Press "Enter" to skip to content

ఈ తేలికపాటి 'టూఫాన్'లో కొత్తదనం లేదు

అక్కడ రెండు మూస కథనాలు శ్రమతో కూడుకున్నవి. రాకీష్ ఓంప్రకాష్ మెహ్రా దీర్ఘకాల కథనాలను ఆస్వాదించినట్లు అనిపిస్తుంది మరియు తద్వారా సమకాలీన సహనంతో సమకాలీకరించబడదు. మా “క్రీడా జగన్” pred హించదగిన నమూనాను తెలియజేస్తుంది. శిక్షణలో కష్టాలు, కఠినమైన కోచ్, శిక్షణ యొక్క కఠినమైన రహదారి, ప్రారంభ తిరస్కరణ, ఆపై విజయానికి ముగింపు మరియు తరువాత ఏమీ లేదు –

(ఆటకు పరిచయం కావడం చాలా అరుదు. ఈ సరళరేఖ కథనం ఏదైనా కొత్తదనం యొక్క వీక్షకుడిని దోచుకుంటుంది. దీనికి అంతర్-సమాజ ప్రేమకథ మరియు తల్లిదండ్రుల తిరస్కరణ యొక్క కథను జోడించండి మరియు ఉత్సుకతతో pred హించదగిన అంతర్లీన కథ కూడా మీకు ఉంది. కొంత ఆసక్తిని నిర్ధారించడానికి చిత్రనిర్మాత మిమ్మల్ని ఎలా చుట్టుముట్టాలి? కథనం యొక్క పొడవాటి పొడవును కత్తిరించండి. ఇక్కడ కూడా జట్టు విఫలమవుతుంది.

అజీజ్ అలీ (ఫర్హాన్ అక్తర్) ఒక అనాధ, పెంపకం మరియు నేర ప్రపంచంలోకి పడిపోయింది. అతన్ని జాగ్రత్తగా చూసుకుని స్థానిక డాన్ (విజయ్ రాజ్) కు నివేదిస్తారు. అతను స్థానిక డిస్పెన్సరీలో పనిచేసే డాక్టర్ అనన్య (మృనాల్ ఠాకూర్) లోకి పరిగెత్తుతాడు మరియు గూండాలతో వ్యవహరించడానికి నిరాకరిస్తాడు. అయినప్పటికీ, స్థానిక నర్సు శ్రీమతి డిసౌజా (సుప్రియ పాథక్) రూపంలో అతనికి వైద్య సహాయం వస్తుంది – లలితా పవార్ అనారీ లేదా ఆనంద్ .

అజీజ్ అలీ తన ప్యుజిలిస్ట్ నైపుణ్యం సెట్లను ఇష్టపడని కోచ్ నానా ప్రభు (పరేష్ రావల్) నుండి నేర్చుకుంటాడు. తన భార్య బాంబు పేలుడుకు బాధితురాలు కాబట్టి నానాకు మతపరమైన పక్షపాతం ఉంది. అతను మ్యాచ్‌ను వ్యతిరేకిస్తాడు మరియు కుమార్తె తన ఇంటిని మరియు నాన్నను విడిచిపెట్టవలసి వస్తుంది. త్వరలో, అజీజ్ అభియోగాలు మోపబడి మ్యాచ్ ఫిక్సింగ్ కోసం దోషిగా నిర్ధారించబడి, ఐదేళ్ల కాలానికి ఆటకు దూరంగా ఉన్నప్పుడు విషాదం సంభవిస్తుంది. ఐదేళ్ల విరామం తర్వాత అతను తిరిగి రావడం పలు నిందలు మరియు రిటర్న్ మరియు కీర్తి యొక్క సవాళ్లతో నిండి ఉంది.

మెహ్రా మరియు ఫర్హాన్ కలిసి ఒక స్పోర్ట్ ఫిల్మ్ చేసారు మరియు ఇది బహుశా ఫర్హాన్ ఎంపికను సూచిస్తుంది కేంద్ర పాత్ర. వాస్తవానికి, మద్దతు తారాగణం తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తుంది. ఉదాహరణకు, మోహన్ అగాషే మరియు సుప్రియ పాథక్ క్లిచ్డ్ పాత్రలలో సహజంగా సౌకర్యవంతంగా ఉంటారు, మీరు వారి పట్ల చింతిస్తున్నాము. పరేష్ రావల్ సన్నిహితంగా ఉన్నట్లు అనిపిస్తుంది, మరియు పాత్రకు తగినంత మాంసం ఉన్నప్పటికీ అతని లింప్ అండ్ కేక ఈ పాత్రను మరింత మంచిది చేయదు.

మరలా, హీరోయిన్ ఒక స్పేస్ ఫిల్లర్ బేసి పాట మరియు కొంత తేలికపాటి శృంగారం. ఆమె పాత్ర కూడా చాలా దు oe ఖంతో పూచీకత్తుగా ఉంది. ప్రధాన పాత్ర ఫర్హాన్ మరియు ఖచ్చితంగా తెలివైన మరియు నిజాయితీగల నటుడు. శారీరకంగా మరియు మానసికంగా, అతను స్క్రిప్ట్‌కు ప్రతిదీ ఇస్తాడు మరియు తనకు సాధ్యమైనంతవరకు విశ్వసనీయతను పీల్చుకుంటాడు. బెగాని షాదీ మెయిన్ అబ్దుల్లా దీవానా నంబర్ వంటి చిత్రం యొక్క తేలికపాటి క్షణాలలో కూడా అతను చాలా నమ్మదగిన పని చేస్తాడు.

టూఫాన్ ఎక్కువ వేగం లేదా తీవ్రత లేకుండా ఉంటుంది. ఫర్హాన్ ఒంటరి ప్రకాశవంతమైన ప్రదేశం. రాకేశ్ మెహ్రా తన శైలి మరియు కంటెంట్ గురించి తీవ్రంగా ఆలోచించాల్సిన అవసరం ఉంది లేదా అతని ప్రతిష్టను పణంగా పెట్టాలి. తేలికపాటి టూఫాన్ ఇది!


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ ఈ తేలికపాటి ‘టూఫాన్’ లో కొత్తదనం లేదు appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from Cinema & TVMore posts in Cinema & TV »
More from EntertainmentMore posts in Entertainment »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *