Press "Enter" to skip to content

నేను కోవిడ్ రోగులకు దూరంగా ఉన్నాను అని బెల్లాంపల్లి ఎమ్మెల్యే చెప్పారు

మాంచెరియల్ : బెల్వింపల్లి ఎమ్మెల్యే దుర్గాం చిన్నయ్య కోవిడ్‌కు కేవలం ఫోన్ కాల్ అని అన్నారు – 19 రోగులు మరియు సహాయం కోసం మహమ్మారి బారిన పడిన వారు.

లో తెలంగాణ టుడేకు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, చిన్నయ్య తాను చేస్తున్న ప్రయత్నాలు మరియు వైరస్ వ్యాప్తిని కలిగి ఉండటానికి మరియు రోగులలో విశ్వాసాన్ని కలిగించడానికి అతను ప్రారంభించిన చర్యల గురించి మాట్లాడారు.

సారాంశాలు :

టిటి: బెల్లాంపల్లి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలో కోవిడ్ మహమ్మారిని కలిగి ఉండటానికి మీరు చేసిన ప్రయత్నాల గురించి మాకు చెప్పండి?

ఎమ్మెల్యే : ముఖ్యమంత్రి కె. చంద్రశేఖర్ రావు సూచనల మేరకు, నేను మరియు ఇతర స్థానిక ప్రజా ప్రతినిధులు సోకినవారికి నాణ్యమైన వైద్య సేవలను అందించడానికి తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నారు మరియు వారికి అన్ని సహకారాన్ని అందిస్తున్నాము. బెల్లాంపల్లిలోని ఐసోలేషన్ సెంటర్‌లో చికిత్స పొందుతున్న రోగులకు మందులు, ఆక్సిజన్‌ను కూడా అందిస్తున్నాం. మాంచెరియల్ మరియు హైదరాబాద్‌లోని ప్రైవేట్ ఆసుపత్రులలో చేరేవారికి మేము సహాయం చేస్తున్నాము. బెల్లంపల్లి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం ప్రజలకు పరిమితం. నాణ్యమైన వైద్య సేవలను పొందడంలో ఇది స్థానికులకు సహాయపడింది. టిఆర్ఎస్ నాయకులు మరియు కార్యకర్తలు సోకిన వారి సేవకులకు ఆహారం ఇస్తున్నారు.

టిటి: ఐసోలేషన్ సెంటర్‌లో రోగులకు నాణ్యమైన వైద్య సేవలను అందించడంలో మీ పాత్ర ఏమిటి, జిల్లా మరియు పొరుగున ఉన్న కుమ్రామ్ భీమ్ ఆసిఫాబాద్ జిల్లాలో ఉన్న ఏకైక సౌకర్యం?

ఎమ్మెల్యే : మా అభ్యర్థనను అనుసరించి, ఎస్సిసిఎల్‌లో వైద్యులు మరియు పారామెడిక్స్ ఐసోలేషన్ కేంద్రంలో విధులను నిర్వర్తిస్తున్నారు. నేను సౌకర్యాలను పర్యవేక్షిస్తాను మరియు రోగులతో క్రమం తప్పకుండా సంభాషిస్తాను. నేను కేంద్రానికి తగినంత ఆక్సిజన్ సరఫరా, మరియు రెమ్‌డెసివిర్ ఇంజెక్షన్లు మరియు ఇతర drugs షధాలను ఉచితంగా ఇచ్చాను. ఆక్సిజన్ సదుపాయాలతో 150 పడకలు మరియు 20 వెంటిలేటర్లు సృష్టించబడ్డాయి. రోగులకు పోషకమైన ఆహారాన్ని అందిస్తారు.

టిటి: వైద్య సేవలే కాకుండా, మీరు ఏ విధంగా రోగులకు సహాయం చేస్తున్నారు మరియు లాక్డౌన్ వల్ల ప్రభావితమవుతున్నారు?

ఎమ్మెల్యే : వైద్య సేవలతో పాటు, నేను రూ. 810 ఒక్కొక్కటి 4 కి పైగా, 000 ఇంటి ఒంటరిగా ఉన్న రోగులకు మరియు ఇప్పటివరకు బెల్లాంపల్లి పట్టణంలోని వారి ఇళ్లను వ్యక్తిగతంగా సందర్శించడం ద్వారా మహమ్మారి బారిన పడిన ఆర్థికంగా పేద కుటుంబాలకు. నేను వారితో మాట్లాడటం ద్వారా మరియు అన్ని సహాయాలకు భరోసా ఇవ్వడం ద్వారా వారి ధైర్యాన్ని పెంచడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాను. ముందు జాగ్రత్త చర్యలపై నేను వారిలో అవగాహన పెంచుకుంటున్నాను.

అదేవిధంగా, రోగులు ఏదైనా సహాయం కోసం నన్ను సంప్రదించడానికి వీలుగా నేను హెల్ప్‌లైన్‌లను ఏర్పాటు చేసాను. అవసరం ఉన్నవారికి డయల్ చేయమని సూచించారు 98662 42008 లేదా 98497 70323 లేదా 70323 3327 సాయం కోసం. సోకినవారికి సహాయాన్ని అందించడానికి సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో తమ సంప్రదింపు నంబర్లను పంచుకోవాలని బెల్లాంపల్లి మునిసిపల్ చైర్‌పర్సన్ బి. శ్వేత మరియు వైస్ చైర్‌పర్సన్ సుధర్షన్‌ను నేను అభ్యర్థించాను. వ్యాధి యొక్క రెండవ తరంగ సంక్రమణ నేపథ్యంలో మీరు కోవిడ్ రోగులకు మరియు సాధారణ ప్రజలకు చెప్పాలి?

ఎమ్మెల్యే : వ్యాధి వ్యాప్తిని తగ్గించడానికి ఫేస్ మాస్క్‌లు ధరించాలని, చేతులు శుభ్రపరచాలని మరియు శారీరక దూరాన్ని నిర్వహించాలని నేను పౌరులను కోరుతున్నాను. కోవిడ్ కోసం పాజిటివ్ పరీక్షించే వారి కుటుంబ సభ్యులు తమను మరియు సోకినవారి గురించి అదనపు శ్రద్ధ వహించాలని నేను అభ్యర్థిస్తున్నాను. స్వీయ-లాక్‌డౌన్‌ను అనుసరించాలని మరియు వైరస్‌ను అరికట్టాలని నేను సాధారణ ప్రజలకు సలహా ఇస్తున్నాను. ఇది ఖచ్చితంగా అవసరం తప్ప ఆరుబయట వెంచర్ చేయవద్దని నేను వారిని వేడుకుంటున్నాను.

బెల్లాంపల్లిలోని కోవిడ్ రోగుల కుటుంబాలకు కిరాణా పంపిణీ చేస్తున్న ఎమ్మెల్యే దుర్గామ్ చిన్నయ్య.

ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతి రోజు. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


The post నేను కోవిడ్ రోగులకు దూరంగా ఉన్నాను అని బెల్లాంపల్లి ఎమ్మెల్యే appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from COVID LockdownMore posts in COVID Lockdown »
More from Covid pandemicMore posts in Covid pandemic »
More from COVID patientsMore posts in COVID patients »
More from K T Rama RaoMore posts in K T Rama Rao »
More from MancherialMore posts in Mancherial »
More from RemdesivirMore posts in Remdesivir »
More from TelanganaMore posts in Telangana »
More from Top SectionMore posts in Top Section »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *