Press "Enter" to skip to content

చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ 18 పరుగుల తేడాతో కెకెఆర్‌ను ఓడించింది

ముంబై : పాట్ కమ్మిన్స్ బుధవారం బంతితో ఖరీదైనది కావచ్చు, కాని అతను చెన్నై సూపర్ కింగ్స్‌కు పొక్కులు 66 (42 బి, 4 × 4, 6 × 6) ముందు కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ ఓడిపోయింది 18 ఐపిఎల్ మ్యాచ్‌లో పరుగులు. కమ్మిన్స్ యొక్క అద్భుతమైన రిగార్డ్ చర్య చివరికి ఫలించలేదు.

ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ మాస్టర్-క్లాస్ 95 నాటౌట్ అయితే అతని ప్రారంభ భాగస్వామి రుతురాజ్ గైక్వాడ్ CSK పోస్ట్ చేసినట్లుగా 64 అద్భుతమైన 64 కొట్టాడు 220 / 3. 221 భారీ లక్ష్యాన్ని ఛేదించిన స్వింగ్ బౌలర్ దీపక్ చాహర్ కేకేఆర్‌ను 31 4. అతను షుబ్మాన్ గిల్, నితీష్ రానా, ఎయోన్ మోర్గాన్ మరియు సునీల్ నరైన్లను తొలగించాడు. కెకెఆర్ రాహుల్ త్రిపాఠిని కూడా కోల్పోయాడు. కానీ ఆండ్రీ రస్సెల్ ఒక 25 – బంతిని పేల్చాడు 54 అతను ఎడమచేతి వాటం సామర్ కుర్రాన్ చేతిలో పడకముందే కెకెఆర్ ఆశలను పునరుద్ధరించడానికి. అతని నిష్క్రమణ తరువాత, దినేష్ కార్తీక్ త్వరితగతిన 40 కొట్టాడు 34 బంతులు). పాట్ కమ్మిన్స్ ఈ మ్యాచ్‌ను శత్రువుల శిబిరంలోకి తీసుకువెళ్ళాడు 20 వ ఓవర్. అతను కుర్రాన్ యొక్క మూడవ ఓవర్లో 30 పరుగులు కొట్టడంతో నాలుగు సిక్సర్లు మరియు ఒక ఫోర్ కొట్టాడు.

అంతకుముందు, గైక్వాడ్ తన మొదటి మూడు మ్యాచ్‌లలో పేలవమైన విహారయాత్రల తర్వాత తిరిగి ఫామ్‌లోకి వచ్చాడు. అతను కంపోజ్ చేసిన 42 – కెకెఆర్ ఫీల్డ్ ఎంచుకున్న తర్వాత సిఎస్‌కె కోసం ఏర్పాటు చేసిన బాల్ నాక్. గైక్వాడ్ దూకుడుగా నటించాడు, నాలుగు సిక్సర్లు మరియు నాలుగు బౌండరీలను కొట్టాడు, అతని సీనియర్ దక్షిణాఫ్రికా భాగస్వామి డు ప్లెసిస్ యువకుడికి బ్యాకప్ ఇచ్చాడు, వీరిద్దరూ ఈ సీజన్లో CSK యొక్క ఉత్తమ ఆరంభాన్ని 115.

గైక్వాడ్ నిష్క్రమణ తర్వాత డు ప్లెసిస్ స్వయంగా వచ్చాడు 13 వ ఓవర్ అతను జోడించినప్పుడు 50 తో నడుస్తుంది మొయిన్ అలీ (25 ఆఫ్ 12 బంతులు) ఆఫ్ 26 బంతులు. చివరి ఐదు ఓవర్లలో దక్షిణాఫ్రికాతో సిఎస్‌కె చివరి ఐదు ఓవర్లలో పరుగులు చేశాడు 76. అతను వరుసగా మూడు బౌండరీల కోసం ఆండ్రీ రస్సెల్ను పరాజయం పాలయ్యాడు మరియు చివరి ఓవర్లో పాట్ కమ్మిన్స్ యొక్క సిక్సర్తో 90 పరుగులు చేశాడు 60 – నాలుగు సిక్సర్లు మరియు తొమ్మిది ఫోర్లతో నిండిన బంతి నాక్.

సి.ఎస్.కె. కెకెఆర్ యొక్క దుస్థితిని సంక్షిప్తీకరించిన మిడ్ వికెట్ సరిహద్దులో నితీష్ రానా దానిని సిక్స్ చేశాడు.

ఎంఎస్ ధోని తనను తాను 4 వ స్థానానికి ఎదగాలి మరియు చివరకు సునీల్ నరైన్కు వ్యతిరేకంగా తన జిన్క్స్ను విచ్ఛిన్నం చేశాడు, సరిహద్దు తర్వాత 64 ఎనిమిది బంతులకు వెళ్లే మార్గంలో మిస్టరీ స్పిన్నర్‌కు వ్యతిరేకంగా బంతులు 17. కమ్మిన్స్ బౌలింగ్ చేసిన తొలి ఓవర్లోనే గైక్వాడ్ తన ఉద్దేశాన్ని స్పష్టం చేశాడు. 24 కోసం తిరిగి చూడటం లేదు – అతను కూడా రస్సెల్ ను తీసుకున్నాడు ఆపై తన ఐదవ ఐపిఎల్ యాభై 33 బంతుల్లోకి వెళ్లేందుకు నాగర్‌కోటి నుండి మరో గరిష్టంగా ట్రాక్‌లోకి దిగాడు.

డు ప్లెసిస్ పార్టీలో చేరాడు, అదే ఓవర్లో నాగర్‌కోటిని మరో ఆరు పరుగులు చేసి, కెకెఆర్‌కు సిఎస్‌కె ప్రారంభ దాడికి సమాధానం లేదు.

చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ KKR ను ఓడించింది 18 పరుగులు appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from Chennai Super KingsMore posts in Chennai Super Kings »
More from Faf du PlessisMore posts in Faf du Plessis »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.