Press "Enter" to skip to content

రషీద్ రికార్డ్ స్పెల్‌కు హైదరాబాదీ `టచ్ '

36 స్టంప్ సెంచరీ. కేప్ టౌన్‌లో దక్షిణాఫ్రికాతో జరిగిన టెస్ట్ మ్యాచ్‌లో లెగ్ స్పిన్నర్ ఆసీస్ స్పిన్ లెజెండ్ షేన్ వార్న్ 98 ఓవర్ల రికార్డును అధిగమించాడు.

రషీద్ బౌలింగ్ ముగించాడు 99. జింబాబ్వేతో జరిగిన రెండో టెస్టులో 2 ఓవర్లు అబుదాబిలోని షేక్ జాయెద్ క్రికెట్ స్టేడియం. 1998 మురళీధరన్ బౌలింగ్ చేసినప్పటి నుండి 1998 బౌలర్ బౌల్ చేసిన అత్యధిక ఓవర్లు కూడా ఇదే. . ఓవల్‌లో ఇంగ్లండ్‌పై 5 ఓవర్లు. తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో రషీద్ బౌలింగ్ చేశాడు 36 3-3 – 138 – 4 మరియు రెండవ ఇన్నింగ్స్‌లో అతను బౌలింగ్ చేశాడు 62. 517 – 137 – 7 ఆఫ్ఘనిస్తాన్‌లో నటించనుంది ఆరు వికెట్ల విజయం.

అయితే రషీద్ తన స్మారక స్పెల్‌కు హైదరాబాదీ ఫిజియో డాక్టర్ ప్రశాంత్ పంచాడాకు రుణపడి ఉండాలి, అతను ఇప్పుడు ఆఫ్ఘనిస్తాన్ జట్టు ఫిజియో. పాకిస్తాన్ సూపర్ లీగ్‌లో ఆడుతున్నప్పుడు రషీద్‌కు కుడి మధ్య వేలుకు స్థానభ్రంశం కాని ఇంట్రా కీలు పగులు ఉంది. రషీద్ తీవ్రంగా దెబ్బతిన్న మధ్య వేలుపై ప్రశాంత్ పని చేయడానికి ముందు అతను మొదటి టెస్టుకు దూరమయ్యాడు. “ఇది చెడ్డ స్థితిలో ఉంది మరియు దీనికి చాలా మంచి సంరక్షణ అవసరం.

అతను అబుదాబిలోని శిబిరంలో చేరాడు మరియు పునరావృతమయ్యే ఎక్స్-రే పొందాడు మరియు అతన్ని అనుకూలీకరించిన స్ప్లింట్‌లో ఉంచాడు. నేను చాలా జాగ్రత్తగా ఉండాలి, అది అతని స్పిన్నింగ్ వేలు మరియు ఏదైనా ఒత్తిడి తీవ్రమైన నష్టాన్ని సూచిస్తుంది. రెండవ టెస్ట్‌లో ఆడటానికి నా నుండి గ్రీన్ సిగ్నల్ పొందే ముందు అతను నాతో తన పునరావాసం కలిగి ఉన్నాడు.

“ప్రారంభంలో, నేను అతని బౌలింగ్ వాల్యూమ్‌లను నిర్మించడానికి ప్రయత్నించాను మరియు క్రమంగా అతని స్పిన్ బౌలింగ్‌లోకి వచ్చాను. అతని బౌలింగ్‌లో మేము ఒక్క పెయిన్ కిల్లర్‌ను ఉపయోగించలేదు. కానీ అతను పోరాడిన తీరును నేను ఆరాధించాను మరియు ఆటతీరుతో బౌలింగ్ చేసాను, నొప్పితో కూడా ఉండవచ్చు. అతను బలమైన మనస్తత్వం కలిగి ఉన్నాడు మరియు అతని జట్టు మరియు దేశం కోసం బట్వాడా చేయడానికి ఆయన అంగీకరించడం ప్రశంసనీయం. నొప్పి వచ్చినప్పుడల్లా, అతను మరొక స్పెల్ బౌలింగ్ చేయడానికి తిరిగి వెళ్ళే ముందు అతను నవ్వుతూ నవ్విస్తాడు. అతను వైద్యం పగుళ్లతో బౌలింగ్ చేస్తున్నాడని గుర్తుంచుకోండి, ” 40 – అబుదాబికి చెందిన ప్రశాంత్.

సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌కు స్టార్ బౌలర్‌గా ఉన్నందున హైదరాబాద్‌తో అనుబంధం ఉన్న రషీద్, ప్రశాంత్ ప్రయత్నాన్ని అంగీకరించాడు. మాజీ హైదరాబాద్ రంజీ ఫిజియో గత ఏడాది ఆఫ్ఘనిస్తాన్ జట్టులో చేరాడు. “రెండవ టెస్టులో జట్టు విజయం సాధించిన తరువాత రషీద్ మరియు మిగిలిన జట్లు నా పాత్రతో ఆశ్చర్యపోయాయి.”


ఇప్పుడు మీరు ఎంచుకున్న కథలను తెలంగాణ ఈ రోజు ఆన్ టెలిగ్రామ్ ప్రతి రోజు. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ రషీద్ రికార్డ్ స్పెల్ కు హైదరాబాదీ `టచ్ ‘appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from CricketMore posts in Cricket »
More from SportMore posts in Sport »
More from Sunrisers HyderabadMore posts in Sunrisers Hyderabad »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.