Press "Enter" to skip to content

భువి ప్రత్యేకమైనది మరియు ప్రాణాంతకమైనది: వివిఎస్ లక్ష్మణ్

హైదరాబాద్ : ఈ ఏడాది ఐపీఎల్‌లో దూరం వెళ్లే సామర్థ్యం జట్టుకు ఉందని సన్‌రైజర్స్ హైదర్‌బాద్ గురువు వివిఎస్ లక్ష్మణ్ విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు, ఇది ఏప్రిల్ 9 నుండి ప్రారంభమవుతుంది.

కోవిడ్ – 19 మహమ్మారి మధ్య ఇది ​​అన్ని అంశాలలో సవాలుగా ఉందని మాజీ భారత స్టార్ చెప్పారు. “జట్లు ఇప్పటికే బుడగలో నివసించిన అనుభవాన్ని పొందాయి మరియు అందులో ఉండటం సురక్షితం. గత సంవత్సరం మాదిరిగానే, ఆటగాళ్ళు సురక్షితంగా ఉండేలా బిసిసిఐ మరియు ఫ్రాంచైజీలు అన్ని జాగ్రత్తలు తీసుకున్నాయి. చెన్నైలో మనకు మూడు అంతస్తులు, మా సొంత రెస్టారెంట్, జిమ్ మరియు పూల్ ఉన్నాయి. మొత్తంమీద, ఇది మంచిది, అదే సమయంలో ఏదో ఒక విధంగా లేదా మరొక విధంగా బుడగలో భాగమైన ఆటగాళ్లకు ఇది చాలా కఠినమైనది, ” అని తెలంగాణ టుడేతో మాట్లాడుతున్నప్పుడు లక్ష్మణ్ అన్నారు.

జట్టు ఉత్సాహభరితమైన స్థితిలో ఉందని ఆయన అన్నారు. “మేము చాలా సమతుల్య జట్టును కలిగి ఉన్నాము మరియు ఏ పరిస్థితులలోనైనా వ్యతిరేకతను ఎదుర్కోవచ్చు. ”

మాజీ చీఫ్ కోచ్ టామ్ మూడీ ఫ్రాంచైజీకి తిరిగి రావడం జట్టుకు విలువను పెంచుతుంది, లక్ష్మణ్ ప్రకారం. “ఫ్రాంచైజ్ అభివృద్ధి మరియు పురోగతిలో టామ్ పెద్ద పాత్ర పోషించాడు. అతను కోచింగ్ సిబ్బందికి తిరిగి రావడం జట్టుకు విలువను పెంచుతుంది. ”

ఇంగ్లాండ్ డాషింగ్ ఓపెనర్ జాసన్ రాయ్‌ను చేర్చుకోవడం జట్టుకు మంచిదని చెప్పి, వారికి ఎనిమిది నాణ్యత లభించింది విదేశీ ఆటగాళ్ళు. “మేము ఆ లగ్జరీని కలిగి ఉన్నందుకు సంతోషంగా ఉన్నాము. ఇది ప్రతిపక్షాలు మరియు పరిస్థితుల ఆధారంగా సరైన కలయికతో వెళ్ళడం. మేము అన్ని స్థావరాలను కవర్ చేసాము. జాసన్ రాయ్ అత్యుత్తమ నాణ్యమైన బ్యాట్స్ మాన్. ”

ఈ ఏడాది వేలంలో కేదార్ జాదవ్‌ను రోప్ చేయడంపై, మాజీ భారత బ్యాట్స్‌మన్ ఆ అనుభవాన్ని మిడిల్ ఆర్డర్‌లో తెచ్చాడని లక్ష్మణ్ అన్నారు. “కేదర్ తీసుకోవాలనే నిర్ణయం మాకు యువ మిడిల్ ఆర్డర్ బ్యాట్స్‌మెన్ ఉన్నందున మిడిల్ ఆర్డర్‌ను పెంచడం. కేదార్ అత్యున్నత స్థాయిలో ప్రదర్శన ఇచ్చాడు మరియు అతని అనుభవం మా ప్రచారంలో మాకు సహాయపడుతుంది. ”

భువనేశ్వర్ కుమార్ పై లక్ష్మణ్ ప్రశంసలు కురిపించారు. “అతను తిరిగి వచ్చిన విధానం నాకు గర్వంగా ఉంది. అతనితో కలిసి పనిచేయడం నాకు తెలుసు, అతను తిరిగి జట్టులోకి వచ్చి భారతదేశం కోసం ప్రదర్శన ఇవ్వడం ఎంత తీరని లోటు. గాయాలతో ఇబ్బంది పడిన తర్వాత ఫాస్ట్ బౌలర్లు తిరిగి రావడం అంత సులభం కాదు. అతను తన ఫిట్‌నెస్‌పై పనిచేశాడు మరియు అతను ఇంగ్లాండ్‌పై బౌలింగ్ చేసిన విధానం చాలా అద్భుతంగా ఉంది. అతను ఫామ్‌లోని ఇంగ్లండ్ బ్యాట్స్‌మెన్‌లందరినీ, ముఖ్యంగా ఫ్లాట్ వికెట్లపై ఇబ్బంది పెట్టాడు, తన విశ్వాసాన్ని తిరిగి చూపించాడు. అతను ప్రత్యేకమైన మరియు ప్రాణాంతకమైనవాడు, ముఖ్యంగా అతను బంతిని ings పుతున్న విధానం.

తెల్ల బంతికి సంబంధించినంతవరకు జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా మరియు భువి ప్రపంచంలోనే అత్యుత్తమమని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు. “ఇది వికెట్లు తీయడం గురించి కాదు, కెప్టెన్ యొక్క క్లారియన్ కాల్‌కు వారు స్పందించే విధానం.” “

లక్ష్మణ్ లెఫ్ట్ ఆర్మ్ సీమర్ టి నటరాజన్ సవాళ్లను విరమించుకున్నాడు. “ఇటీవల ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన సిరీస్‌లో, పూణేలో జరిగిన మూడో వన్డేలో చివరి ఓవర్ బౌలింగ్‌లో తన స్వభావాన్ని చూపించాడు. అతను తన బలాన్ని సమర్థిస్తాడు మరియు యార్కర్-లెంగ్త్ డెలివరీలను అనూహ్యంగా బౌలింగ్ చేస్తాడు. అతను ఒత్తిడిని నిర్వహించడానికి మనస్తత్వం పొందాడు. అతను గత సంవత్సరం ఐపిఎల్‌లో మరియు ఆస్ట్రేలియా సమయంలో కూడా చేశాడు. ”

రషీద్ ఖాన్ ఒక అద్భుతమైన ప్రదర్శనకారుడని SRH గురువు ఎత్తి చూపారు. “అతను వైట్ బాల్ క్రికెట్లో ఉత్తమ బౌలర్. అతను వికెట్లు తీయడం కొనసాగిస్తున్నాడు మరియు అతను జట్టులో చేరినప్పటి నుండి ఫ్రాంచైజీకి నిజమైన ఆస్తి. ఈ సంవత్సరం కూడా అతను ప్రభావాన్ని సృష్టిస్తాడని నాకు తెలుసు. ”

అదే సమయంలో గత సంవత్సరం జాసన్ హోల్డర్ అందించిన సహకారాన్ని ఆయన ప్రశంసించారు. “ఇది అపారమైనది. అతను కొత్త బంతితో వికెట్లు తీయడమే కాదు, మా జట్టుకు విలువైన పరుగులు చేశాడు. అతను సమూహంలో ఒక నాయకుడు ఎందుకంటే అతను ప్రశాంతంగా మరియు స్వరపరిచాడు. అతను జట్టుకు గొప్ప చేరిక. ”

భారత వికెట్లపై, పేస్ మరియు స్పిన్ విభాగాలలో వారికి నాణ్యమైన బౌలర్లు వచ్చారని చెప్పారు. “ఏదైనా షరతులపై ప్రతిపక్షాలను స్వీకరించడానికి మాకు రకరకాలు ఉన్నాయి. ”


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ టుడే నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. ఆన్ టెలిగ్రామ్ ప్రతి రోజు. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ భువి ప్రత్యేకమైనది మరియు ప్రాణాంతకమైనది: వివిఎస్ లక్ష్మణ్ appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from BCCIMore posts in BCCI »
More from COVID-19 pandemicMore posts in COVID-19 pandemic »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *