Press "Enter" to skip to content

IPL 2021: నీషమ్, కౌల్టర్-నైల్ ఐపిఎల్ నుండి రాజస్థాన్ రాయల్స్‌ను ఓడించింది

షార్జా: జిమ్మీ నీషమ్ మరియు నాథన్ కౌల్టర్-నైలు అత్యుత్తమంగా బౌలింగ్ చేశారు, ముంబై ఇండియన్స్‌ను సజీవంగా ఉంచడానికి మరియు కికింగ్‌లో భాగంగా రాజస్థాన్ రాయల్స్‌ని ఎనిమిది వికెట్ల తేడాతో ఓడించి ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ మ్యాచ్‌లో మంగళవారం ఇక్కడ జరిగింది.

న్యూజిలాండర్ నీషమ్ (3/12 మరియు ఆసీ కౌల్టర్-నైల్ (4/ ) రాజస్థాన్‌ని ఉక్కిరిబిక్కిరి చేయడానికి వారి మధ్య ఎనిమిది ఓవర్లలో 26 ఏడు వికెట్లు మాత్రమే పడగొట్టారు. ఒక తక్కువ 90 9. 9. ఐదు సార్లు ఛాంపియన్లు 8.2 ఓవర్లలో పరుగులు పడగొట్టారు 12 పాయింట్లు మరియు మరీ ముఖ్యంగా వాటి నికర రన్ -రేట్ -0 కి మెరుగుపరచండి. 048. మిగిలి ఉన్న బంతుల్లో (70) MI కి ఇది అతిపెద్ద విజయం.

ఇషాన్ కిషన్ (50 నాటౌట్ తక్కువ సమయంలో చాలా అవసరమైన ఆత్మవిశ్వాసాన్ని పొందాడు, ఎందుకంటే MI రాయల్స్‌ను లీగ్ దశ నుండి ఐపీఎల్ నుండి బయటకు నెట్టివేసింది. మోసగించడానికి. యశస్వి జైస్వాల్ తప్ప రాయల్స్‌లో చాలా మంది నాణ్యమైన భారత ఆటగాళ్లు లేరు. యుఎఇ లెగ్‌లో మెరుగైన భాగంలో దారుణమైన ఫామ్‌ని భరించిన కిషన్ ఐదు ఫోర్లు మరియు మూడు సిక్సర్లను కొట్టాడు. సముచితంగా, అతను దానిని గరిష్టంగా పూర్తి చేశాడు. MI ఇప్పుడు సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌ను కలుస్తుంది, ఇది తప్పక గెలవాల్సిన మరొక గేమ్, కానీ వారు కూడా కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ (12 పాయింట్లను కోరుకుంటారు, NRR +0. 294 గురువారం రాయల్స్‌తో తమ చివరి మ్యాచ్‌లో ఓడిపోతారు.

ఒకవేళ KKR గెలిచి 14 పాయింట్‌లకు చేరుకున్నట్లయితే, చివరి రోజు MI వారు షారూఖ్‌ని దాటడానికి ఎంత అవసరమో తెలుస్తుంది. ఖాన్ యాజమాన్యంలోని జట్టు నెట్ రన్ రేట్. ఆ రోజున, నీషమ్ మరియు కౌల్టర్-నైలు రాయల్స్‌ను అత్యల్ప T 20 మొత్తానికి ఉక్కిరిబిక్కిరి చేయడంతో పనికిమాలిన స్ట్రిప్‌లో ఆదర్శ పొడవును కొట్టారు. షార్జాలో మొదట బ్యాటింగ్ చేస్తున్న జట్టు.

రోహిత్ శర్మ ముందుగా బౌలింగ్ చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు మరియు నీషమ్ (3/12, యుఎఇలో తన మొదటి ఆట ఆడుతున్నాడు లెగ్, బంతి బ్యాట్‌పైకి రాని షార్జా ట్రాక్‌లో తన డెలివరీల వేగాన్ని తీసుకున్నాడు. కౌల్టర్-నైల్ (4-0-14-4) అతని మార్పు-అప్‌లతో మరియు హార్డ్-లెంగ్త్‌లను ఎక్కువగా కొట్టడంతో సమానంగా ప్రభావవంతంగా ఉంది తరచుగా అతని ఉత్తమ ఐపిఎల్ స్పెల్‌లలో ఒకదానిని అనుసరించలేదు.

నీషమ్ మరియు కౌల్టర్-నైలు ఎనిమిది ఓవర్లలో వారి మధ్య పరుగులను మాత్రమే 26 ఇచ్చారు మరియు ఏడు వికెట్లు కూడా సాధించారు, ఇది రాయల్స్‌ని పోటీ నుండి నెట్టివేసింది. జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా (2/19) ఎప్పటిలాగే కీలకమైన వికెట్‌లతో భయపెడుతున్నాడు, ఎందుకంటే ఇది MI యొక్క ఖచ్చితమైన బౌలింగ్ ప్రదర్శనకు దగ్గరగా ఉంది. పవర్‌ప్లే చివరి ఓవర్‌లో 1*41 నుండి 50 5 (మొదటిది ముగిసే సమయానికి.

ఆ స్థానం నుండి MI కోసం వెనక్కి తిరిగి చూడలేదు. ఆ సమయంలో జయంత్ యాదవ్ డైవింగ్ క్యాచ్ పట్టడంతో ఇన్-ఫామ్ సంజు శాంసన్ (3) డెలివరీ పిచ్‌కు చేరుకోకుండా గట్టిగా కత్తిరించడానికి ప్రయత్నించాడు. CSK హీరోయిక్స్ తర్వాత శివమ్ దూబే ‘ఐదవ స్టంప్’ పై పూర్తి డెలివరీని చేరుకోవడానికి ప్రయత్నించాడు మరియు రాహుల్ తెవాటియా 12 ఆఫ్ 20 బంతుల్లో) భయంకరమైన సీజన్ మధ్యలో, ఆలస్యంగా వచ్చిన షార్ట్ బాల్ లాగడానికి ప్రయత్నించి, అంచుని కీపర్ చేతుల్లోకి తీసుకుంది . ఐదు సంవత్సరాలుగా మంచి ఫీచర్‌గా ఉన్న కృనాల్ పాండ్య స్థానంలో నీషమ్ ప్రవేశం మాస్టర్ స్ట్రోక్‌గా నిరూపించబడింది, ఎందుకంటే అతను యుక్తికి తగినంత వేగం ఇవ్వలేదు మరియు వికెట్-టు-వికెట్ కూడా బౌల్ చేశాడు, పెద్దగా ప్రయోగాలు చేయలేదు. ఎవిన్ లూయిస్ (24 ఆఫ్ 19 బంతుల్లో) రోలింగ్ ఫ్యాషన్‌లో మరోసారి ప్రారంభమైంది కానీ ప్రతిభావంతులైన యశస్వి జైస్వాల్ (12 బౌన్స్ రైడ్ చేయడంలో విఫలమైనప్పుడు రాయల్స్ ఇన్నింగ్స్ గతి మార్చబడింది. కౌల్టర్-నైల్ డెలివరీ వెనుక పట్టుబడటానికి. బుమ్రా లూయిస్‌ని కోణీయ డెలివరీతో వదిలించుకున్న తర్వాత, మిగిలిన రాయల్స్ బ్యాటర్లు కార్డుల ప్యాక్ లాగా పడిపోయారు.

ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ టుడే టెలిగ్రామ్ నుండి ఎంచుకున్న కథలను పొందవచ్చు ప్రతి రోజు. సభ్యత్వం పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

తెలంగాణ టుడే ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి .

More from Mumbai IndiansMore posts in Mumbai Indians »
More from Rajasthan RoyalsMore posts in Rajasthan Royals »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.