Press "Enter" to skip to content

సిరీస్‌ను 3-2తో సీల్ చేయడానికి భారత్ 5 వ టి 20 లో అత్యధిక స్కోరింగ్‌లో ఇంగ్లండ్‌ను అధిగమించింది

అహ్మదాబాద్ : ఆల్‌రౌండ్ ప్రదర్శనలో ఆధిపత్యం చెలాయించిన భారత్, అత్యధిక స్కోరింగ్ ఐదవ ఇరవై 20 సిరీస్‌ను 3-2 దావా వేయడమే కాకుండా, టి 370 కోసం వారి సన్నాహాలు అని నిరూపించడానికి ప్రపంచ కప్ సరైన దిశలో పయనిస్తోంది.

రోహిత్ శర్మ సంచలనం 64 ఆఫ్ 34 బంతులు మరియు కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లీ అజేయంగా 80 ఆఫ్ 52 బంతులు భారత్‌ను రెండు పరుగులకు భారీగా 224 నడిపించాయి, ఇంగ్లండ్‌పై వారి అత్యుత్తమ మొత్తం, సందర్శకులు ఈ సిరీస్‌లో నాల్గవసారి టాస్ గెలిచి ఎంపిక చేసిన తరువాత

రన్ చేజ్‌లో, జోస్ బట్లర్ (52 ఆఫ్ 34 మరియు డేవిడ్ మలన్ (68 ఆఫ్ 46 భారతదేశాన్ని బెదిరింపుతో అంచున ఉంచారు 130 – రన్ స్టాండ్ కానీ ఇంగ్లాండ్ ఛాలెంజ్డ్ fa తో విరుచుకుపడింది భువనేశ్వర్ కుమార్ బౌలింగ్ చేసిన 13 వ ఓవర్లో వికెట్ కీపర్-బ్యాట్స్ మాన్ .

ఇంగ్లాండ్ ఇన్నింగ్స్ చివరికి 188 ఎనిమిది పరుగులతో ముగిసింది 36 నడుస్తుంది. రెండవ ఇన్నింగ్స్‌లో మంచు ఒక కారకంగా ఉంది, కానీ బ్యాటింగ్ బ్యూటీపై లక్ష్యాన్ని కాపాడుకోవడానికి భారత బౌలర్లు దాన్ని అధిగమించారు.

భువనేశ్వర్ తన పునరాగమన సిరీస్‌లో ఆకట్టుకున్నాడు మరియు నిర్ణయాధికారికి తన ఉత్తమమైనదాన్ని కాపాడాడు నాలుగు ఓవర్లలో 15 రెండు వికెట్లతో ముగుస్తుంది.

భువనేశ్వర్ గాయం నుండి విజయవంతంగా తిరిగి రావడమే కాకుండా, సూర్యకుమార్ యాదవ్ మరియు ఇషాన్ కిషన్ ఆవిర్భావం భారతదేశానికి పెద్ద ప్లస్. హార్దిక్ పాండ్యా క్రమం తప్పకుండా బౌలింగ్‌కు తిరిగి వచ్చాడు, కోహ్లీ జట్టుకు మరో పాజిటివ్‌గా గుర్తుచేసుకున్నాడు, ఈ సిరీస్‌లో వెంబడించడంతో పాటు మొదట బ్యాటింగ్ చేసేటప్పుడు కూడా విజయం సాధించగలనని నిరూపించాడు.

ఇంగ్లాండ్‌పై పెద్ద దెబ్బ తగిలింది భువనేశ్వర్ కాస్ట్లింగ్ జాసన్ రాయ్ యొక్క స్టంప్స్ ఇన్వింగర్తో భయంకరమైన చేజ్ ప్రారంభం. ఏదేమైనా, ఇన్కమింగ్ బ్యాట్స్ మాన్ మలన్ అవసరమైన పెద్ద హిట్స్ వస్తూ ఉండేలా చూసుకున్నాడు మరియు ప్రమాదకరమైన బట్లర్ యొక్క సంస్థలో, ఇంగ్లాండ్ 104 లో ఒకరికి ఓవర్లు.

మలన్, ప్రపంచం ఈ సిరీస్‌లో అంతకుముందు కాల్పులు జరపని నంబర్ వన్ బ్యాట్స్‌మన్ అతని అంశాలలో ఉన్నాడు. అతని ఆఫ్ సైడ్ ప్లే అతని ఇన్నింగ్స్లో హైలైట్, ఇందులో తొమ్మిది ఫోర్లు మరియు రెండు సిక్సర్లు ఉన్నాయి. అది ముగిసింది. బట్లర్ యొక్క అవుట్ అవుట్, ప్రతిపక్ష ఆటగాళ్ళతో మార్పిడిలో పాల్గొన్న కోహ్లీని కూడా అంపైర్ జోక్యం అవసరం.

మలన్తో సహా మరో మూడు వికెట్లు త్వరితగతిన ఆటను సమర్థవంతంగా మూసివేసాయి. భారతదేశం. అంతకుముందు, ప్రపంచ కప్‌కు ముందు అన్ని పరిస్థితులలోనూ విజయం సాధించడానికి తమను తాము సిద్ధం చేసుకుంటూ, సిరీస్ యొక్క బ్యాటింగ్ ప్రదర్శనను ఉత్పత్తి చేయడానికి సిరీస్-డిసైడర్ యొక్క ఒత్తిడితో భారతదేశం అభివృద్ధి చెందింది.

జోఫ్రా ఆర్చర్ మరియు మార్క్ వుడ్ మునుపటి ఆటలలో వారి అదనపు వేగంతో భారతీయులను ఇబ్బంది పెట్టారు, కాని రోహిత్ మరియు కోహ్లీ వారి 94 మార్గంలో క్లీనర్ల వద్దకు పంపారు – రన్ స్టాండ్ ఆఫ్ 54 బంతులు.
ఇతర ప్రధాన రచనలు సూర్యకుమార్ యాదవ్ (
ఆఫ్ 17 బంతులు) మరియు హార్దిక్ పాండ్యా (39 నాటౌట్ ఆఫ్ బంతులు).

అతిధేయులు సుత్తితో కొట్టారు 67 చివరి ఐదు ఓవర్లలో పరుగులు చేసి ఇన్నింగ్స్‌కు ఖచ్చితమైన ముగింపుని ఇస్తారు.
బెన్ స్టోక్స్ మరియు ఆదిల్ రషీద్ , ఇంగ్లాండ్ బౌలర్లందరూ క్రిస్ జోర్డాన్‌తో ఓవర్‌కు 10 పరుగుల కంటే ఎక్కువ లీక్ అయ్యారు (0 / 57) అత్యంత ఖరీదైనది.

అన్ని ముఖ్యమైన ఆటల కోసం లెఫ్ట్ ఆర్మ్ పేసర్ టి నటరాజన్‌లో అదనపు బౌలింగ్ ఎంపికను కల్పించడానికి ఓపెనర్ కెఎల్ రాహుల్‌ను డ్రాప్ చేయాలని భారత్ నిర్ణయించింది. పైభాగంలో రాహుల్ లేనందున, విరాట్ కోహ్లీ రోహిత్‌తో తెరవడానికి తనను తాను ముందుకు సాగాడు, ఇది అద్భుతాలు చేసింది.

కోహ్లీ ఎక్కువ కావడంతో రోహిత్ వారి భాగస్వామ్యంలో ఎక్కువ స్కోరింగ్ చేశాడు. మరొక చివర నుండి స్ట్రోక్ తయారీ యొక్క సంచలనాత్మక ప్రదర్శనను ఆస్వాదించడం కంటే సంతోషంగా ఉంది. మొదటి రెండు ఆటలకు విశ్రాంతి తీసుకున్న మరియు తరువాతి రెండు ఆటలలో పెద్దగా రాకపోయిన రోహిత్ శనివారం ఒక పెద్ద మ్యాచ్ ప్లేయర్ గా తన ఖ్యాతిని పెంచుకున్నాడు.

అతని ఐదు సిక్సర్లలో ఎక్కువ భాగం అతని ట్రేడ్మార్క్ షాట్, లోతైన చదరపు కాలు మీద అప్రయత్నంగా లాగడం. తన మొదటి ఓవర్లో తీవ్రంగా మార్క్ మార్క్ వుడ్ నుంచి వేగంగా దూసుకెళ్లడం కూడా కంటికి విందుగా ఉంది.

కోహ్లీ కూడా వుడ్ ని స్టాండ్ లోకి లాగాడు, ఈ షాట్ అతన్ని పూర్తిగా పైకి లేపింది. కోహ్లీ తన ఇన్నింగ్స్‌ను మరొక చివరలో అందంగా వేసుకున్నప్పుడు, అతను ఎంతో ఆత్మవిశ్వాసంతో ఉన్న సూర్యకుమార్ యొక్క సంస్థను కలిగి ఉన్నాడు, అతను తన తొలి ఆటలో బయలుదేరిన ప్రదేశం నుండి కొనసాగాడు. భారతదేశాన్ని గతం పొందడానికి కోహ్లీ హార్దిక్‌తో భాగస్వామ్యం చేసుకున్నాడు 200.

పోస్ట్ ఇండియా అవుట్‌ప్లే సిరీస్‌ను 3-2 కు ముద్రించడానికి 5 వ టి 20 లో ఇంగ్లాండ్ appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from CricketMore posts in Cricket »
More from England.More posts in England. »
More from IndiaMore posts in India »
More from Jos ButtlerMore posts in Jos Buttler »
More from SportMore posts in Sport »
More from Suryakumar YadavMore posts in Suryakumar Yadav »
More from T20 World CupMore posts in T20 World Cup »
More from Virat KohliMore posts in Virat Kohli »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.