Press "Enter" to skip to content

ఫస్ట్ రైడ్ రివ్యూ: అన్ని కొత్త హిమాలయన్లు మిమ్మల్ని ఎక్కడైనా, శైలిలో నడిపిస్తాయి!

హైదరాబాద్ : దేశంలో అత్యంత సరసమైన అడ్వెంచర్ బైక్‌లలో ఒకటైన హిమాలయన్ ఇప్పటికే రైడర్స్ మరియు .త్సాహికులలో చాలా ప్రియురాలు. ప్రపంచవ్యాప్తంగా సాధించిన విజయాల కారణంగా, రాయల్ ఎన్‌ఫీల్డ్ మోటారుసైకిల్‌తో ఒక అడుగు ముందుకు వేసి 2021 హిమాలయన్‌ను ప్రారంభించింది, ఇది సంవత్సరానికి మొదటి ప్రయోగం .

2021 హిమాలయన్ BS VI వేరియంట్ తర్వాత కొన్ని కాస్మెటిక్ మరియు కంఫర్ట్ మార్పులతో వస్తుంది, ఇంజిన్ మరియు చట్రం మారవు.

ఓదార్పు:

మొదటి రంగులో కొత్త రంగు పథకం, ర్యాక్, విండ్ స్క్రీన్ మరియు కొత్త ట్రిప్పర్ తప్ప పెద్ద మార్పును మేము గమనించలేము.

అయితే, ఒకసారి మేము హిమాలయన్‌పై ప్రయాణించినప్పుడు, ఇది మునుపటి BS VI వేరియంట్ కంటే చాలా సౌకర్యంగా ఉందని మేము గ్రహించాము, బాగా పనిచేసిన సస్పెన్షన్ మరియు అదనపు పొరలతో కూడిన కొత్త సీటుకు ధన్యవాదాలు.

మిమ్మల్ని ఎక్కడికీ తీసుకెళ్తామని హామీ ఇచ్చే మోటారుసైకిల్ కోసం, అంతకుముందు వచ్చిన సీటు అసౌకర్యంగా ఉంది. సుదీర్ఘ సవారీల సమయంలో మరియు విరిగిన (లేదా కాదు) టార్మాక్‌లో కూడా జీను ఇప్పుడు విస్తృత మరియు మృదువైనది మరియు మరింత సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది. రహదారి అనుభవం కోసం సరైన మొత్తంలో సస్పెన్షన్ ప్రశంసనీయం.

పొడవైన రైడర్స్ సౌకర్యం కోసం, ఇంధన ట్యాంకుపై ముందు రాక్ తిరిగి ఆకారంలో ఉంది మరియు మోకాళ్ళకు ఎక్కువ స్థలాన్ని నిర్ధారిస్తుంది. వెనుక ర్యాక్ సామాను రాక్ ఇప్పుడు సీటు స్థాయిలో ఉంది మరియు ఒక బిలియన్ మందికి హాప్ ఆన్ చేయడం సులభం చేస్తుంది.

భిన్నంగా కనిపిస్తుంది:

హిమాలయన్ ఇప్పుడు మూడు కొత్త రంగు పథకాలలో వచ్చింది – గ్రానైట్ బ్లాక్ (మాట్టే మరియు గ్లోస్ మిశ్రమం), మిరాజ్ సిల్వర్, పైన్ గ్రీన్ – ప్రస్తుతం ఉన్న రంగులతో పాటు. స్మోకీ టింట్‌తో వచ్చే విండ్‌స్క్రీన్ ట్రిప్పర్‌కు వసతి కల్పించడానికి కొంచెం వెడల్పుగా మరియు వంకరగా ఉంటుంది. ఇది మునుపటి కంటే కొంచెం పొడవుగా ఉంటుంది మరియు దాని పనిని చాలా బాగా చేస్తుంది.

టెక్:

దిక్సూచి వంటి లక్షణాలతో నిండిన కన్సోల్‌కు సరికొత్త అదనంగా గూగుల్-ఇంటిగ్రేటెడ్ ట్రిప్పర్ ఉంది, ఇది మొదట ఉల్కాపాతం 350. LED ట్రిప్పర్ బ్లూటూత్ పరికరం, ఇది టర్న్-బై-టర్న్ నావిగేషన్ కోసం RE మొబైల్ అనువర్తనంతో జత చేయాలి. కన్సోల్ బాగా ఉంచబడింది, సూర్యుడి కష్టతరమైన పరిస్థితులలో కూడా సులభంగా కనిపిస్తుంది మరియు అది చూపించే గ్రాఫిక్స్ చాలా పెప్పీగా ఉంటాయి, కానీ దానికి కనెక్ట్ చేయబడిన RE మొబైల్ అనువర్తనం చాలా నెమ్మదిగా ఉంటుంది. ట్రిప్పర్, ఉపయోగంలో లేనప్పుడు డిజిటల్ గడియారంగా మారుతుంది.

రైడ్ నాణ్యత మరియు నిర్వహణ:

ఎర్గోనామిక్స్‌లో స్వల్ప మార్పులు హిమాలయ రైడ్ నాణ్యతను మెరుగుపరిచాయి. రెండు-వాల్వ్ ఎయిర్-కూల్డ్ మోటారుతో BS VI 411 సిసి ఇంజన్, మృదువైనది మరియు శుద్ధి చేయబడినది. గేర్‌షిఫ్ట్ మృదువైనది, మరియు ద్వంద్వ ఛానల్ ABS పాయింట్‌లో ఉంది. స్పోక్డ్-వీల్స్ ఉన్న పెద్ద టైర్లు రోడ్లపై మరియు వెలుపల మంచి పట్టును అందిస్తాయి. మనకు పెద్దగా ఆకట్టుకోని రెండు విషయాలు భారీ క్లచ్ మరియు జిప్పినెస్ లేకపోవడం.

ఒక ADV మోటార్‌సైకిల్ భారీ క్లచ్‌తో రావడం అర్థమయ్యేలా ఉన్నప్పటికీ, చాలా మంది పట్టణ ప్రజలు నగర ట్రాఫిక్‌లో చాలా ప్రయాణాలు చేస్తారనే విషయాన్ని పరిశీలిస్తే ఇది చాలా ఎక్కువ. అన్ని ఇంజిన్ల యొక్క BS VI వేరియంట్లు తక్కువ శక్తివంతమైనవిగా కనిపిస్తాయి, హిమాలయ విధి భిన్నంగా లేదు. ఏదేమైనా, హైవేపై ఉన్న వాటిని అధిగమించడానికి బైక్ జిప్పీర్ కావచ్చు.

మొత్తంమీద, హిమాలయ గొప్ప రహదారి ఉనికిని కలిగి ఉంది, ఇది హెడ్-టర్నర్ మరియు దాని ధర ట్యాగ్ ఇచ్చిన విభాగంలో ఉత్తమమైనది. బాటమ్ లైన్ ఏమిటంటే ఇది గొప్ప కొనుగోలు మాత్రమే కాదు, ఇప్పుడు మరింత స్టైలిష్ కూడా.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ ఫస్ట్ రైడ్ రివ్యూ: అన్ని కొత్త హిమాలయన్లు మిమ్మల్ని శైలిలో ఎక్కడైనా నడిపిస్తాయి! appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from Our PickMore posts in Our Pick »
More from Top SectionMore posts in Top Section »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *