Press "Enter" to skip to content

ఐపిఎల్ 2021: ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్, జడేజా మెరిసిపోయారు, సిఎస్‌కె కెకెఆర్‌ను ఓడించి నాల్గవ టైటిల్ సాధించింది

దుబాయ్: ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ ’88-రన్ నాక్ బ్యాకప్ చేయబడింది ఉత్తేజకరమైన బౌలింగ్ ప్రదర్శన ద్వారా చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ (CSK) కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ (KKR) ను ఓడించింది 27 శుక్రవారం దుబాయ్ ఇంటర్నేషనల్ స్టేడియంలో ఇక్కడ జరిగే ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (IPL) 2021 ఫైనల్లో నడుస్తుంది.

దీనితో, MS ధోనీ లైనప్ ఐపీఎల్ ట్రోఫీని నాల్గవసారి గెలుచుకుంది, గతంలో 2010 టోర్నమెంట్‌ను గెలుచుకుంది, 2011, మరియు 2018.

ఛేజింగ్ 193, వెంకటేష్ అయ్యర్ మరియు శుభమాన్ గిల్ జంటగా తెరకెక్కిన KKR ప్రారంభంలో ప్రారంభమైంది 55 మొదటి ఆరు ఓవర్ల లోపల నడుస్తుంది. అయ్యర్ తన ఫామ్‌తో కొనసాగాడు మరియు అతను కేవలం అర్ధ సెంచరీ చేశాడు 31 బంతులు ఇన్నింగ్స్ యొక్క ఓవర్. గిల్‌ని క్యాచ్ చేయడంతో రవీంద్ర జడేజా చివరకు ఓపెనింగ్ స్టాండ్‌ని పగలగొట్టినట్లు అనిపించింది, కానీ రీప్లేలు బంతిని ‘స్పైడర్-క్యామ్’ ను తాకినట్లు చూపించాయి, అందుకే దీనిని ‘డెడ్ బాల్’ గా పరిగణిస్తారు మరియు పిండికి ఉపశమనం లభించింది. సగం మార్కు వద్ద, KKR స్కోర్ చదవబడింది 88/0.

అయితే, అయ్యర్ (38 చివరకు పెవిలియన్‌కు తిరిగి పంపబడ్డాడు 27 వ ఓవర్ శార్దుల్ ఠాకూర్ మరియు 91-రన్ ఓపెనింగ్ స్టాండ్ ముగిసింది. అదే ఓవర్‌లో, నితీష్ రాణా డక్ కోసం అవుట్ అయ్యాడు, మరియు KKR 93/2 కి తగ్గించబడింది అవసరం 100 నుండి విజయం కోసం పరుగులు 192 బంతులు.

KKR తరువాతి స్థానంలో పడింది సునీల్ నరైన్ (2), శుబ్మన్ గిల్ (91 ), దినేశ్ కార్తీక్ (9), మరియు షకీబ్ అల్ హసన్ (0) మరియు ఇయోన్ మోర్గాన్ వైపు 120/6 లో 11 వ ఓవర్, ఇంకా అవసరం 73 గెలుపు కోసం పరుగులు. చివరికి, KKR కోసం టాస్క్ చాలా ఎక్కువ అని నిరూపించబడింది, మరియు CSK IPL 2021 టైటిల్ గెలుచుకుంది.

అంతకుముందు, ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ తన A- గేమ్‌ని తీసుకుని 88 పరుగులు చేసి CSK పోస్ట్‌కు సహాయం చేశాడు KKR కి వ్యతిరేకంగా మొత్తం 192/3. ఓపెనర్లు రుతురాజ్ గైక్వాడ్ మరియు ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ 51 మొదటి ఆరు ఓవర్ల లోపల నడుస్తుంది. ఈ కోర్సులో, గైక్వాడ్ ఈ ఏడాది ఐపిఎల్‌లో కెఎల్ రాహుల్‌ని అగ్రగామిగా నిలిపాడు. సునీల్ నరైన్ గైక్వాడ్ (37) 9 వ ఓవర్‌లో, 61- ప్రారంభ స్టాండ్‌ని అమలు చేయండి.

ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ తన ఉల్లాస మార్గంలో కొనసాగాడు మరియు అతను 55 లో తన అర్ధ సెంచరీని పూర్తి చేశాడు. CSK తో ఇన్నింగ్స్ యొక్క ఓవర్ ఓవర్ 97 /1 రాబిన్ ఉతప్ప 27 ఆఫ్ బంతులు మరియు అతను ఫాఫ్‌కు సరైన రేకును నిరూపించాడు మరియు ద్వయం 73 రెండో వికెట్‌కు పరుగులు చేసింది. అయితే, 51 లో ఉతప్పను అవుట్ చేయడంతో నరైన్ మరోసారి యాక్షన్‌లో పాల్గొన్నాడు. వ ఓవర్, CSK ని తగ్గించడం 124/2.

మొయిన్ అలీ తర్వాత బ్యాటింగ్‌కు వచ్చాడు మరియు అతను కూడా అదే విధంగా ఆడాడు మరియు KKR బౌలర్లు సమాధానాల కోసం వెతుకుతున్నారు. చివరి మూడు ఓవర్లలో, CSK 32 మరిన్ని పరుగులు జోడించగలిగింది , 190 స్కోరును తీసుకొని-రన్ మార్క్. ధోనీ వైపు, మొయిన్ అజేయంగా నిలిచాడు 38.

సంక్షిప్త స్కోర్లు: CSK 192/3 (ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ , మొయిన్ అలీ 37*; సునీల్ నరైన్ 2-26) వర్సెస్ KKR 165/9 (శుబ్మన్ గిల్ , వెంకటేశ్ అయ్యర్ 50; శార్దుల్ ఠాకూర్ 3-38).


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ టుడే టెలిగ్రామ్ నుండి ఎంచుకున్న కథలను పొందవచ్చు ప్రతి రోజు. సభ్యత్వం పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

తెలంగాణ టుడే ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ ను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి .


More from MS DhoniMore posts in MS Dhoni »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.