Press "Enter" to skip to content

హైదరాబాద్‌కు చెందిన బిగ్‌లీప్ రూ .5 కోట్లు వసూలు చేసింది

హైదరాబాద్: హైదరాబాద్‌కు చెందిన హెచ్‌ఆర్ సిబ్బంది, పేరోల్ మరియు రిక్రూట్‌మెంట్ సంస్థ బిగ్‌లీప్, రోలర్ స్కేటింగ్ అథ్లెట్ మరియు అర్జున అవార్డు గ్రహీత అనుప్ కుమార్ యమ మరియు ఇతరుల నుండి రూ .5 కోట్ల రుణ నిధిని సేకరించారు. బిగ్‌లీప్.ఏఐ చొరవ, ఇది ఉద్యోగ శోధన అనుభవాన్ని సులభతరం చేయడానికి స్టీల్త్ మోడ్ హెచ్‌ఆర్ ఉత్పత్తి.

త్వరలో ప్రారంభించబోయే బిగ్‌లీప్ ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ అనువర్తనాన్ని పెంచడానికి ఈ ఫండ్ ఉపయోగించబడుతుంది, “ బిగ్‌లీప్.ఏఐ ”, మొబైల్ / వెబ్ అనువర్తనాల ఆధారంగా హైపర్-లోకల్ ఉద్యోగ ఉద్యోగార్ధులు వివిధ వ్యాపార రంగాలలో ఖాళీగా ఉన్న ఉద్యోగాల్లోకి ప్రవేశించడానికి సహాయపడుతుంది. బిగ్‌లీప్.ఏఐ నిరంతరం రంగాలలో లభించే ఉద్యోగాలను సమీకరిస్తుంది మరియు ఉద్యోగ అన్వేషకుల కోసం సమర్థవంతమైన ప్రాతిపదికన రిజిస్ట్రీని నిర్వహిస్తుంది.

ప్రారంభించడానికి, కంపెనీ కనీస రిజిస్ట్రీ 2, 500 ప్లస్ జాబ్ పోస్టింగ్‌లు తెలంగాణ ప్రాంతం చుట్టూ ఉన్న బహుళ-రంగ వ్యాపారాలు పోస్ట్ చేశాయి. ప్రస్తుతం, అనువర్తనం ఆల్ఫా మోడ్‌లో ఉంది మరియు బిగ్‌లీప్ ఖాతాదారులచే ఉపయోగించబడుతోంది. ఈ ఏడాది సెప్టెంబరులో ఇది ప్రజలకు మరియు వాణిజ్యపరంగా అందుబాటులో ఉంటుంది.

బిగ్‌లీప్.ఏఐ లోగోను ప్రారంభిస్తున్నట్లు తెలంగాణ ప్రభుత్వం, ఐ అండ్ సి, ఐటి ప్రిన్సిపల్ సెక్రటరీ జయేష్ రాజన్ తెలిపారు. “నేటి కాలంలో, ప్రతిదీ ప్రయాణంలో ఉన్నప్పుడు, ఉద్యోగార్ధులకు యజమానులకు స్థిరమైన మరియు శీఘ్ర ప్రాప్యత ఉండాలి మరియు ప్రకటించిన తాజా ఉద్యోగాలు అవసరం. ఈ అనువర్తనం బాగా సమయం ముగిసింది మరియు మీ వేలి క్లిక్‌తో వారి ప్రొఫైల్‌కు తెలివిగా సరిపోయే ఉద్యోగాలను కనుగొనడానికి ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో మిలియన్ల మంది ఉద్యోగార్ధుల ఆందోళనలను పరిష్కరిస్తుంది. ”

“ నన్ను ఉత్తేజపరిచినది సంక్లిష్టమైన ఉద్యోగ అన్వేషణ వాతావరణాన్ని క్రంచ్ చేయడానికి మరియు సరళీకృతం చేయడానికి బిగ్‌లీప్ AI యొక్క సామర్ధ్యం చాలా ఎక్కువ, ఇది మానవ మరియు కృత్రిమ మేధస్సు యొక్క బలాన్ని ఒక బటన్ క్లిక్‌తో కలపడం ద్వారా మానవ శోధన-కష్టాన్ని పరిష్కరిస్తుంది, ”అని అనుప్ కుమార్ యమ అన్నారు.

“బిగ్‌లీప్.ఏఐ అనువర్తనం యొక్క ప్రత్యేకమైన వినియోగదారు ఇంటర్‌ఫేస్ మరియు ముఖ్య వినియోగదారు అంశం ఏమిటంటే, వినియోగదారులు వారి పని ప్రొఫైల్‌కు సరిపోయే ఒక నిర్దిష్ట ప్రాంతంలో మరియు చుట్టుపక్కల ఉన్న ఉద్యోగాలను కనుగొనగలుగుతారు,” వినయ్ కోత్రా , సహ వ్యవస్థాపకుడు, బిగ్‌లీప్ అన్నారు.

“అనువర్తనాన్ని అభివృద్ధి చేయడం వెనుక ఉన్న ఆలోచన ఏమిటంటే, ఉద్యోగార్ధులు తమ పరిపూర్ణమైన ఉద్యోగాన్ని సులభంగా కనుగొనే మార్గంలో ఎనేబుల్ చెయ్యడం. ఓపెన్ ఉద్యోగాలు మరియు ఖాళీల యొక్క పెద్ద రిపోజిటరీని నిర్మించడం మాకు ఉంది మరియు కొనసాగుతుంది. మీరు ఉద్యోగాలను ఆదా చేయవచ్చు, అనువర్తనంలో దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు మరియు మీ అవసరాలకు మరియు నైపుణ్యాలకు సరిపోయే కొత్త స్థానాల గురించి కూడా తెలియజేయవచ్చు ”అని వినయ్ అన్నారు.

కరోనావైరస్ సంక్షోభం కొనసాగుతున్నప్పుడు, ఉద్యోగాలు కనుగొనడం చాలా సవాలుగా మారింది ఉద్యోగాలు కోల్పోయిన వారికి మరియు ఉద్యోగాలు కోరుకునేవారికి, బిగ్‌లీప్ AI అనువర్తనం ఈ సమస్యను పరిష్కరించడానికి లక్ష్యంగా ఉంది. ఈ అనువర్తనం మొదట్లో తెలంగాణలోని జనాభాను తీర్చగలదు మరియు త్వరలో భారతదేశంలోని ఇతర భౌగోళికాలను కవర్ చేస్తుంది.

బిగ్‌లీప్ టెక్నాలజీస్ స్థాపించబడింది 2015 వినయ్ కోత్రా, జేమ్స్ జాన్సన్, మనోజ్ యాదవ్ తుమ్మల, మరియు సైనాత్ గౌడ్ మల్కాపురం 22 రాష్ట్రాలలో మరియు 18 హైదరాబాద్, చెన్నై, బెంగళూరు, న్యూ Delhi ిల్లీ ఎన్‌సిఆర్, మరియు ముంబైతో సహా ఇఎస్‌ఐ కంప్లైంట్ భూభాగాలు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు టెలిగ్రామ్

నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. ప్రతి రోజు. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .

పోస్ట్ హైదరాబాద్‌కు చెందిన బిగ్‌లీప్ రూ .5 కోట్లు appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from HyderabadMore posts in Hyderabad »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *