Press "Enter" to skip to content

శ్రేయాస్-తక్కువ Delhi ిల్లీ రాజధానులు అన్ని విధాలుగా వెళ్లాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాయి

ఇటీవల ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన వన్డే సిరీస్. అతను ఎప్పుడు చర్యకు వస్తాడనే దానిపై ఇంకా స్పష్టత లేదు.

దీనికి జోడించి, వారి స్టార్ ఆల్ రౌండర్ ఆక్సర్ పటేల్ కోవిడ్‌కు పాజిటివ్ పరీక్షించారు – 19 కొన్ని రోజుల క్రితం. ఫలితం అంటే అతను కనీసం రెండు వారాల పాటు చర్యకు దూరంగా ఉంటాడు, మొదటి వారం చర్యను కోల్పోతాడు. యంగ్స్టర్ రిషబ్ పంత్ వారి కెప్టెన్గా ఎంపికయ్యాడు మరియు అన్ని కళ్ళు వికెట్ కీపర్ బ్యాట్స్ మాన్ పై ఉంటాయి, అతను గత సంవత్సరం నుండి మ్యాచ్-విన్నర్ మరియు స్థిరమైన ప్రదర్శనకారుడిగా మారిపోయాడు, అతను గత సంవత్సరం వరకు చేయలేకపోయాడు.

పృథ్వీ షా

ప్రస్తుతానికి అయ్యర్ సేవలను కోల్పోయినప్పటికీ, team ిల్లీ డేర్‌డెవిల్స్ నుండి తమ పేరును మార్చుకున్న తరువాత తమ అదృష్టాన్ని మార్చుకున్న జట్టు 2018, గత ఏడాది ముంబై ఇండియన్స్‌తో జరిగిన తుది అడ్డంకిలో పడిపోయిన ఈ సారి దూరం వెళ్ళడానికి అన్ని విభాగాల్లో అగ్నిమాపక శక్తి ఉంది. ఫైనల్‌లో వారి ప్రదర్శన ఇప్పటివరకు వారికి లభించిన ఉత్తమ ఫలితం.

ఈ సంవత్సరం కూడా మంచి ప్రదర్శన ఇస్తామని జట్టు హామీ ఇచ్చింది. ఇటీవలి సిరీస్లో టెస్ట్ సిరీస్ డౌన్ అండర్ మరియు ఇంగ్లాండ్కు వ్యతిరేకంగా హీరోయిక్స్ తర్వాత పంత్ భారత జట్టులో కీలక ఆటగాడిగా మారడంతో, అతను ఆత్మవిశ్వాసంతో మునిగిపోతాడు. గత సీజన్‌లో స్కోరింగ్‌లో ఇప్పుడే కష్టపడిన పృథ్వీ షా 228 నడుస్తుంది 19 17. 228, అద్భుతమైన రూపంలో ఉంది. ఇటీవల ముగిసిన విజయ్ హజారే టోర్నమెంట్‌లో 827 పరుగులు సాధించడం ద్వారా దేశీయ సీజన్‌లో చరిత్ర సృష్టించాడు. అతను మూడు 227 + స్కోర్లు సాధించాడు, డబుల్ సెంచరీతో సహా ( నాట్ అవుట్).

శిఖర్ ధావన్

దీనికి జోడిస్తే, శిఖర్ ధావన్ గత సీజన్లో కెఎల్ రాహుల్ కంటే బ్యాటింగ్ చార్టులలో రెండవ స్థానంలో నిలిచాడు 618 నడుస్తుంది. చివరిసారి ఐపిఎల్‌లో బ్యాక్-టు-బ్యాక్ సెంచరీలు చేసిన తొలి క్రికెటర్‌గా కూడా నిలిచాడు. స్టీవ్ స్మిత్ మరియు సామ్ బిల్లింగ్స్ మరింత మందు సామగ్రిని అందిస్తారు. బౌలింగ్ విభాగంలో కూడా, అమిత్ మిశ్రాలో ఐపిఎల్‌లో అత్యధిక వికెట్లు సాధించిన రెండవ స్థానంలో ఉన్నారు 160 అతని పేరుకు వికెట్లు. అతడు 10 నాయకుడు లసిత్ మలింగకు వికెట్లు తక్కువ (228) . పేస్ బ్యాటర్ ఏదైనా బ్యాటింగ్ ఆర్డర్‌కు పెద్ద ముప్పు కలిగిస్తుంది. అన్ని స్థావరాలతో, రాజధాని నుండి వచ్చిన జట్టు ఈ సంవత్సరం చాలా టైటిల్ పోటీదారు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి

ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతి రోజు. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ శ్రేయాస్-తక్కువ Delhi ిల్లీ రాజధానులు అన్ని మార్గాల్లోకి వెళ్లాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాయి appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from Delhi CapitalsMore posts in Delhi Capitals »
More from Rishabh PantMore posts in Rishabh Pant »
More from Shreyas IyerMore posts in Shreyas Iyer »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.