Press "Enter" to skip to content

కోవిడ్ పెరుగుతున్న కేసుల మధ్య అన్ని కోరస్లకు వ్యాక్సిన్ పెరుగుతుంది

హైదరాబాద్: పై వ్యక్తులకు కోవిడ్ వ్యాక్సిన్లను అందించడానికి కొనసాగుతున్న డ్రైవ్ 45 సంవత్సరాల వయస్సు జనాభాలో పెద్ద అడ్డంగా ఉంది మరియు సంస్థలు కూడా నిరాశకు గురయ్యాయి.

ప్రఖ్యాత సంస్థలు మరియు వ్యక్తులు కూడా సెంటర్ టీకా విధానాన్ని ‘లోపభూయిష్టంగా’ పేర్కొన్నారు మరియు ప్రశ్నించారు పైన ఉన్న వ్యక్తులకు మాత్రమే టీకాలు వేయడానికి తర్కం 45 అయితే, యువ జనాభా కోవిడ్ ఇన్ఫెక్షన్ల యొక్క ప్రధాన భాగాన్ని ఏర్పరుస్తుంది మరియు వ్యాప్తి చెందుతుంది సంక్రమణ.

గణాంకాలు మధ్య ఉన్న వ్యక్తులు 11 సంవత్సరాలు మరియు 40 సంవత్సరాలు 59 తెలంగాణలో మరియు దేశవ్యాప్తంగా కోవిడ్ ఇన్ఫెక్షన్లలో శాతం. చిన్న వయస్సు (40 నుండి 40 సంవత్సరాలు) సాధారణంగా చాలా ఉత్పాదకత మరియు తరచుగా భారతదేశంలోని కుటుంబాలకు బ్రెడ్ విజేతలు. ఇంకా, ఈ వయస్సు వారికి కోవిడ్ టీకాలు అందుబాటులో లేవు.

రెండవ కోవిడ్ వేవ్ విప్పడం ప్రారంభించినప్పటి నుండి, వయస్సు మరియు వయస్సు నుండి తెరవడానికి వ్యక్తులు మరియు సంస్థల నుండి స్థిరమైన డిమాండ్ ఉంది. టీకాలు వేయగల అర్హతగల వ్యక్తులు. వాస్తవానికి, నిపుణులు ఇజ్రాయెల్ యొక్క ఉదాహరణను ఉదహరించారు, ఇది పైన ఉన్న వ్యక్తులందరికీ కోవిడ్ వ్యాక్సిన్లను తయారు చేసింది 16 వయస్సు. ఇటీవల, యునైటెడ్ స్టేట్స్ అధ్యక్షుడు, జో బిడెన్ కూడా అమెరికన్లందరి అర్హత లక్ష్యాన్ని 18 సంవత్సరాలకు మార్చారు .

“కోవిడ్ టీకాలు అన్ని వయసుల వారికి తెరవబడాలి మరియు టీకా కేంద్రాలలో ఎక్కువ కాలం అందుబాటులో ఉంచాలి. వ్యాక్సిన్ల ఉత్పత్తిని పెంచడానికి కేంద్రం దృష్టి పెట్టాలి ”అని కాన్ఫెడరేషన్ ఆఫ్ ఇండియన్ ఇండస్ట్రీస్ (సిఐఐ) అధ్యక్షుడు ఉదయ్ కోటక్ ఇటీవల ఒక మీడియా ప్రకటనలో తెలిపారు.

పత్రికా వ్యక్తులతో సంభాషించడం న్యూ Delhi ిల్లీ, ఆల్ ఇండియా ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మెడికల్ సైన్సెస్ (ఎయిమ్స్) డైరెక్టర్ డాక్టర్ రణదీప్ గులేరియా కూడా ఎక్కువ మందికి టీకాలు వేయాల్సిన అవసరం ఉందని, క్రమంగా తెరిచి చిన్న వయసుల వారిని కవర్ చేయాల్సిన అవసరం ఉందని చెప్పారు.

కోవిడ్ వ్యాక్సిన్లను స్వీకరించడానికి అర్హత ప్రమాణాలను విస్తృతం చేయాలని కోరుతూ ఇటీవల ఇండియన్ మెడికల్ అసోసియేషన్ (ఐఎంఎ) ప్రధాన మంత్రి నరేంద్ర మోడీకి లేఖ రాసింది. టీకా కార్యక్రమంలో పెద్దలందరినీ చేర్చాల్సిన అవసరం ఉందని, వ్యక్తులు ఎలాంటి బహిరంగ ప్రదేశాల్లోకి ప్రవేశించాలో అధికారులు టీకా ధృవీకరణ పత్రాలను తప్పనిసరి చేయాలని ఐఎంఎ తన లేఖలో పేర్కొంది.

డిమాండ్ ఉన్నప్పటికీ మరియు వివిధ సమూహాల ఒత్తిడి, అన్ని వయసుల వారికి వ్యాక్సిన్లు తెరవబడవని కేంద్ర ఆరోగ్య మంత్రిత్వ శాఖ పేర్కొంది. ప్రెస్ వ్యక్తులతో సంభాషిస్తూ, న్యూ Delhi ిల్లీలోని సీనియర్ MOHFW అధికారులు ‘వ్యాక్సిన్లు అవసరమైన వ్యక్తులకు మరియు కావలసిన వారికి ఇవ్వబడతాయి’ అని చెప్పారు.

ప్రతి షాట్ గణనలు

 • మధ్య ఉన్నవారికి టీకాలు వేయమని డిమాండ్ 18 సంవత్సరాలు మరియు 40 సంవత్సరాలు పెరుగుతాయి
 • క్రమంగా టీకాలు వేయడం చాలా ఇబ్బందులను సృష్టిస్తుంది
 • టీకాలు మరణాలు మరియు తీవ్రతను తగ్గిస్తాయి, ఈ సమయంలో ప్రాధాన్యత వయస్సు గలవారికి ఇది ముఖ్యమైనది, MOHFW
 • MOHFW టీకాలు అవసరమైన వారికి మాత్రమే ఇవ్వబడతాయి

ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు

 • నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

  ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


  పోస్ట్ కోసం వ్యాక్సిన్ కోవిడ్ పెరుగుతున్న కేసుల మధ్య అన్ని కోరస్ పెరుగుతుంది appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

 • More from Covid vaccinesMore posts in Covid vaccines »
  More from TelanganaMore posts in Telangana »
  More from vaccineMore posts in vaccine »

  Be First to Comment

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *