Press "Enter" to skip to content

టీ 20 ప్రపంచకప్ తర్వాత అతను తప్పుకోవచ్చని కోచ్ శాస్త్రి సూచించాడు

లండన్: యుఎఇలో జరిగిన ఐసిసి టి 20 ప్రపంచ కప్ తర్వాత హాట్ సీట్ నుండి తప్పుకునే అవకాశం ఉందని భారత క్రికెట్ జట్టు కోచ్ రవిశాస్త్రి పెద్ద సూచన ఇచ్చారు. మరియు ఒమన్ “నేను ఒక విషయం నమ్ముతాను – మీ స్వాగతాన్ని ఎన్నటికీ మించిపోవద్దు.”

లండన్‌లో తన కొత్త పుస్తకాన్ని ప్రారంభించినందుకు మరియు కోవిడ్-19 వైరస్‌ను ఓవల్‌లో జరిగే నాలుగో టెస్ట్‌కు రెండు రోజుల ముందు సహాయక సిబ్బందిలో వ్యాప్తి చేసినందుకు శాస్త్రి విమర్శించారు, “నేను అలా నమ్ముతున్నాను ఎందుకంటే నేను కోరుకున్నదంతా సాధించాను, ”అని అడిగినప్పుడు ICC T 20 ప్రపంచ కప్ టీమ్ ఇండియా చీఫ్ కోచ్‌గా అతని చివరి విహారయాత్ర అవుతుందా?

“ఐదేళ్లు నెం 1 (టెస్ట్ క్రికెట్‌లో), ఆస్ట్రేలియాలో రెండుసార్లు గెలవడం, ఇంగ్లాండ్‌లో గెలవడం. నేను ఈ వేసవి ప్రారంభంలో మైఖేల్ అథెర్టన్‌తో మాట్లాడాను: ‘నాకు, ఆస్ట్రేలియాలో ఆస్ట్రేలియాను ఓడించి, కోవిడ్ కాలంలో ఇంగ్లాండ్‌లో గెలిచినందుకు ఇది అంతిమమైనది.’ మేము ఇంగ్లాండ్‌ని 2-1తో నడిపించాము మరియు లార్డ్స్ మరియు ఓవల్‌లో మేము ఆడిన విధానం ప్రత్యేకమైనది “అని శాస్త్రి ది గార్డియన్‌తో అన్నారు.

“మేము ప్రపంచంలోని ప్రతి దేశాన్ని వైట్-బాల్ క్రికెట్‌లో వారి స్వంత పెరట్లో ఓడించాము. మేము (T 20) ప్రపంచ కప్ గెలిస్తే అది కేక్ మీద ఐసింగ్ అవుతుంది. అంతకు మించి ఏమీ లేదు. నేను ఒక విషయం నమ్ముతాను -మీరు ఎన్నటికీ మించి ఉండరు. మరియు నేను చెప్పాను, నేను వైపు నుండి బయటపడాలనుకుంటున్న దాని పరంగా, నేను ఎక్కువగా సాధించాను. ఆస్ట్రేలియాను ఓడించి, కోవిడ్ సంవత్సరంలో ఇంగ్లాండ్‌లో సిరీస్‌కు నాయకత్వం వహించాలా? క్రికెట్‌లో నా నాలుగు దశాబ్దాలలో ఇది అత్యంత సంతృప్తికరమైన క్షణం, ”అని శాస్త్రి అన్నారు.

బుక్-లాంచ్ ఫంక్షన్ జరిగిన కొద్ది రోజుల్లో, మాస్కులు ధరించని సమయంలో, శాస్త్రి కోవిడ్ పాజిటివ్ పరీక్షించి, తన సహాయక సిబ్బందిలోని నలుగురు సభ్యులతో కలిసి ఒంటరిగా వెళ్లారు. మరియు అసిస్టెంట్ ఫిజియో యోగేష్ పర్మార్ కూడా పాజిటివ్ పరీక్షించినప్పుడు, ఆటగాళ్లు ఆందోళన చెందారు మరియు చివరకు మాంచెస్టర్‌లో ఐదవ మరియు చివరి టెస్టును రద్దు చేయాల్సి వచ్చింది.

“ఇది హాస్యాస్పదంగా ఉంది ఎందుకంటే నా 10 రోజుల్లో నాకు కొంచెం గొంతు నొప్పి మినహా ఒక్క లక్షణం లేదు. నాకు ఎప్పుడూ ఉష్ణోగ్రత లేదు మరియు నా ఆక్సిజన్ స్థాయి 99% అన్ని సమయాలలో ఉంది. నేను ఒంటరిగా ఉన్న 10 రోజుల వరకు ఎలాంటి మందులు తీసుకోలేదు, ఒక్క పారాసెటమాల్ కూడా తీసుకోలేదు. నేను అబ్బాయిలతో చెప్తున్నాను: ‘ఒకసారి మీరు డబుల్ జాబ్డ్ అయితే, అది బ్లడీ 10-డే ఫ్లూ. అంతే ” అన్నాడు శాస్త్రి.

అతను క్రీడాకారులతో ఎదుగుతున్న పరిస్థితుల గురించి చర్చించాడా అనే దానిపై శాస్త్రి ఇలా సమాధానమిచ్చారు, “లేదు. ఎవరు పొందారో నాకు తెలియదు (కోవిడ్-19). నాకు తెలియదు (ఫిజియో) అకస్మాత్తుగా వచ్చింది మరియు పాజిటివ్ పరీక్షించబడింది. అతను ఐదు లేదా ఆరుగురు ఆటగాళ్లకు శారీరకంగా చికిత్స చేశాడు. అక్కడే సమస్య మొదలైందని నేను అనుకుంటున్నాను. ఇంక్యుబేషన్ పీరియడ్ అంటే ఎవరైనా దాన్ని మధ్యలో (టెస్ట్) పొందవచ్చని మాకు తెలుసు. చాలా మంది ఆటగాళ్లు అక్కడ తమ కుటుంబాలను కలిగి ఉన్నారు. కాబట్టి ఆ ఆటగాడు ఏమి ఆలోచిస్తున్నాడో మీకు తెలియని పరిస్థితి మారింది. అతను ఒక చిన్న పిల్లవాడిని కలిగి ఉన్నాడు, మీకు తెలుసా, అతను వారి గురించి ఆలోచించాలి. ఇది కొద్దిగా ఉంది, నేను చెబుతాను, హత్తుకుంటుంది. “

More from CricketMore posts in Cricket »
More from SportMore posts in Sport »
More from T20 World CupMore posts in T20 World Cup »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.