Press "Enter" to skip to content

'రెవ్ యువర్ సోల్', ఉద్వేగభరితమైన బైకర్ల కోసం ప్రత్యేకమైన వేదిక

రైడ్‌లో కంపెనీ కోసం స్నేహితులు మరియు బంధువులను సమీకరించడానికి మీరు సమయం మరియు శక్తిని వెచ్చించాల్సిన అవసరం లేదు, ఎందుకంటే ఇక్కడ దేశవ్యాప్తంగా బైకర్లకు కనెక్ట్ అవ్వడానికి, ప్రయాణించడానికి మరియు అనుభవాలను పంచుకోవడానికి ఒక ప్రత్యేకమైన వేదిక ఉంది.

‘రెవ్ తోటి బైకర్లతో సంఘాన్ని నిర్మించడంలో సహాయపడటానికి బైకర్ కమ్యూనిటీ ప్రయోజనం కోసం సృష్టించబడిన బైకింగ్ అనువర్తనం మీ సోల్ ఇప్పుడు వేలికొనలకు అందుబాటులో ఉంది. ఈ అనువర్తనాన్ని ఉపయోగించి, బైకర్లు స్వతంత్రంగా రైడ్‌లు నిర్వహించవచ్చు మరియు దేశవ్యాప్తంగా నిర్వహించబడుతున్న రైడ్‌లు మరియు బైకింగ్ ఈవెంట్‌లలో పాల్గొనడానికి ప్రాప్యత కలిగి ఉంటారు.

నగరానికి చెందిన ఎన్ ఆనంద్ మోహన్ మూర్తి అనే న్యాయవాది స్థాపించిన అనువర్తనం వృత్తి ద్వారా మరియు బైకర్ అభిరుచి ద్వారా, బైకర్లు వారి సవారీలకు ముందు, సమయంలో లేదా తరువాత ఎదుర్కొంటున్న సవాళ్లను తగ్గించండి. “నా ప్రయాణాలలో నా స్వంత స్వారీ అనుభవాలు మరియు సమస్యలు నన్ను ‘రెవ్ యువర్ సోల్’తో ముందుకు వచ్చి స్వారీ సురక్షితంగా మరియు ఆహ్లాదకరంగా మార్చడానికి నన్ను ప్రేరేపించాయి” అని ఆయన చెప్పారు.

ఈ అనువర్తనం ద్వారా, బైకర్లు ప్రారంభ తేదీ మరియు సమయం మరియు ముగింపు తేదీ మరియు సమయం, హాల్ట్‌ల సంఖ్య, కవర్ చేయవలసిన సుమారు దూరం వంటి వారి సవారీలు మరియు వివరాలను సూక్ష్మంగా ప్లాన్ చేయండి మరియు ప్రాధాన్యతల ఆధారంగా తోటి రైడర్స్ మరియు స్నేహితులను కూడా ఆహ్వానించండి. “బైకర్లు వారి భౌగోళికాలు మరియు వాట్సాప్ సమూహాలచే పరిమితం చేయబడినందున మేము బైకింగ్ పర్యావరణ వ్యవస్థను సృష్టించాలనుకుంటున్నాము” అని మూర్తి చెప్పారు.

ప్లేస్టోర్ లేదా ఆపిల్ స్టోర్ నుండి ‘రెవ్ యువర్ సోల్’ ను వ్యవస్థాపించిన తరువాత, బైకర్లకు అవసరం సులభంగా యాక్సెస్ కోసం అనువర్తనంలో లైసెన్స్, బైక్ పత్రాలు మరియు ఇతర సమాచారాన్ని అప్‌లోడ్ చేయడానికి. ఒంటరిగా లేదా సమూహంలో ప్రయాణించేటప్పుడు బైకర్లను రక్షించే మరియు ప్రయాణాలను విజయవంతంగా అమలు చేయడానికి అనుమతించే లక్షణాలను ఇది కలిగి ఉంది.

“తోటి బైకర్ల కదలికలను పర్యవేక్షించడానికి ఇది ప్రత్యక్ష GPS ట్రాకింగ్‌ను కలిగి ఉంది. బైకర్ ఎక్కడ ఉన్నా అత్యవసర SOS సందేశాలు మరియు మెడికల్ మరియు పోలీసు వంటి కాల్స్ కూడా యాక్సెస్ సౌలభ్యం కోసం జాబితా చేయబడతాయి. ఏదైనా అత్యవసర పరిస్థితుల్లో వారిని చేరుకోవడానికి రక్త సమూహం, ఆరోగ్య పరిస్థితి, కుటుంబ సభ్యుల పరిచయాలు మరియు సన్నిహితులు వంటి వివరాలను కూడా సేకరిస్తారు, ”అని మూర్తి చెప్పారు.

ఈ అనువర్తనం తెలంగాణతో ముడిపడి ఉంది రాష్ట్రంలో అంతగా తెలియని ప్రదేశాలను ప్రోత్సహించడానికి పర్యాటకం మరియు అనువర్తనంలో బైకర్లు ఈగలపెంట మరియు సోమసిలాకు వెళ్లారు. ఇటీవల, ఇండియా టూరిజం మరియు తెలంగాణ టూరిజం నగర బైకర్లను ప్రోత్సహించడానికి గోల్కొండ ఫోర్ట్ వద్ద రెవ్ యువర్ సోల్ నిర్వహించిన కార్యక్రమాన్ని సమన్వయంతో నిర్వహించింది.

ఈ అనువర్తనం సుమారు 7, 000 దేశవ్యాప్తంగా మరియు ఇప్పటివరకు చురుకైన సభ్యులు, 216 సవారీలు సృష్టించబడ్డాయి మరియు నమోదు చేయబడ్డాయి 40, 000 కిమీ రైడ్. బైకర్లు వ్యక్తిగత సమూహాలను సృష్టించవచ్చు మరియు తోటి రైడర్స్ వారు ప్రయాణించేటప్పుడు చాట్ చేయవచ్చు మరియు రహదారి ప్రయాణాలకు సిద్ధమవుతున్నప్పుడు బైకర్ గేర్లు మరియు ఉపకరణాల కోసం కూడా షాపింగ్ చేయవచ్చు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ ‘రెవ్ యువర్ సోల్’, ఉద్వేగభరితమైన బైకర్ల కోసం ప్రత్యేకమైన వేదిక appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from AutoMore posts in Auto »
More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from Top SectionMore posts in Top Section »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.