Press "Enter" to skip to content

షుగర్ బ్లష్డ్: తియ్యని ఫడ్డీ లడ్డూల కార్నుకోపియా

హైదరాబాద్ : ఫాతిమా కాంచ్వాలా ఎప్పుడూ బేకింగ్ గురించి తీవ్రమైన ఆలోచన ఇవ్వలేదు, కాని మహమ్మారి చివరకు కొన్ని బేకింగ్ గ్లౌజులు ధరించడానికి తన సమయాన్ని విడిచిపెట్టినప్పుడు, ఆమె దానికి షాట్ ఇచ్చింది.

ప్రమాణ స్వీకారం చేసిన సంబరం ప్రేమికుడు, అనేక రుచి కలయికలను మరియు లడ్డూల యొక్క సంపూర్ణ అనుగుణ్యతను ప్రయత్నించిన మరియు పరీక్షించిన చాలా చివరి రాత్రుల తరువాత, ఫాతిమా, ఇప్పటి వరకు, కుటుంబం మరియు స్నేహితుల కోసం మాత్రమే వాటిని కాల్చారు. బేకింగ్ మార్కెట్‌లోకి ప్రవేశించి, ఆమె బేకింగ్ కంపెనీ షుగర్ బ్లష్డ్‌ను ఆరు నెలల క్రితం ప్రారంభించింది.

ఆమె కాల్చిన లడ్డూలను చూస్తే మీ నోటికి నీరు వస్తుంది, ఒక నిర్దిష్ట విజువల్ ట్రీట్ ఆమె మిస్సిస్సిప్పి మడ్ పై స్విర్ల్ లడ్డూలు

“నేను నాణ్యత విషయంలో రాజీపడను, ప్రతిదీ తాజా పదార్ధాలను ఉపయోగించి తయారవుతుంది. నా కోసం, ప్రతి కాటు ప్రజల ముఖాల్లో చిరునవ్వు తెస్తుంది. ఒక పెట్టెలో నేను సంతోషంగా ఉన్నాను మరియు కృతజ్ఞతగా, ప్రతిస్పందన చాలా బాగుంది, ”అని ఫాటెమా చెప్పింది, గతంలో తన పూర్తికాల దృష్టిని షుగర్ బ్లష్డ్ వైపు మళ్లించే ముందు సాహిత్యం మరియు కంటెంట్ రైటర్‌గా పనిచేసింది.

ఆమె ప్రధాన ఉత్పత్తి క్లాసిక్ ఫడ్జ్, కుకీలు ఎన్ క్రీమ్, చోకో పుదీనా, వేరుశెనగ బటర్, ఫెర్రెరో, బిస్కాఫ్, నుటెల్లా హాజెల్ నట్ వంటి రుచులలో వచ్చే లడ్డూలు అయితే, ఆమె గ్లూటెన్ లేని లడ్డూలను కూడా అందిస్తుంది. బ్రూకీలు (సంబరం మరియు కుకీల కాంబో) మరియు ఒక సంబరం స్లాబ్ కూడా ఉన్నాయి, ఇది కేవలం ఒక సంబరం తో సంతృప్తి చెందలేని వ్యక్తుల కోసం కేక్‌గా సులభంగా రెట్టింపు అవుతుంది. 1 లేదా 2 పౌండ్ల ఈ స్లాబ్‌లో ఆమె అగ్రస్థానంలో ఉంది, వీటిని అనుకూలీకరించగలిగే ఫెర్రెరో రోచర్ చాక్లెట్లు, కాయలు, పొరలు.

ఆన్‌లైన్ ఆర్డరింగ్ బూమ్

అక్కడ ఇలాంటి వ్యాపారాలు ఉన్నాయని, ఫాతిమా బేకింగ్ కమ్యూనిటీలో విజయవంతం కావడానికి నిలకడ ముఖ్యమని అంగీకరించింది, ఇది చాలా వేగంగా పెరుగుతోంది. “సంఘాలలో అపారమైన ప్రతిభ ఉంది మరియు దానిని పంచుకోవడానికి తక్కువ అవకాశం ఉంది. ఆహారంలోకి రావడం కష్టం. ప్రతిభావంతులైన లేదా సోషల్ మీడియా అవగాహన ఉన్న కుక్స్ లేదా రొట్టె తయారీదారులు ఇప్పుడు ఆన్‌లైన్ ఆర్డరింగ్ అంత పెద్ద మార్గంలో ప్రారంభమైనందున మంచి వ్యాపారాలను త్వరగా స్థాపించగలరని నేను భావిస్తున్నాను, ”అని ఆమె చెప్పింది.

ఆమె విజయం, దాదాపు తక్షణమే , నెలల ట్రయల్ మరియు ఎర్రర్, పదార్థాలు, రుచులు, పార్ట్ కంట్రోల్ ప్యాకింగ్ మెటీరియల్స్, డెలివరీ బాక్సుల ప్రదర్శన మరియు ఒక మహమ్మారి నుండి తిరిగే నగరంలో ఆమె వస్తువులను బట్వాడా చేయడానికి ఉత్తమమైన సేవను నిర్ణయించడం. “నేను సృజనాత్మకతలను హృదయం నుండి తయారుచేస్తాను, క్లయింట్ ఆ కృషిని మెచ్చుకోవడం మరియు మరెన్నో కోసం తిరిగి రావడం ఆనందాన్ని కలిగించదు” అని ఫాతిమా జతచేస్తుంది.

షుగర్ బ్లష్డ్ నాలుగు, ఆరు మరియు కలగలుపులు మరియు ఒక రోజు ముందుగానే ఆర్డర్ ఇవ్వమని సలహా ఇవ్వండి.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు

నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. ఆన్ టెలిగ్రామ్ ప్రతి రోజు. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ షుగర్ బ్లష్డ్: తియ్యని ఫడ్డీ లడ్డూల కార్నుకోపియా appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from FoodMore posts in Food »
More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from LifestyleMore posts in Lifestyle »
More from Top SectionMore posts in Top Section »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *