Press "Enter" to skip to content

మహమ్మారి మధ్య ఈ హైదరాబాదీలు విజయాన్ని ఎలా స్క్రిప్ట్ చేసారు

హైదరాబాద్: కరోనావైరస్ మహమ్మారి ప్రజలను వారి రెవెరీ నుండి దూరం చేసి, వారి వేగవంతమైన జీవితానికి విరామం ఇచ్చినప్పుడు, ఇది వారి ఆలోచనలకు రెక్కలు ఇచ్చేలా చేసింది మరియు వారి కలలను రియాలిటీగా మార్చండి.

వారి సమయం మరియు ఆన్‌లైన్ ప్లాట్‌ఫాం (ల) ను సరైన మార్గంలో ఉపయోగించడం ప్రారంభించిన చాలా మందికి ఈ మహమ్మారి చాలా విశ్వాసం ఇచ్చింది. క్లుప్తంగా ఆశను కోల్పోయిన వారు ఉన్నారు, కాని అదృష్టాన్ని తమకు అనుకూలంగా మార్చగలిగారు.

ఇక్కడ కొన్ని ఉత్తేజకరమైన కథలు ఉన్నాయి.

ఉదాహరణకు, బల్విందర్‌నాథ్ చంగన్లా తన సొంత పండ్ల వ్యాపారాన్ని ప్రారంభించడానికి యుఎస్ నుండి తిరిగి వచ్చారు. “నేను యుఎస్ లో నా మాస్టర్స్ చేసాను, కాని నా స్వంతంగా ఏదైనా ప్రారంభించాలనుకుంటున్నాను, అది నాకు సంతృప్తిని ఇస్తుంది. నా దృష్టి సేంద్రీయ వ్యవసాయం వైపు తిరిగింది మరియు నేను పండ్లను పెంచడం ద్వారా ప్రారంభించాను. నేను వాటిని ‘బల్విందర్‌నాథ్ మామిడి’ లేబుల్ క్రింద ఆన్‌లైన్‌లో అమ్మడం ప్రారంభించాను. ప్రజల నుండి స్పందన చాలా అద్భుతంగా ఉంది, కాబట్టి నేను ఇప్పుడు వేర్వేరు కూరగాయలు మరియు పండ్లను పండించడం ప్రారంభించాను ”అని బల్విందర్‌నాథ్ పంచుకున్నారు.

సేల్స్ మేనేజర్‌గా మారిన వ్యవస్థాపకుడు గోవిందు నాగ ప్రహర్ష కోసం, తన సొంత తయారీ విభాగాన్ని ప్రారంభించడం ప్రస్తుత దృష్టాంతంలో మంచి ఎంపికలా అనిపించింది. “నేను ఎప్పుడూ ఫ్యాషన్ వ్యాపారంలోకి రావడానికి ఆసక్తి కలిగి ఉన్నాను. మహమ్మారి నా స్వంత వెంచర్ ప్రారంభించడం గురించి ఆలోచించేలా చేసింది. నా పొదుపుతో, నేను నా దుస్తులు వ్యాపారాన్ని ప్రారంభించగలిగాను, అందులో బట్టలు మా యూనిట్‌లో తయారు చేయబడతాయి మరియు సరసమైన ధరలకు అమ్ముతారు, ”అని ప్రహర్ష షేర్ చేస్తుంది.

పరమజిత్ సింగ్ అనే మరో వ్యక్తి బహుళజాతి కంపెనీలో సీనియర్ బిజినెస్ డెవలప్‌మెంట్ హెడ్‌గా పనిచేసేవాడు, కాని మహమ్మారి అతని అదృష్టాన్ని ప్రయత్నించడానికి మరియు అతని అభిరుచిని ప్రక్షాళన చేసింది. “నా సోదరుడు మరియు నేను గత సంవత్సరం మార్చి నెలలో ఈవెంట్ మేనేజ్‌మెంట్ కంపెనీని ప్రారంభించాము, లాక్డౌన్ విధించినప్పుడు, మేము ఇప్పుడే ప్రారంభించాము మరియు మార్కెట్‌లోకి సరిగా ప్రవేశించకపోవడంతో మేము ఆందోళన చెందాము. కానీ, మేము ఆశను కోల్పోలేదు మరియు కొన్ని నెలల తర్వాత, మేము చిన్న ఆర్డర్‌లను పొందడం ప్రారంభించాము. క్లయింట్ యొక్క అవసరాలపై ఆధారపడిన మా అనుకూలీకరించిన అంశాలు మా కస్టమర్లను సంతోషపెట్టడమే కాక, విశ్వాసం మరియు బ్రాండ్ విలువను పెంపొందించడంలో కూడా సహాయపడ్డాయి ”అని పరంజిత్ చెప్పారు.

ఆపరేషన్స్ మేనేజర్‌గా పనిచేసిన కట్కమ్ దివ్య తన సొంత వ్యాపారాన్ని ప్రారంభించడానికి తన ఉద్యోగాన్ని విడిచిపెట్టినప్పుడు, సమయం సరిగ్గా ఉందో లేదో ఆమెకు ఖచ్చితంగా తెలియదు. “కానీ నేను నా స్వంత గుర్తింపును ఇచ్చే దేనికోసం వెతుకుతున్నాను. నేను నా వెంచర్‌ను ప్రారంభించినప్పుడు – ఇది వేర్వేరు సందర్భాల్లో పరిష్కారాలను బహుమతిగా ఇవ్వడం గురించి – ఇది నాకు బాగా ఉపయోగపడుతుందో లేదో నాకు తెలియదు. అనేక విషయాలను అన్వేషించిన తరువాత, నేను బహుమతి కోసం వివిధ అంశాలపై పనిచేయడం ప్రారంభించాను మరియు వాటిని సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేయడం ప్రారంభించాను. నాకు మంచి స్పందన మరియు ప్రజల నుండి అద్భుతమైన ప్రశంసలు వచ్చాయి. ఇప్పుడు, నేను బ్యానర్లు మరియు స్టేషనరీ వస్తువులపై కూడా పనిచేయడం ప్రారంభించాను, ”అని దివ్య పంచుకుంటుంది.

మరియు పబ్లిక్ రిలేషన్స్ ఎగ్జిక్యూటివ్ తేజస్వి సజ్జా పంచుకున్న మరో విజయ కథ ఇక్కడ ఉంది. “మహమ్మారి చాలా మందికి వారి ఉద్యోగాన్ని ఖర్చు చేస్తుంది మరియు కొన్ని సందర్భాల్లో వారిని కూడా ఆకలితో వదిలివేసింది. కాబట్టి, నేను ఇంట్లో వంట చేయడం మొదలుపెట్టాను మరియు నా దగ్గరి సర్కిల్‌లలో ఉన్న కొద్దిమందికి పంపించాను. నా వంట నైపుణ్యాలు త్వరలోనే విస్తృత ప్రచారం పొందాయి, నోటి మాటకు ధన్యవాదాలు. ప్రతిస్పందన చాలా బాగుంది మరియు నేను చాలా ఆర్డర్లు పొందాను ఎందుకంటే ఇది పరిశుభ్రమైన, ఇంట్లో తయారుచేసిన ఆహారం సరసమైన ధరలకు. మేము కస్టమర్ల ఇంటి గుమ్మాలకు ఆహారాన్ని పంపిణీ చేసాము, కాబట్టి చాలా మంది బాచిలర్లు మా నుండి ఆర్డరింగ్ చేయడం ప్రారంభించారు, ”అని తేజస్వి చెప్పారు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


The post ఈ హైదరాబాదీలు మహమ్మారి మధ్య విజయాన్ని ఎలా స్క్రిప్ట్ చేసారు appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from Top SectionMore posts in Top Section »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *