Press "Enter" to skip to content

తయారీ, రిటైల్ పాదముద్రను విస్తరించడానికి ఏసర్

హైదరాబాద్: తైవానీస్ బహుళజాతి హార్డ్‌వేర్ మరియు ఎలక్ట్రానిక్స్ కార్పొరేషన్ ఎసెర్ భారతదేశంలో దాని తయారీ, ఉత్పత్తి శ్రేణి మరియు రిటైల్ పాదముద్రను విస్తరించాలని చూస్తోంది.

ఎసెర్ యొక్క ప్రస్తుత ఉత్పత్తి శ్రేణిలో ల్యాప్‌టాప్‌లు, క్రోమ్‌బుక్‌లు, డెస్క్‌టాప్‌లు, టాబ్లెట్‌లు, డిస్ప్లేలు, మానిటర్లు ఉన్నాయి. ప్రొజెక్టర్లు, గేమింగ్ పరికరాలు మరియు ఉపకరణాలు, ఆడియో పరికరాలు మరియు ఎయిర్ ప్యూరిఫైయర్లు.

తైవాన్ నుండి వచ్చిన పరిశోధన మరియు రూపకల్పన కోసం సంస్థ కేంద్రీకృత మరియు ప్రపంచ సౌకర్యాన్ని కలిగి ఉంది.

తయారీ స్థావరం ఆస్ట్రేలియా, యూరప్, ఇండియా, ఇండోనేషియా మరియు ఉత్తర అమెరికాతో సహా ప్రపంచవ్యాప్తంగా పంపిణీ చేయబడింది. భారతదేశంలో, పుదుచ్చేరిలోని కంపెనీ ప్లాంట్ షిఫ్ట్కు 3, 500 యూనిట్ల ఉత్పత్తికి తోడ్పడుతుంది, ఇది డిమాండ్ పెరిగేకొద్దీ విస్తరించవచ్చు.

ఏసెర్ ఇండియా చీఫ్ బిజినెస్ ఆఫీసర్ సుధీర్ గోయెల్ తెలంగాణ టుడేతో మాట్లాడుతూ, “మా సామర్థ్యాలు మరియు తయారీతో, మేము ఆగ్నేయ ఆసియా దేశాలలో మార్కెట్లకు ఎగుమతి చేస్తాము, అలాగే భారత మార్కెట్‌కు సేవలు అందిస్తున్నాము. విస్తృతమైన డెస్క్‌టాప్‌లు, సర్వర్లు, నోట్‌బుక్‌ల పునర్నిర్మాణం మరియు ఇతర ఉత్పత్తుల కోసం భారతదేశంలో తయారీ మరియు అసెంబ్లీ స్థావరాన్ని ఏర్పాటు చేసిన అతికొద్ది గ్లోబల్ హార్డ్‌వేర్ టెక్నాలజీ కంపెనీలలో మేము ఒకటి. మా ఫ్యాక్టరీ రెండు దశాబ్దాలుగా వ్యక్తిగత కంప్యూటర్లను ఉత్పత్తి చేస్తోంది. ”

“ ప్రొడక్షన్ లింక్డ్ ప్రోత్సాహకం (పిఎల్‌ఐ) మరియు ఇతర ప్రభుత్వ పుష్‌లతో, మా తయారీ మరియు ఎగుమతులతో పాటు మరింత వనరులను పెంచాలని మేము ఆశిస్తున్నాము ఉద్యోగాలు మరియు స్థానిక ఆవిష్కరణలను జోడించడానికి స్థానికంగా సహాయం చేస్తుంది, ”అని గోయెల్ చెప్పారు.

బిల్డింగ్ పోర్ట్‌ఫోలియో

ల్యాప్‌టాప్‌లు, డెస్క్‌టాప్‌లు మరియు మానిటర్లు ఖాతా కంపెనీ ఆదాయంలో ఎక్కువ భాగం. భారతీయ పరిశ్రమ, ప్రభుత్వం మరియు వ్యక్తిగత కస్టమర్లలో ఇంటర్‌నెట్ ఆఫ్ థింగ్స్ (ఐఒటి), వర్చువల్ రియాలిటీ మరియు ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ (ఎఐ) ను స్వీకరించడానికి కూడా సంస్థ సదుపాయం కల్పిస్తోంది.

IoT మరియు AI కోసం పూర్తి స్థాయి హార్డ్‌వేర్ పరిష్కారాలు. ల్యాప్‌టాప్‌లు, డెస్క్‌టాప్‌లు, మానిటర్లు, గేమింగ్ ఉపకరణాలు, గాడ్జెట్లు మరియు లీనమయ్యే అనుభవాలు, సృజనాత్మకత మరియు సహకారాన్ని పెంపొందించే గేర్‌తో సహా ప్రీమియం గేమింగ్ పరికరాల పూర్తి శ్రేణిని ఇది కలిగి ఉంది.

“మేము ల్యాప్‌టాప్‌ల నుండి ఎయిర్-ప్యూరిఫైయర్ల వరకు వైర్‌లెస్ ఇయర్‌బడ్స్‌ వరకు అత్యంత అధునాతనమైన పిసి మరియు జీవనశైలి ఉత్పత్తులపై ఆసక్తి. ఆరోగ్యకరమైన మరియు అనుసంధానమైన జీవనశైలికి సహాయపడే ఉత్పత్తులను తీసుకురావడానికి ఎసెర్ కట్టుబడి ఉంది, ”అని గోయెల్ సమాచారం ఇచ్చారు.

రిటైల్ విస్తరణ

ఏసర్ జీవనశైలి సాంకేతిక ఉత్పత్తులను 3 మిలియన్ డాలర్ల పెట్టుబడితో (రూ. పైగా 22 దాని రిటైల్ ఉనికి మరియు ఉత్పత్తి మార్గాలను విస్తరిస్తోంది. (కోట్లు) రిటైల్ మరియు సంబంధిత కార్యకలాపాలలో.

గోయెల్ జోడించారు, “కంపెనీకి 100 పాన్-ఇండియాను నిల్వ చేస్తుంది, వీటిలో ప్రస్తుతం తెలంగాణలో రెండు దుకాణాలు ఉన్నాయి. సంస్థ ఏర్పాటు చేయాలనే ప్రణాళికలో భాగంగా 100 సంవత్సరాంతానికి మొత్తాన్ని 200 తీసుకెళ్లడానికి కొత్త దుకాణాలు పాన్-ఇండియా. ”


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు

నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .

పోస్ట్ తయారీ విస్తరించడానికి ఏసర్, రిటైల్ పాదముద్ర appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from BusinessMore posts in Business »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *