Press "Enter" to skip to content

'లెటర్‌వూమాన్' ద్వారా ఆనందాన్ని వ్యాప్తి చేస్తున్న లుబ్నా అలీ

హైదరాబాద్: మీరు మీ కోసం రాసిన చేతితో రాసిన లేఖను తెరిచినప్పుడు వివరించలేని అనుభూతి ఉంది. ఒక వ్యక్తి యొక్క వెచ్చని చేతి ఆ కాగితాన్ని తాకి, మీ కోసం ఆ పదాలను వ్రాసిందని మరియు ఈ తక్షణ సంభాషణ యుగంలో, అది మరచిపోయిన అనుభూతి అని రుజువు. ఆనందాన్ని వ్యాప్తి చేయడం మరియు ప్రజలు చేతితో రాసిన అక్షరాల రూపంలో ప్రేమను పొందేలా చూడటం హైదరాబాదీ కాపీ-రచయిత లుబ్నా అలీ, లెటర్‌వూమాన్ సేవను నడుపుతున్నాడు, అభ్యర్థనల ఆధారంగా చేతితో రాసిన లేఖలను పంపుతాడు.

“ఎల్లప్పుడూ రాయడం, వ్రాసిన పదాలు ప్రజలపై ప్రభావం చూపుతాయని నాకు తెలుసు మరియు కథానాయకుడు ఒక ప్రొఫెషనల్ లెటర్ రైటర్ అయిన ఆమె చిత్రం చూసిన తరువాత, నేను దీన్ని ప్రారంభించడానికి ప్రేరణ పొందాను. నేను గత సంవత్సరం లాక్‌డౌన్‌లో దీన్ని ప్రారంభించాను, ఇప్పటివరకు, వివిధ క్లయింట్ల కోసం 100 లేఖలు రాశాను, ”అని చెప్పారు లుబ్నా.

ఆమె జతచేస్తుంది, “కొంతమంది కోల్డ్ హృదయపూర్వకంగా, నిస్సారంగా కనిపిస్తారని నేను గ్రహించాను లేదా బ్లాండ్ ఎందుకంటే వారు తమను తాము వ్యక్తం చేయరు. కానీ వారు భావోద్వేగాలను లోతుగా దాచిపెట్టిన ప్రదేశం నుండి బయటకు రావడానికి చాలా సిగ్గుపడతారు మరియు అక్కడే లెటర్‌వూమాన్ వారి రక్షణకు వస్తాడు. ప్రజలు తక్కువ సమయం ఉన్న ఫోన్ సంభాషణల యుగంలో, కొన్నిసార్లు ప్రజలు చాలా సిగ్గుపడతారు, బిజీగా ఉంటారు లేదా వారి హృదయాన్ని మాట్లాడటానికి భయపడతారు. అక్షరాలు న్యాయం చేసేటప్పుడు. ”

హ్యారీ పాటర్ నుండి ‘పిఎస్ ఐ లవ్ యు’ వరకు ‘కుచ్ కుచ్ హోతా హై’ వరకు ప్రసిద్ధ కల్పనలో అనేక ఉదాహరణలు ఉన్నాయి, ఇందులో చేతితో రాసినవి ఉన్నాయి. అక్షరాలు మరియు అవన్నీ లెటర్‌వూమాన్ భావనలో పాత్ర పోషించాయి. “మేము వాటన్నింటినీ చూస్తూ పెరిగాము మరియు ఒక లేఖను స్వీకరించడం ఎలా అనిపిస్తుందో అని ఆలోచిస్తున్నాము.

లుబ్నా ఖాతాదారుల నుండి ఇన్పుట్లను తీసుకుంటుంది మరియు గ్రహీత యొక్క ఇష్టాలు మరియు అయిష్టాల గురించి తెలుసుకోవడంతో పాటు, తదనుగుణంగా అక్షరాలను కంపోజ్ చేయడంతో పాటు, వారు చేతితో రూపొందించే ముందు అక్షరం పునరావృతాల ద్వారా వెళుతుంది.

“ఉదాహరణకు, ఎవరైనా తమ తల్లి కోసం ఒక లేఖ కావాలనుకుంటే మరియు తల్లి కిషోర్ కుమార్ పాటలను ఇష్టపడితే, నేను కిషోర్ కుమార్ పాటల సాహిత్యాన్ని లేఖలో ఉపయోగించుకుంటాను మరియు దానికి వ్యక్తిగత స్పర్శను జోడిస్తాను. ఇది గ్రహీతకు సంబంధించినది మరియు అనుకూలీకరించబడిందని నేను నిర్ధారిస్తున్నాను, “ఆమె వివరిస్తూ,” ఖాతాదారులకు సులభతరం చేయడానికి, నాకు వాయిస్ నోట్స్ పంపమని లేదా కాల్ చేయమని నేను వారిని అడుగుతున్నాను మరియు ఆ తరువాత, నేను మొదటి చిత్తుప్రతిని చేస్తాను మరియు క్లయింట్‌కు పంపండి మరియు హార్డ్ కాపీ పూర్తయ్యే ముందు అవసరమైన ఏవైనా సవరణలు చేయండి మరియు నేను దానిని గ్రహీతకు పంపుతాను. ”


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. ) టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


The post ‘లెటర్‌వూమాన్’ ద్వారా ఆనందాన్ని వ్యాప్తి చేస్తున్న లుబ్నా అలీ appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from HyderabadMore posts in Hyderabad »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *