెళ్ళిన వార్నర్, అతని గా తిరిగి తన ఎలిమెంట్‌లోకి వచ్చాడు. ఫోర్లు లక్ష్యాన్ని ఛేదించడం ఆస్ట్రేలియాకు సులభతరం చేసింది. మాత్రమే 20 ఓవర్లలో. ఇది చాలా సూపర్ 13 గేమ్‌లలో ఆస్ట్రేలియాకు రెండో విజయం మరియు అవి ఇలా ఉన్నాయి సెమీఫైనల్‌కు వెళ్లేందుకు గ్రూప్‌లో ఇంగ్లండ్‌తో పాటు బలమైన పోటీదారు. వార్నర్ రెండు ఘన భాగస్వామ్యాల్లో పాల్గొన్నాడు, – 65 6.5 ఓవర్లలో కెప్టెన్ ఫించ్ (65 ఆఫ్ 20 బంతులు మరియు మరొకటి 42 6.3 ఓవర్లలో మాజీ కెప్టెన్ స్టీవ్ స్మిత్ (27 నాట్ అవుట్ ఆఫ్ 26 బంతులు). చివర్లో, 94 మధ్య దారి కోల్పోయిన శ్రీలంకపై ఆటలోని అన్ని విభాగాల్లో మెరుగ్గా ఉన్న ఆసీస్‌కు ఛేజింగ్ పార్క్‌లో నడకలా అనిపించింది. వ మరియు వారి స్వంత ఇన్నింగ్స్‌లో వ ఓవర్.

అయితే ఆస్ట్రేలియాగా “బాల్ ఆఫ్ ది టోర్నమెంట్” బౌలింగ్ చేసిన మిచెల్ స్టార్క్‌కి కూడా చాలా క్రెడిట్ దక్కాలి. మిడ్-ఇన్నింగ్స్ పతనానికి కారణమైంది, ఇది ద్వీపవాసులను 6 పరుగులకు 155 పరిమితం చేయడంలో చాలా దూరం వెళ్లింది. స్టార్క్ (2/ 4 ఓవర్లలో) కుశాల్ పెరీరా (ను సిక్సర్‌గా కొట్టిన తర్వాత ఒక దుర్మార్గపు ఇన్‌స్వింగ్ యార్కర్ రూపంలో అద్భుతమైన పునరాగమన డెలివరీని బౌల్డ్ చేశాడు 35 ఆఫ్ 17 బంతుల్లో) శ్రీలంక 13 పరుగులకే నాలుగు వికెట్లు కోల్పోయింది సాపేక్షంగా బలమైన 65 నుండి 5 పరుగులకు 94 దిగజారింది, మూడు ఓవర్లలో 1కి .

భానుక రాకస్పక్సే ( నాట్ అవుట్ ఆఫ్ 26 బంతులు), ఆపై ప్రారంభించబడింది ఆస్ట్రేలియన్ అటాక్ యొక్క బలహీనమైన లింక్ మార్కస్ స్టోయినిస్ (3 ఓవర్లలో 0/42) శ్రీలంకను కొంతవరకు తిరిగి ట్రాక్‌లోకి తీసుకురావడానికి స్టార్క్ యొక్క రెండవ స్పెల్ తర్వాత అసంభవం. అయితే, పెరెరా మరియు చివరి మ్యాచ్‌ల హీరో చరిత్ అసలంక (33 ఆఫ్ 94 బంతులు) జోడించిన 42 ప్లాట్‌ఫారమ్‌ను ఏర్పాటు చేయడానికి ఏడు ఓవర్లలో తక్కువ పరుగులు.

అసలంక గ్లెన్ మాక్స్‌వెల్‌ను డీప్ మిడ్ వికెట్‌పై సిక్సర్‌కి స్లాగ్-స్వీప్ చేసి, బౌండరీ కోసం స్క్వేర్ వెనుక కూడా స్లాగ్-స్వీప్ చేసినప్పుడు బ్లాక్‌ల నుండి బయటపడింది. పెరెరా కూడా సరదాగా చేరడానికి ముందు అతను జోష్ హేజిల్‌వుడ్ బౌలింగ్‌లో మరో ఫోర్ అందుకున్నాడు. అతను స్టార్క్‌ని లాంగ్-ఆన్‌లో తన సిగ్నేచర్ విలక్షణమైన ‘సనత్ జయసూర్య స్టైల్’లో సిక్సర్ కొట్టాడు, అయితే ఎడమ చేతి స్పీడ్‌స్టర్ ఒక బౌలింగ్ ఆలస్యంగా వెనుదిరిగి మంచి వేగంతో బ్లాక్‌హోల్‌లోకి దిగాడు.

స్టంప్‌లకు అంతరాయం కలిగించే ముందు పెరెరా తన బ్యాట్‌ను కూడా దించలేకపోయాడు. అంతకు ముందు, అసలంకను లెగ్ స్పిన్నర్ ఆడమ్ జంపా అవుట్ చేశాడు, అతను 2/63 అద్భుతమైన బ్యాటింగ్ ట్రాక్‌లో అత్యంత ప్రభావవంతమైన బౌలర్. 4 ఓవర్లలో. అతను చాలా 13 డాట్ బాల్స్ బౌలింగ్ చేశాడు. జంపా కారణంగానే శ్రీలంక మధ్యలో కొన్ని గొప్ప షాట్లు కొట్టినప్పటికీ ఆ మిడిల్ ఓవర్లలో అవసరమైన ఊపును పొందలేకపోయింది. దానికి తోడు అతను మరియు స్టార్క్ ప్రత్యర్థి బ్యాటర్లను కష్టతరం చేయడానికి దోపిడీలను పంచుకున్నారు. రాజపక్సే యొక్క నాలుగు బౌండరీలు మరియు ఒక సిక్సర్ చివరికి వారి స్కోరుకు కండలు పెంచింది.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ టుడేలో టెలిగ్రామ్
నుండి ఎంపిక చేసిన కథనాలను పొందవచ్చు ప్రతి రోజు. సబ్‌స్క్రయిబ్ చేయడానికి లింక్‌ని క్లిక్ చేయండి.

తెలంగాణ టుడే Facebook పేజీ మరియు Twitter ని అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి .More from SportMore posts in Sport »
More from T20 World CupMore posts in T20 World Cup »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.