Press "Enter" to skip to content

ఐపిఎల్ సస్పెన్షన్: బిసిసిఐకి పెద్దగా ముఖం కోల్పోవడం

హైదరాబాద్: అనివార్యం జరగడానికి వేచి ఉంది. బోర్డ్ ఫర్ కంట్రోల్ ఆఫ్ క్రికెట్ (బిసిసిఐ) కి ఇది ముఖం నుండి పెద్ద నష్టం, ఎందుకంటే ఇది మొదటి నుండి తయారీలో విపత్తు.

ఐపిఎల్ 2021 అపూర్వమైన కోవిడ్ – 19 మహమ్మారి మధ్య ఆడబడింది. టోర్నమెంట్‌ను తాత్కాలికంగా నిలిపివేయాలన్న గొడవ పెరిగింది. ఇద్దరు కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ (కెకెఆర్) ఆటగాళ్లను చూసిన బయో-బబుల్ ఉల్లంఘన కారణంగా బిసిసిఐ ఐపిఎల్ 2021 ను పశ్చాత్తాపం చేసి సస్పెండ్ చేయాల్సి వచ్చింది – వరుణ్ చక్రవర్తి మరియు సందీప్ వారియర్ – పాజిటివ్ మరియు కొంతమంది ఆటగాళ్లను లూప్ లైన్‌లో పరీక్షిస్తున్నారు.

టోర్నమెంట్ యొక్క బయో సెక్యూరిటీలో కేసుల సంఖ్య పెరుగుతున్నందున అన్ని ఆటలను నిలిపివేస్తామని ఐపిఎల్ చైర్మన్ బ్రిజేష్ పటేల్ తెలిపారు. బబుల్.

బిసిసిఐకి తక్షణ ఆందోళన విదేశీ ఆటగాళ్లను ఆయా దేశాలకు సురక్షితంగా తిరిగి ఇవ్వడం. “ఐపిఎల్ 2021 లో పాల్గొనే వారందరికీ సురక్షితంగా మరియు సురక్షితంగా ప్రయాణించడానికి ఏర్పాట్లు చేయడానికి బిసిసిఐ తన అధికారంలో ప్రతిదీ చేస్తుంది” అని బిసిసిఐ తన లో పేర్కొంది స్టేట్మెంట్.

ఆస్ట్రేలియా క్రికెటర్లు ఆడమ్ జాంపా, కేన్ రిచర్డ్సన్ (ఇద్దరూ రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు) ఆండ్రూ టై (రాజస్థాన్ రాయల్స్) గత వారం ఐపిఎల్ నుంచి నిష్క్రమించారు. ఖతార్.

అయితే, ఆ ప్రయాణాన్ని ప్రయత్నించే ఏ ఆస్ట్రేలియా అయినా ఇప్పుడు జైలు సమయం మరియు ప్రయాణ నిషేధం మధ్య జరిమానా విధించే ప్రమాదం ఉంది, అయితే ప్రధాన మంత్రి స్కాట్ మోరిసన్ అటువంటి ఆంక్షలు “చాలా రిమోట్” అని చెప్పారు.

ఆస్ట్రేలియా ఆటగాళ్ళు, కోచ్‌లు, మ్యాచ్ ఆఫీసర్లు మరియు వ్యాఖ్యాతలను తిరిగి ఆస్ట్రేలియాకు తిరిగి రప్పించే ప్రణాళికల ద్వారా తాము పనిచేస్తున్నందున వారు బిసిసిఐతో ప్రత్యక్ష సంబంధంలో ఉన్నారని క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా తెలిపింది.

“క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా మరియు ఆస్ట్రేలియన్ క్రికెటర్స్ అసోసియేషన్ 2021 కోసం ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌ను నిరవధికంగా వాయిదా వేసే బిసిసిఐ నిర్ణయాన్ని అర్థం చేసుకున్నాయి. భద్రత మరియు బావి మంగళవారం క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా మరియు ఆస్ట్రేలియన్ క్రికెటర్స్ అసోసియేషన్ సంయుక్త ప్రకటనను చదవండి.

ఇది మరింత జోడించింది: “ఆస్ట్రేలియా ప్రభుత్వం తీసుకున్న నిర్ణయాన్ని CA మరియు ACA గౌరవిస్తాయి కనీసం మే 15 వరకు భారతదేశం నుండి ప్రయాణాన్ని పాజ్ చేయండి మరియు మినహాయింపులను కోరదు. ”

బిసిసిఐకి, ఇది ఒక పెద్ద సలహా ఇవ్వబడిన సాహసం. భారతదేశంలో టోర్నమెంట్ నిర్వహించడానికి అనేక సిద్ధాంతాలు ఉన్నాయి, అది కూడా ఆరు వేదికలలో, విపత్తుకు ఒక రెసిపీ. మూడు ఫార్మాట్లలో ఇంగ్లాండ్‌తో స్వదేశీ సిరీస్‌ను విజయవంతంగా నిర్వహించినందున యుఎఇకి బదులుగా భారతదేశంలో టోర్నమెంట్ నిర్వహించడానికి బిసిసిఐకి వారి స్వంత కారణాలు ఉన్నాయి.

ఇంగ్లీష్ ప్రీమియర్ లీగ్ లేదా లా లిగా స్పెయిన్లో లేదా USA లోని NBA నిర్వహించారు. కొంతమంది ఆటగాళ్ళు సానుకూలంగా పరీక్షించిన సందర్భాలు ఉన్నాయి, కాని వారు ఖాళీ స్టేడియంల ముందు దీన్ని చేయగలరు. కాబట్టి బిసిసిఐ దీనిని భారతదేశంలో లాగవచ్చని భావించింది. వేర్వేరు కారణాల వల్ల ఇది ఘోరంగా విఫలమైంది.

ఏప్రిల్ 9 న టోర్నమెంట్ ప్రారంభంలో కూడా, మహమ్మారి గత రెండు వారాల్లో ఉన్నంత శక్తివంతంగా లేదు. ముగ్గురు ఆటగాళ్ళు మరియు గ్రౌండ్‌మెన్‌లు సానుకూల పరీక్షలు చేయడంతో ముంబై మరియు చెన్నైలలో మొదటి లెగ్ మ్యాచ్‌లు విజయవంతంగా జరిగాయి.

అయితే, రెండవ దశ Delhi ిల్లీ మరియు అహ్మదాబాద్‌లో ప్రారంభమైన తర్వాత కోవిడ్ – 19 కేసులు పెరుగుతున్నాయి. బయో బబుల్ పేలి టోర్నమెంట్‌కు అంతరాయం కలిగించడం ప్రారంభించింది. నిజం చెప్పాలంటే, ఇది మొగ్గలో తడిసి బిసిసిఐ టోర్నమెంట్‌ను నిలిపివేయడానికి సరైన నిర్ణయం తీసుకుంది.

ఐపిఎల్


మాత్రమే ఉంటే బిసిసిఐ ఇప్పుడు చింతిస్తున్నాము. యుఎఇలో వారు ఐపిఎల్ – 2020 సెప్టెంబరులో చివరిగా మూడు వేదికలలో జరిగింది సంవత్సరం. నష్టం జరిగింది. ఇంద్రియ దృష్టిలో, ఐపిఎల్ విపత్తు ఇప్పుడు బిసిసిఐకి భారతదేశానికి బదులుగా యుఎఇలో టి 20 ప్రపంచాన్ని పట్టుకోవలసి వస్తుంది.

వాస్తవానికి, అంతర్జాతీయ క్రికెట్ కౌన్సిల్ (ఐసిసి) అధికారులు హైదరాబాద్‌తో సహా భారతదేశంలోని వేదికలను సందర్శించాల్సి ఉంది, కాని వారు సమాధి కోవిడ్ ఇచ్చిన దాన్ని రద్దు చేశారు – 19 పరిస్థితి. ఇప్పుడు భారతదేశం యొక్క ఇంగ్లాండ్ పర్యటన కూడా సందేహాస్పదంగా ఉండవచ్చు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ టుడే నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. ) on టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ . సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .

పోస్ట్ ఐపిఎల్ సస్పెన్షన్: బిసిసిఐ కు పెద్దగా ముఖం కోల్పోవడం appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from COVID-19 pandemicMore posts in COVID-19 pandemic »
More from CricketMore posts in Cricket »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *