Press "Enter" to skip to content

UAE లో న్యూజిలాండ్ విభిన్న సవాలును ఎదుర్కొంటుంది

హైదరాబాద్: ఐసిసిలో అత్యుత్తమ రాబడులు ఉన్న ఏ దేశమైనా ఇటీవల కాలంలో ఈవెంట్‌లను నిర్వహించినట్లయితే, అది కేన్ విలియమ్సన్ నేతృత్వంలోని న్యూజిలాండ్ జట్టుగా ఉండాలి. 2019 ఒకరోజు ప్రపంచకప్‌లో వారు గుండెపోటుకు గురయ్యే దురదృష్టాన్ని ఎదుర్కొన్నప్పటికీ, ఫైనల్స్‌లో హమ్డింగర్‌లో ఇంగ్లాండ్ చేతిలో ఓడిపోయినప్పటికీ, రెండు సంవత్సరాల తరువాత ఇంగ్లాండ్‌లో జరిగిన ఫైనల్‌లో భారత్‌ను నిర్మూలించడం ద్వారా వారు ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ టైటిల్‌ను గెలుచుకున్నారు. కివీస్ ప్రపంచ క్రికెట్‌లో స్థిరమైన ప్రదర్శనలలో ఒకటి.

ఏదేమైనా, యుఎఇ ప్రపంచ కప్‌లో వారి ప్రచారానికి ఒక విధమైన స్పీడ్ బ్రేకర్ ఉండవచ్చు, ఎందుకంటే న్యూజిలాండ్ యొక్క విజయాలు చాలావరకు వారి స్వంత దేశంలో లేదా ఇంగ్లాండ్‌లో వచ్చాయి, అక్కడ వారి ఫాస్ట్ బౌలర్లు వారి విజయంలో పెద్ద పాత్ర పోషించారు. విలియమ్సన్ మరియు వైస్-కెప్టెన్ రాడ్ లాథమ్ నేతృత్వంలోని బ్యాట్స్‌మెన్, ఆ సుపరిచితమైన పరిస్థితుల్లో ట్రంప్‌లు బయటకు రావడానికి పరిస్థితులకు సర్దుబాటు చేశారు.

ఏదేమైనా, ఈ వాయిదా వేసిన టి 20 కోవిడ్ కారణంగా భారతదేశం నుండి తరలించబడిన తరువాత, యుఎఇలో ప్రపంచకప్ జరుగుతోంది-వారి ఇటీవలి బంగ్లాదేశ్ పర్యటనలో, న్యూజిలాండ్ వారి పెద్ద ఆటగాళ్లు విలియమ్సన్, ట్రెంట్ బౌల్ట్, టిమ్ సౌతీ, కఠినమైన వాస్తవికతను ఎదుర్కొన్నారు.

అందువల్ల, కోచ్ గ్యారీ స్టెడ్ మరియు కెప్టెన్ విలియమ్సన్ కోసం, న్యూజిలాండ్ వ్యూహాలను తిరిగి అంచనా వేయాలి. ఈ పరిస్థితుల్లో వారికి మార్గనిర్దేశం చేయడానికి సిబ్బందిలో ఒకరిగా వారు మాజీ కెప్టెన్ స్టీఫెన్ ఫ్లెమింగ్‌ని కూడా రూపొందించారు. ఫ్లెమింగ్ భారతదేశంలో మరియు యుఎఇలో ఐపిఎల్‌లో అద్భుతమైన రికార్డును కలిగి ఉన్న చెన్నై సూపర్ కింగ్‌తో కోచ్‌గా విజయం సాధించాడు.

న్యూజిలాండ్ సూపర్ 12 గ్రూప్ 2 లో కూడా ఉంది, అక్కడ వారు భారతదేశం, పాకిస్తాన్ మరియు ఆఫ్ఘనిస్తాన్ వంటి బలీయమైన ఆసియా దేశాలను కలిగి ఉన్నారు. . నెమ్మదిగా ఉన్న ఉపరితలాలపై ఆడటం పూర్తిగా భిన్నమైన బాల్ గేమ్. బ్యాట్స్ మెన్ స్వీకరించే మరియు వేచి ఉండే ఆట ఆడాలి. ఐపిఎల్‌లో అట్టడుగు ర్యాంక్ ఉన్న సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ కొరకు విలియమ్సన్ తన అత్యుత్తమ ఫామ్‌లో లేనప్పటికీ, ఈ నెమ్మదిగా ఉన్న ఉపరితలాలపై ఆడే టెక్నిక్ అతనికి ఉంది. ఆ పేలుడు ఆరంభాన్ని అందించడానికి ఇద్దరు పెద్ద హిట్టింగ్ బ్యాట్స్ మెన్ మార్టిన్ గప్టిల్ మరియు డెవాన్ కాన్వాయ్ కోసం వారు ఆశిస్తున్నారు.

న్యూజిలాండ్ ప్రచారంలో విలియమ్సన్, లాథమ్, గప్టిల్ మరియు న్యూ ఫైండ్ కాన్వాయ్ యొక్క క్వార్టెట్ కీలక పాత్ర పోషిస్తుంది. ఆల్ రౌండర్లు కోలిన్ డి గ్రాండ్‌హోమ్ మరియు జేమ్స్ నీషమ్ మిడిల్ ఆర్డర్ బ్యాట్స్‌మెన్‌గా మరియు తరువాత వారి అస్థిరమైన పేస్ డెలివరీలతో ముఖ్యమైన సభ్యులలో ఒకరు కావచ్చు. లెగ్ స్పిన్నర్ ఇష్ సోధి, లెఫ్ట్ ఆర్మ్ స్పిన్నర్ మిచెల్ సాంట్నర్‌తో పాటు న్యూజిలాండ్‌కు మంచి ప్రయాణాన్ని అందించవచ్చు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ టుడే టెలిగ్రామ్ నుండి ఎంచుకున్న కథలను పొందవచ్చు ప్రతి రోజు. సభ్యత్వం పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

తెలంగాణ టుడే ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ట్విట్టర్ .


More from CricketMore posts in Cricket »
More from SportMore posts in Sport »
More from T20 World CupMore posts in T20 World Cup »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.