Press "Enter" to skip to content

పెట్రోల్ ధరల పెరుగుదల హైదరాబాదీలలో కోపాన్ని రేకెత్తిస్తుంది

హైదరాబాద్: నగరంలో పెట్రోల్ ధర రూ. 100. 10 సోమవారం లీటరుకు. చివరి పెట్రోల్ ధర ఎనిమిదోసారి పెరిగింది రోజులు. ఇటీవల పెరిగిన స్థిరమైన ధరలు, కోవిడ్ చేత ప్రేరేపించబడిన ఆర్థిక సంక్షోభంలో ఇప్పటికీ తిరోగమనంలో ఉన్న సామాన్యుల దు oes ఖాల కప్పుకు జోడిస్తున్నాయి – 19 మహమ్మారి. ప్రజలు చెప్పేది ఇక్కడ ఉంది:

హాస్యాస్పదంగా!

పెట్రోల్ ధర స్థిరంగా పెరగడం వల్ల నేను వాహనం కొనకూడదనుకుంటున్నాను. ఒక వాహనం ఆర్థికంగా స్మార్ట్ కదలికగా భావించినప్పుడు ఒక పాయింట్ ఉంది. కానీ నేటి కాలంలో, తప్పనిసరిగా వాహనాన్ని సొంతం చేసుకోవడం విలాసవంతమైనది! నేను క్యాబ్‌లను ఉపయోగించుకుంటాను ఎందుకంటే అవి చాలా చౌకగా వస్తాయి మరియు మీకు డిస్కౌంట్ కూపన్లు కూడా లభిస్తాయి. రుణాల నెలవారీ చెల్లింపు, ఆపై నిర్వహణ ఇప్పటికే చెల్లించాల్సిన భారీ భాగం. ఈ హాస్యాస్పదమైన ఇంధన ఖర్చులు దీనికి జోడించు.
ప్రణీతా జోన్నలగెడ్డ, లీడ్, వైటి కంటెంట్, ఆహా

అదనపు భారం

ఇది చాలా క్లిష్టమైన సమస్య డ్రైవర్లు. ఒక సంవత్సరానికి పైగా, మా ఇళ్లను కొనసాగించడానికి మాకు తగినంత ఆదాయాలు లేవు. ఇప్పుడు పెట్రోల్ ధరల పెరుగుదల మనపై అదనపు భారం పడుతోంది. పన్నులు, నిర్వహణ ఖర్చులు, ఇఎంఐలు మొదలైన వాటికి జోడించుకోండి. మనం సంపాదించేది ఈ విషయాలలో దూరం అవుతుంది. ప్రస్తుతం, అనువర్తన-ఆధారిత డ్రైవర్లు మరియు డెలివరీ కార్మికులు గణనీయమైన ఏమీ సంపాదించడం లేదు.
షేక్ సలావుద్దీన్, అధ్యక్షుడు, తెలంగాణ ఫోర్ వీలర్ డ్రైవర్స్ అసోసియేషన్

చెదిరిన నెలవారీ బడ్జెట్

కోవిడ్ పరిస్థితి కారణంగా, ఒక సామాన్యుడు జీతం తగ్గింపులతో జీవించడం ఇప్పటికే కష్టం. పెట్రోల్ ధరల అదనపు భారం భయంకరమైనది. ప్రభుత్వం దీని గురించి ఆలోచించి తీవ్రమైన చర్యలు తీసుకోవాలి. నేను డాక్టర్ కావడంతో ఇంటి నుండి పని చేయలేను మరియు రోజూ పనికి వెళ్ళాలి. చాలా మంది ఇతర వ్యక్తులు ఇంటి నుండి పని చేయలేరని నేను ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నాను. వారికి, ఈ ధరలు నెలవారీ బడ్జెట్‌కు భంగం కలిగించాయి.
డాక్టర్ దీపేశ్ మాథుర్, హాస్పిటల్ అడ్మినిస్ట్రేటర్

వెన్నెముకను విచ్ఛిన్నం చేయడం

చాలా మంది ఉద్యోగాలు కోల్పోయారు, శానిటైజర్లు మరియు ఆక్సిమీటర్లు వంటి జాగ్రత్తల కోసం అదనపు ఖర్చులు ఉన్నాయి. , మరియు ఇప్పుడు ఈ అదనపు ధరలు మధ్యతరగతి కుటుంబాల వెన్నెముకను విచ్ఛిన్నం చేస్తున్నాయి. చాలా మంది ఇప్పుడు ప్రజా రవాణాను ఎంచుకుంటారని నా అభిప్రాయం. అయినప్పటికీ, వారి వాహనాన్ని ఉపయోగించాల్సిన పని ఎవరికి అవసరమో అది చాలా ఖరీదైన వ్యవహారం. అవసరమైన వస్తువుల ధరలు కూడా ఇప్పుడు పెరుగుతాయి.
han ంకర్ , సీనియర్ మేనేజర్, మార్కెటింగ్ కమ్యూనికేషన్స్, నోషన్ ప్రెస్

ఎక్కువ భారం

పెరుగుదల ఇంధన ధరలు మనందరినీ ప్రభావితం చేస్తాయి. అలాగే, కూరగాయలు, దేశీయ గ్యాస్ సరఫరా, పాల ఉత్పత్తులు వంటి అనేక ఇతర వస్తువుల ధరలు కూడా పెరుగుతాయి. ప్రస్తుత మహమ్మారి పరిస్థితిలో, చాలా మంది ఉద్యోగాలు కోల్పోయినప్పుడు మరియు మరెన్నో మంది పెట్రోల్ ధరల జీతాల పెరుగుదలలో కొంత భాగాన్ని బతికించుకుంటున్నప్పుడు అది మధ్యతరగతి భారాన్ని పెంచుతోంది.
జైదీప్ సింగ్ ఠాకూర్ , ఐటి ప్రొఫెషనల్

నిందించాల్సిన కేంద్రం

ఇది పెట్రోల్ పెంపు మాత్రమే కాదు, అన్ని ఇతర రోజువారీ నిత్యావసరాల పెంపు కూడా. పెట్రోల్ ధర పెరిగితే, స్వయంచాలకంగా ప్రతి నిత్యావసరాల రేట్లు పెరుగుతాయి. నిత్యావసర వస్తువుల ధరలు పెరిగినప్పుడు ఇది ఎల్లప్పుడూ సామాన్య ప్రజలకు నష్టం. కోవిడ్‌ను నియంత్రించడంలో కేంద్ర ప్రభుత్వం విఫలమైంది మరియు అది కాకుండా ఇంధన ధరలు పెరగడం వల్ల ప్రజలు నష్టపోతారు.
ఎండి సోహైల్ , రంగారెడ్డి NSUI ప్రధాన కార్యదర్శి

కూడా చదవండి:

హైదరాబాద్ రూ. 100 పెట్రోల్ ధరల క్లబ్


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు టెలిగ్రామ్ ప్రతి రోజు. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ పెట్రోల్ ధరల పెరుగుదల హైదరాబాదీలలో కోపం appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from COVID-19 pandemicMore posts in COVID-19 pandemic »
More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from Top SectionMore posts in Top Section »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *