Press "Enter" to skip to content

కేటీఆర్ సెంటర్‌లో పాట్-షాట్స్ తీసుకుంటుంది

హైదరాబాద్: కేంద్రంలో బిజెపి ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా తెలివి మరియు వ్యంగ్యంతో కూడిన దాడిలో, టిఆర్ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ మరియు మాడ్ మంత్రి కెటి రామారావు దేశంలో జిడిపి పెరిగిందని కేంద్ర ప్రభుత్వంతో ఒప్పందం కుదుర్చుకున్నామని బుధవారం చెప్పారు. “నేను ప్రస్తావిస్తున్న జిడిపి స్థూల జాతీయోత్పత్తి కాదు, గ్యాస్, డీజిల్ మరియు పెట్రోల్ ధరలు పెరిగాయి” అని ఆయన అన్నారు.

అదే పంథాలో కొనసాగిస్తూ, రూ., 763 ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోడీ ఇచ్చిన హామీని రామారావు ఎత్తి చూపారు. చాలా కాలం క్రితం ప్రతి పౌరుడి బ్యాంక్ ఖాతాలో లక్షలు ఇంకా పంపిణీ చేయబడలేదు. “నాకు రూ. 15 లక్ష కానీ అవును, నాకు వచ్చింది 15 నా ట్విట్టర్ హ్యాండిల్‌లో బిజెపి నుండి లక్షల దుర్వినియోగం, ”అని ఆయన అన్నారు.

భూమి వాస్తవాలు అంచనా వేసిన వాటికి భిన్నంగా ఉన్నాయని పేర్కొంటూ, సంవత్సరానికి రెండు కోట్ల ఉద్యోగాల కల్పనకు ప్రధానమంత్రి హామీ ఇచ్చారని 14 గత ఏడేళ్లలో కోట్ల ఉద్యోగాలు. “ఈ వాగ్దానాలన్నీ ఇంకా నెరవేరలేదు,” అని ఆయన అన్నారు, రాష్ట్రంలో జరిగిన రెండు గ్రాడ్యుయేట్ ఎంఎల్సి ఎన్నికలలో ఓట్లు కోరేందుకు కాంగ్రెస్ మరియు బిజెపిలకు ఎటువంటి నైతిక హక్కు లేదు.

.

బిజెపి ఎంఎల్‌సి ఎన్ రామచంద్రరావు వద్ద తవ్విన టిఆర్‌ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ కేవలం సమస్యలపై ప్రశ్నలు వేయడం వల్ల ఏ ప్రయోజనం ఉండదు. “రాష్ట్రం యొక్క దీర్ఘకాలిక డిమాండ్లను పరిష్కరించడానికి నిబద్ధత గల ప్రయత్నం ఉండాలి” అని ఆయన అన్నారు.

కేంద్ర ప్రభుత్వం 300 వైద్య కళాశాలలను ప్రకటించింది కానీ తెలంగాణ రాష్ట్రానికి ఒక్క కళాశాల కూడా కేటాయించలేదని ఆయన అన్నారు. కేంద్రంలో బిజెపి అధికారంలో ఉన్నప్పటికీ, రాష్ట్ర బిజెపి నాయకులు ఇప్పటికే ఉన్న వాటికి కొత్త ప్రాజెక్టులు లేదా నిధులు పొందలేరని ఆయన అన్నారు.

. పివి నరసింహారావు ప్రధానిగా ఉన్నప్పుడు కూడా ఆమె అధికారాన్ని దుర్వినియోగం చేయడానికి ప్రయత్నించలేదు. రెండు నియోజకవర్గాల్లోని గ్రాడ్యుయేట్లకు తెలివిగా ఆలోచించి టిఆర్ఎస్ అభ్యర్థులను ఎన్నుకోవాలని నేను విజ్ఞప్తి చేస్తున్నాను. ”

హాజరైన వాణి దేవి, ఆమె గతంలో విద్యా రంగంతో సంబంధం కలిగి ఉందని అన్నారు 35 సంవత్సరాలు మరియు అనేక సంస్థలను ఏర్పాటు చేసింది. “గ్రాడ్యుయేట్ల సమస్యలపై నాకు బాగా ప్రావీణ్యం ఉంది మరియు నేను ప్రభుత్వంతో సమస్యలను స్వీకరించి వాటిని పరిష్కరించుకుంటాను” అని ఆమె అన్నారు.

నియామకంలో హోమ్ టాప్స్

టిఆర్ఎస్ ప్రభుత్వం 1 నింపింది. 32 గత ఆరేళ్లలో లక్ష ఉద్యోగ ఖాళీలు, మరియు హోమ్, పంచాయతీ రాజ్ మరియు గ్రామీణాభివృద్ధి మరియు పాఠశాల విద్య ప్రత్యక్ష నియామకాల కింద ఎంపికలను పూర్తి చేయడంలో చార్టులో ముందున్నాయి. నియామక ప్రక్రియ జూన్ 2, 2014 డిసెంబర్ నుండి 16, 2020.

నింపడం పూర్తి చేసిన జాబితాలో హోంశాఖ అగ్రస్థానంలో ఉంది 32, 143 ఖాళీలు. అభ్యర్థుల ఎంపికతో పంచాయతీ రాజ్ మరియు గ్రామీణాభివృద్ధి విభాగం మరియు పాఠశాల విద్యా విభాగం అనుసరిస్తాయి. , 763 మరియు 8, 443 ఖాళీలు వరుసగా.

ఖాళీల కోసం అభ్యర్థులను ఎన్నుకోవడం పూర్తి చేయడం వివిధ విభాగాల మొత్తం నియామకంలో ఒక పరామితిగా పరిగణించబడితే, సింగరేని కొల్లియరీస్ కంపెనీ లిమిటెడ్ 12, 500 ఎక్కువ ఖాళీలకు అభ్యర్థులు.

తదుపరిది 4, 768 అభ్యర్థుల ఎంపికను పూర్తి చేసిన తెలంగాణ స్టేట్ రోడ్ ట్రాన్స్పోర్ట్ కార్పొరేషన్, తరువాత జిల్లా కోఆపరేటివ్ సెంట్రల్ 1, 571 అభ్యర్థులను మరియు హైదరాబాద్ మెట్రోపాలిటన్ నీటి సరఫరా మరియు మురుగునీటి బోర్డు (HMMWSB) ను ఎంపిక చేసిన బ్యాంకులు 807 అభ్యర్థుల ఎంపిక పూర్తయింది.

విద్యుత్ విభాగంలో, TSGENCO, TSNPDCL, TSSPDCL, TS TRANSCO 768 కోసం ప్రత్యక్ష నియామకాలను చేపట్టడానికి అనుమతించబడ్డాయి. , 729 ఖాళీలు . వీటిలో, 11, 494 ఉద్యోగాలు మరియు ఎంపిక 11, 278 ఖాళీలు.

ప్రత్యక్ష నియామకాలతో పాటు, జెన్‌కో, ట్రాన్స్‌కో, ఎన్‌పిడిసిఎల్, ఎస్‌పిడిసిఎల్‌తో సహా కొన్ని విభాగాలు కాంట్రాక్ట్ కార్మికులను చేతివృత్తులవారిగా క్రమబద్ధీకరించడానికి అనుమతించబడ్డాయి. తదనంతరం, 35, 637 కాంట్రాక్ట్ కార్మికులను క్రమబద్ధీకరించారు.

KTR తో చర్చకు సిద్ధంగా ఉంది: శ్రావన్

ఎఐసిసి జాతీయ ప్రతినిధి శ్రావన్ దాసోజు మాట్లాడుతూ టిఆర్ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ కెటి రామారావుతో 1 నింపడంపై బహిరంగ చర్చకు తాను సిద్ధంగా ఉన్నానని చెప్పారు. 32 తెలంగాణ రాష్ట్రంలో లక్ష ఖాళీలు.

“మీరు మీ బృందంతో గన్ పార్క్‌లోని తెలంగాణ అమరవీరుల స్మారక చిహ్నానికి రావాలి 12 శుక్రవారం మధ్యాహ్నం నియామక సంఖ్యలు మరియు ప్రస్తుత ఖాళీలు అందుబాటులో ఉన్నాయి ”అని ఆయన రామారావును సవాలు చేశారు, బుధవారం ఇక్కడ గాంధీ భవన్ వద్ద మీడియా సభ్యులను ఉద్దేశించి.

లక్షలాది మంది తెలంగాణ ఆందోళనకారుల ఆకాంక్షలను విస్మరించినందుకు రామారావును విమర్శిస్తూ, తన సవాలును అంగీకరించమని టిఆర్ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ను కోరారు.

కూడా చదవండి

ఉద్యోగాలపై గణాంకాలతో

KTR గోల్స్ వ్యతిరేకత ఉంది.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .

The post KTR సెంటర్ వద్ద పాట్-షాట్స్ తీసుకుంటుంది appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *