Press "Enter" to skip to content

స్థిరమైన SRH కన్ను మరొక మంచి ప్రదర్శన

హైదరాబాద్: సంవత్సరానికి స్థిరమైన ప్రదర్శనలు ఇచ్చే జట్లలో సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ ఒకటి. 2016 టైటిల్ గెలుచుకున్న తర్వాత ప్రతి సీజన్‌లో హైదరాబాద్ జట్టు ప్లేఆఫ్‌కు చేరుకుంటుంది.

ప్రతి సీజన్ మాదిరిగానే, ఈ సంవత్సరం కూడా, జట్టు తన తెలియని హీరోలపై సరుకులను పంపిణీ చేస్తుంది.

డేవిడ్ వార్నర్ ప్రతి సీజన్‌లో వారి గో-టు మ్యాన్ . అతను ఐపిఎల్ చరిత్రలో స్థిరమైన ప్రదర్శనకారులలో ఒకడు. ఐపీఎల్‌లో స్కోరు చేసిన ఏకైక క్రికెటర్ 500 ఆరవ స్కోరు సరళ సీజన్. 2015 నుండి అతను ఆరెంజ్ క్యాప్‌ను మూడుసార్లు గెలుచుకున్నాడు, ఇది అతని స్థిరత్వానికి నిదర్శనం.

కేన్ విలియమ్సన్

దీనికి జోడించి, ఇంగ్లాండ్ నుండి అతని ప్రారంభ భాగస్వామి జానీ బెయిర్‌స్టో భారతదేశానికి వ్యతిరేకంగా సిరీస్‌లో రెడ్-హాట్ రూపంలో ఉన్నాడు. న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్ కేన్ విలియమ్సన్ 3 వ స్థానంలో నిలిచాడు, బ్యాటింగ్ భయంకరమైన వాటిలో ఒకటి. ఇది వార్నర్-బెయిర్‌స్టో ద్వయం అయితే పొక్కులు మొదలవుతుంది, మధ్యలో విలియమ్సన్ ఉండటం సంఘీభావం అందిస్తుంది. ఏదేమైనా, చాలా సందర్భాలలో SRH లేని తుది వృద్ధిని అందించడానికి మనీష్ పాండే మరియు విజయ్ శంకర్లపై చాలా ఆధారపడి ఉంటుంది.

a సరైన ఫినిషర్ అనేక సందర్భాల్లో వారి నిషేధంగా ఉంది. అబ్దుల్ సమద్ మరియు ప్రియామ్ గార్గ్ వంటి వారు ఆ ప్రత్యేక పాత్రలో తమ స్థానాన్ని నిలబెట్టుకోలేకపోయారు. ఈ ఖాళీని పూరించే ప్రయత్నంలో, SRH ఈ సంవత్సరం కేదార్ జాదవ్‌ను కొనుగోలు చేసింది మరియు అతను ఈ పాత్రను నెరవేర్చగలడా అనేది ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది.

గత సంవత్సరం జాసన్ హోల్డర్‌ను చేర్చడం చాలా అందించింది మాజీ వెస్టిండీస్ కెప్టెన్ బంతి మరియు బ్యాట్ రెండింటినీ సులభతరం చేయడంతో జట్టుకు సమతుల్యత అవసరం. గాయంతో బాధపడుతున్న మిచెల్ మార్ష్ ఐపిఎల్ నుంచి వైదొలగడంతో, అతని స్థానంలో ఇంగ్లండ్ దాడి చేసిన ఓపెనర్ జాసన్ రాయ్‌పై మేనేజ్‌మెంట్ సంతకం చేసింది. వృద్దిమాన్ సాహా గత సీజన్లో సీజన్ చివరి భాగంలో అతనికి అవకాశం ఇచ్చినప్పుడు ఆట మారేవాడు.

భువనేశ్వర్ కుమార్

బౌలింగ్ విభాగంలో, ఐపిఎల్ లీగ్ యొక్క మొదటి దశ గాయంతో బయటపడిన భువనేశ్వర్ కుమార్ తిరిగి తన ఉత్తమ స్థితికి చేరుకున్నాడు మరియు ఇండియా-ఇంగ్లాండ్ టి

లో తన నైపుణ్యాన్ని నిరూపించాడు. ఇటీవల సిరీస్. గత సీజన్లో టి నటరాజన్ ఆకట్టుకున్నాడు, అతను టెస్టులు, వన్డేలు మరియు టి 20 ఆస్ట్రేలియా పర్యటనలో.

ఆఫ్ఘనిస్తాన్లో లెగ్-స్పిన్నింగ్ స్టార్ రషీద్ ఖాన్లో, SRH నిజమైన మ్యాచ్-విన్నర్ను కలిగి ఉంది. మరియు వారు రషీద్ యొక్క స్వదేశీయుడు ముజీబ్ ఉర్ రెహ్మాన్ ను కూడా వేలంలో కొనుగోలు చేశారు మరియు అతను వికెట్ తీసుకునే బౌలర్. గత సంవత్సరం భువి లేకపోవడంతో SRH బౌలింగ్ యూనిట్ బాగా స్పందించింది మరియు ఈ సీజన్‌లో కూడా ఇది వారి ట్రంప్ కార్డు.

కానీ విదేశీ ఆటగాళ్లపై మరియు వార్నర్, రషీద్ మరియు విలియమ్సన్‌లతో ఒక టోపీ ఇవ్వబడింది ఏ రోజునైనా XI ఆడేటప్పుడు, జట్టు నిర్వహణకు నాల్గవ విదేశీ కోటాలో చాలా ఆలోచనలు ఉంటాయి.
సన్‌రైజర్స్ చివరిసారిగా మంచి సీజన్‌ను కలిగి ఉంది ఫైనలిస్ట్ Delhi ిల్లీ రాజధానులకు వెళ్ళే ముందు ఇది క్వాలిఫైయర్ 2 కు చేరుకుంది. వార్నర్ మరోసారి కీలకం అవుతారు కాని మనీష్ పాండే మరియు విజయ్ శంకర్ వంటి వారు తమ జట్టు విజయవంతం కావడానికి మధ్యలో తమ పాత్రను బాగా చేయాల్సి ఉంటుంది.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి టెలిగ్రామ్ ప్రతి రోజు. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ స్థిరమైన SRH కన్ను మరొక మంచి ప్రదర్శన appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from CricketMore posts in Cricket »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.