Press "Enter" to skip to content

టోక్యోకు నాలుగు బోగీలను అనుమతించాలని BAI IOA ని అభ్యర్థించింది

న్యూ Delhi ిల్లీ: బ్యాడ్మింటన్ అసోసియేషన్ ఆఫ్ ఇండియా (బిఎఐ) భారత జాతీయ ఒలింపిక్ అసోసియేషన్ (ఐఒఎ) కు ప్రధాన జాతీయ కోచ్ పుల్లెలా గోపిచంద్ సహా నలుగురు ట్రావెలింగ్ కోచ్లను మంజూరు చేయాలని లేఖ రాసింది. మరియు టోక్యో ఒలింపిక్స్‌కు భారత బ్యాడ్మింటన్ బృందంతో ప్రయాణించడానికి రెండు ఫిజియోలు.

గత మూడు ఒలింపిక్స్‌కు హాజరైన గోపిచంద్ కాకుండా, ముగ్గురు విదేశీ కోచ్‌లు – అగస్ డ్వి శాంటోసో (ఇండోనేషియా) , పార్క్ టే సాంగ్ (కొరియా) మరియు మాథియాస్ బో (డెన్మార్క్) అనే రెండు ఫిజియోలతో పాటు సుమన్ష్ శివలంక మరియు ఎవాంగ్లైన్ బాడ్డం (ఆడ).

“బ్యాడ్మింటన్ పతకాలలో ఉత్తమ షాట్ సాధించాడు టోక్యోలో మరియు ఈ విషయంలో సోమవారం IOA కి ఒక లేఖ పంపబడింది, ఇందులో ఆరుగురు సభ్యుల సహాయక బృందం ఉంది, ఇందులో చీఫ్ కోచ్ గోపీచంద్ పేరుతో పాటు నలుగురు ఆటగాళ్ల బృందాన్ని కూడా కలిగి ఉంది, ”అని BAI మూలం తెలిపింది.

రియో ​​రజత పతక విజేత పివి సింధు, ప్రపంచ ఛాంపియన్‌షిప్ కాంస్య పతక విజేత బి సాయి ప్రణీత్ మరియు ప్రపంచ నంబర్ 10 పురుషుల డబుల్స్ జత చిరాగ్ శెట్టి మరియు ఎస్ జూలై 23 నుండి ప్రారంభం కానున్న టోక్యో క్రీడలకు అర్హత సాధించిన భారతీయ షట్లర్లు atwiksairaj Rankireddy.

నిబంధనల ప్రకారం, ఒలింపిక్స్‌కు ప్రయాణించే అధికారుల సంఖ్య అథ్లెట్‌లో మూడింట ఒక వంతు కంటే ఎక్కువ ఉండకూడదు. ఏదేమైనా, క్రీడా మంత్రిత్వ శాఖ అదనపు అధికారులను ప్రభుత్వానికి ఎటువంటి ఖర్చు లేకుండా అనుమతించగలదు.

ఒలింపిక్స్‌కు ముందు, సింధు గచిబౌలి ఇండోర్ స్టేడియంలో పార్క్ కింద శిక్షణ పొందుతుండగా, శాంటోసో ప్రణీత్‌తో కలిసి పనిచేస్తున్నారు మరియు చిరాగ్ మరియు సాత్విక్‌లను వారి తొలి ఆటలలో మార్గనిర్దేశం చేసేందుకు బో నియమించబడ్డారు.

అందువల్ల, BAI IOA కి వ్రాసే ముందు ఒలింపిక్-బౌండ్ ఇండియన్ షట్లర్ల అభిప్రాయాన్ని కోరింది.

గోపిచంద్ వ్యవహారాల అధికారంలో, లండన్ మరియు రియో ​​డి జనీరోలో గత రెండు సంచికల నుండి భారతదేశం కాంస్య మరియు వెండితో తిరిగి వచ్చింది.

అయితే, ఈసారి టోక్యోకు వెళ్లకపోవచ్చని చీఫ్ కోచ్ గత వారం చెప్పినట్లు తెలిసింది.

“ఇది కఠినంగా ఉంటుంది, ఎందుకంటే మీకు 1/3 వ మద్దతు మాత్రమే లభిస్తుంది సిబ్బందితో జట్టుతో వెళుతున్నాను … నేను టోక్యోకు ప్రయాణించకూడదని చూస్తున్నాను, ఎందుకంటే ఆటగాళ్లకు శిక్షణ ఇచ్చిన తక్షణ కోచ్‌లు మొదటి ప్రాధాన్యతగా వెళ్లాలని నేను నమ్ముతున్నాను, “అని అతను ఒక టీవీ ఇంటర్‌ సందర్భంగా చెప్పాడు rview.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి ) టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ టోక్యో కోసం నాలుగు కోచ్‌లను అనుమతించమని BAI IOA ని అభ్యర్థిస్తుంది appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from BadmintonMore posts in Badminton »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *