Press "Enter" to skip to content

యూట్యూబర్ మదన్ గౌరీ యొక్క 'కొక్రు' ప్రకటన రహిత వార్తలను అందిస్తుంది

ప్రస్తుత వ్యవహారాల గురించి మాట్లాడేటప్పుడు, మీరు సంక్లిష్టమైన విషయాన్ని సరళమైన పదాలుగా విడగొట్టకపోతే మీ ప్రేక్షకులను నిశ్చితార్థం చేసుకోవడం అంత సులభం కాదు, యూట్యూబర్ మదన్ గౌరీ దీన్ని చాలా ముందుగానే అర్థం చేసుకున్నారు.

అతను తీసుకున్నప్పుడు అప్ యూట్యూబ్‌లో 2013 సైన్స్, ఫిలాసఫీ, కుట్ర సిద్ధాంతాలు, చరిత్ర, రాజకీయాలు మరియు మానవతావాద సమస్యలు, క్లిక్ చేసిన వాటిపై పోకడలను వివరిస్తుంది. ప్రేక్షకులతో అతని కథనం యొక్క సరళమైన మరియు అర్ధంలేని శైలి. అతను UFO వీక్షణలు, stru తుస్రావం, స్వలింగ సంపర్కం, కరోనావైరస్, వాట్సాప్ గోప్యతా నియమాలకు మిస్టరీ కేసులు వంటి అంశాలలో మునిగిపోయాడు, అతను ప్రేక్షకుడిని తాత్కాలికంగా ఆపివేయనివ్వని విధంగా స్పష్టంగా మాట్లాడతాడు.

కట్ టు 2020, ప్రపంచవ్యాప్తంగా నవీకరణలను పొందడానికి అతను వేర్వేరు వార్తా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లను స్కౌట్ చేస్తున్నప్పుడు, అతన్ని చాలా ప్రకటనలతో పలకరించారు. అతను చూసిన అయోమయాన్ని ఇష్టపడకుండా, తన వార్తలను ‘కొక్రూ’ ను ప్రారంభించాలని నిర్ణయించుకున్నాడు, అది వార్తలను పాఠకులకు ఎటువంటి ప్రకటనలు లేకుండా సూటిగా అందించింది.

యూట్యూబర్ మదన్ గౌరీ

“కొక్రు ‘లైక్ తో పాటు’ ప్రకటన రహిత ‘వార్తలను అందిస్తుంది వ్యాసాల కోసం ‘మరియు’ అయిష్టం ‘ఎంపికలు. మీ ఎంపిక ప్రకారం మీ ఫీడ్‌ను వ్యక్తిగతీకరించడానికి మరియు ‘తరువాత సేవ్ చేయి’ బుక్‌మార్క్ ఎంపికను కూడా కొక్రూ మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది, ”అని మదన్ వివరించాడు. వార్తలను తెలుసుకోవడానికి, అతను అనువర్తనం కోసం ఆరు వేర్వేరు భాషల కోసం అనేక న్యూస్ అగ్రిగేటర్లను పొందాడు. “ఈ బృందం ప్రపంచవ్యాప్తంగా మిలియన్ల కొద్దీ సమయోచిత వార్తా కథనాల ద్వారా వెళుతుంది మరియు వాటిని ఒకే వరుసలో ప్రేక్షకుల కోసం నవీకరిస్తుంది. మరింత చదవాలనుకునే పాఠకులకు మేము సోర్స్ ఆర్టికల్‌కు లింక్‌లను కూడా ఇస్తాము, ”అని మదన్ జతచేస్తుంది. ప్రస్తుత ఇన్ఫోడెమిక్లో నివసిస్తున్న, నకిలీ సమాచారం వైరస్ వలె చెడ్డదని అతను నమ్ముతున్నాడు.

“నేను చేసే వీడియోలు స్నేహితుల మధ్య స్నేహపూర్వక మరియు సమాచార చర్చల వైపు మొగ్గు చూపుతాయి. వివిధ విషయాల గురించి ప్రత్యేకమైన విషయాలను నా ప్రేక్షకులకు తెలియజేయడానికి మరియు వినోదాన్ని అందించడానికి నేను ఎల్లప్పుడూ ఆశ్చర్యపోతాను, ”అని యూట్యూబ్‌లో 5.6 మిలియన్ల మంది సభ్యులను కలిగి ఉన్న మదన్ చెప్పారు. అతని నిజాయితీని బట్టి మిలియన్ల మంది అనుచరులతో, అతను చెల్లింపు అనుచరుల ఆలోచనకు వ్యతిరేకంగా చనిపోయాడు.

“యాదృచ్ఛిక సంఖ్య ఏమీ సూచించదని నేను నమ్ముతున్నాను. గౌరవనీయమైన బిందువుగా ఎక్కువ సంఖ్యలో అనుసరించేవారిని పట్టించుకునేంతవరకు, డిజిటల్ ఉనికి యొక్క ప్రామాణికత కోల్పోతుంది. అసలు ప్రభావం ముఖ్యమని నేను భావిస్తున్నాను. కంటెంట్ కోసం సెట్ ఫ్రీక్వెన్సీని కలిగి ఉండండి ”అని మదన్ చెప్పారు.


ఇప్పుడు మీరు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. తెలంగాణ ఈ రోజు ఆన్ టెలిగ్రామ్ ప్రతి రోజు. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .

The post యూట్యూబర్ మదన్ గౌరీ యొక్క ‘కొక్రు’ ప్రకటన రహిత వార్తలను అందిస్తుంది appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from TechMore posts in Tech »
More from Tech TalkMore posts in Tech Talk »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *