Press "Enter" to skip to content

ప్రియాంక చోప్రా యొక్క 'ది యాక్టివిస్ట్' డాక్యుమెంటరీ కాంపిటీటివ్ సిరీస్ కాదు

లాస్ ఏంజిల్స్: ఆన్‌లైన్ విమర్శలకు లక్ష్యంగా మారిన తర్వాత, ‘ది యాక్టివిస్ట్’ సిరీస్, భారతీయ నటుడు నటి ప్రియాంక చోప్రా జోనస్‌తో పాటు అనేకమందిని పునర్నిర్మించారు మరియు ఇప్పుడు ఐదు-ఎపిసోడ్ పోటీల సిరీస్‌కు బదులుగా ఒక-సారి డాక్యుమెంటరీ స్పెషల్‌గా మారుతుంది.

అయితే ఫుటేజ్ సిరీస్ యొక్క అసలు అవతారం ఇప్పటికే చిత్రీకరించబడింది, ‘ది యాక్టివిస్ట్’ యొక్క ఈ వెర్షన్ పూర్తిగా కొత్తగా ఉంటుంది, మొదటి నుండి చిత్రీకరణ ప్రారంభమవుతుందని భావిస్తున్నారు. ఈ కార్యక్రమం మొదట అక్టోబర్‌లో 22 సిరీస్‌గా ప్రీమియర్‌గా సెట్ చేయబడింది, అషర్, జూలియన్ హాగ్ మరియు ప్రియాంక ఆలస్యంగా హోస్ట్‌లుగా ప్రకటించబడినప్పటి నుండి తీవ్రమైన వేడిని ఎదుర్కొంది. గత వారంలో.
ఉమ్మడి ప్రకటనలో, నెట్‌వర్క్ CBS మరియు ఉత్పత్తి భాగస్వాములు గ్లోబల్ సిటిజన్ మరియు లైవ్ నేషన్ ప్రకటించబడింది ఫార్మాట్ స్విచ్, ఇలా చెబుతోంది: “‘ది యాక్టివిస్ట్’ విస్తృత ప్రేక్షకులకు అభిరుచి, ఎక్కువ గంటలు మరియు చాతుర్యం చూపించడానికి రూపొందించబడింది. )
“అయితే, ఈ నమ్మశక్యం కాని కార్యకర్తలు ప్రతిరోజూ తమ కమ్యూనిటీలలో చేసే ముఖ్యమైన పని నుండి ప్రకటించబడినట్లుగా ప్రదర్శన యొక్క ఆకృతి స్పష్టంగా మారింది. గ్లోబల్ మార్పు కోసం ఒత్తిడి ఒక పోటీ కాదు మరియు ప్రపంచ ప్రయత్నం అవసరం. కాన్సెప్ట్ ప్రైమ్‌టైమ్ డాక్యుమెంటరీ స్పెషల్ (ఎయిర్ డేట్ ప్రకటించాల్సి ఉంది). “

ఇది జోడించబడింది:” టి ఆరుగురు కార్యకర్తల అలసిపోని పనిని మరియు ప్రభావాన్ని ప్రదర్శిస్తుంది వారు లోతుగా విశ్వసించే కారణాల కోసం వారు వాదించారు. ఒరిజినల్ షో కోసం ప్లాన్ చేసినట్లుగా, ప్రతి కార్యకర్తకు తమ ఎంపిక సంస్థ కోసం నగదు గ్రాంట్ ఇవ్వబడుతుంది. “

ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న కార్యకర్తలు మరియు సంఘం నాయకులు ప్రతిరోజూ పని చేస్తారు, తరచుగా ఆర్భాటం లేకుండా, ప్రజలు, కమ్యూనిటీలు మరియు మన గ్రహం కోసం రక్షణలను ముందుకు తీసుకురావడం ద్వారా ఉమ్మడి ప్రకటన ముగుస్తుంది.
“ ఈ అద్భుతమైన వ్యక్తుల ప్రతి ఒక్కరి లక్ష్యం మరియు జీవితాలను హైలైట్ చేయడానికి మేము ఎదురుచూస్తున్నాము.
“గ్లోబల్ యాక్టివిజం సహకారం మరియు సహకారంపై కేంద్రాలు, పోటీ కాదు. కార్యకర్తలు, అతిధేయలు మరియు పెద్ద కార్యకర్త సంఘానికి మేము క్షమాపణలు కోరుతున్నాము, “మేము తప్పు చేశాము” అని పరోపకార సంస్థ పేర్కొంది.

“ఇది మా బాధ్యత మార్పును గ్రహించడానికి మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా పురోగతి కోసం తమ జీవితాలను అంకితం చేస్తున్న అద్భుతమైన కార్యకర్తలను పెంచడానికి ఈ ప్లాట్‌ఫారమ్‌ను అత్యంత ప్రభావవంతమైన రీతిలో ఉపయోగించండి. “

‘ది మేలో యాక్టివిస్ట్ ‘ప్రకటించబడింది కానీ, ప్రముఖుల పేర్లు జతచేయబడలేదు, ఆ సమయంలో దాదాపు నోటీసు రాలేదు

ప్రదర్శన గురించి వివరాలు ఎప్పుడు మారలేదు హోస్ట్‌లు గత వారం ప్రకటించబడ్డారు, కానీ ఈసారి, పోటీతత్వ కోపాన్ని రేకెత్తించడం మరియు విజేతలను నిర్ధారించడంలో సోషల్ మీడియా మెట్రిక్‌ల వినియోగం “క్లిక్-టివిజం” వేడుకగా పరిగణించబడుతుందని ఆరోపణలు వచ్చాయి.

సిరీస్ కోసం ఫార్మాట్‌లో ఆరుగురు కార్యకర్తలు మూడు కారణాలకు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు – ఆరోగ్యం, విద్య మరియు పర్యావరణం – ప్రారంభ నాలుగు ఎపిసోడ్‌లలో ఆ సమస్యలపై అవగాహన పెంచడానికి సవాళ్లను పూర్తి చేయడం.

ఐదవ మరియు చివరి ఎపిసోడ్ కోసం, ఆరుగురు కార్యకర్తలలో ముగ్గురు G 22 కి వెళ్లడానికి (ప్రతి ప్రాంతానికి ఒకరు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు) ఎంపిక చేయబడతారు. అక్టోబర్ చివరిలో రోమ్‌లో శిఖరాగ్ర సమావేశం మరియు వారి కారణాలను వ్యక్తిగతంగా నొక్కి చెప్పడానికి ప్రపంచ నాయకులను కలవండి. పతాక భాగం )
నెట్‌వర్క్ మరియు ఉత్పత్తి సంస్థల ప్రతినిధులు ప్రదర్శన యొక్క పునర్నిర్మాణం యొక్క సృజనాత్మక అంశాలను పరిష్కరించడానికి నిరాకరించారు, ప్రారంభ పదం పొందిన తర్వాత మరింత సూటిగా డాక్యుమెంటరీ కాన్సెప్ట్‌తో ఉత్పత్తిని పునartప్రారంభించే ఆచరణాత్మక విషయాలు పరిష్కరించబడతాయని సూచిస్తున్నాయి. ‘ది యాక్టివిస్ట్’ విమర్శకులు విన్నారు. ఖాతా.

పోస్ట్ ప్రియాంక చోప్రా యొక్క ‘ది యాక్టివిస్ట్’ డాక్యుమెంటరీ కాంపిటీటివ్ సిరీస్ కాదు మొదటగా తెలంగాణ టుడే

More from EntertainmentMore posts in Entertainment »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *