Press "Enter" to skip to content

విమాన ప్రయాణం మరింత సడలించాలి: హర్దీప్ సింగ్ పూరి

హైదరాబాద్ : ఎయిర్‌లైన్స్ ఆపరేటర్లకు ఉపశమనం కలిగించే విధంగా, ప్రస్తుత నుండి తమ కార్యకలాపాలను పెంచడానికి వారిని అనుమతించాలని ప్రభుత్వం ఆలోచిస్తోంది. శాతం (వారి ప్రీ-కోవిడ్ స్థాయిలో) నుండి 80 త్వరలోనే, పౌర విమానయాన మరియు గృహ మరియు పట్టణ వ్యవహారాల మంత్రి హర్దీప్ సింగ్ పూరి అన్నారు.

ISB నిర్వహించిన దక్కన్ డైలాగ్‌లో మాట్లాడుతూ, విమానయాన సంస్థలు డిసెంబర్ 370 లో ప్రీ-కోవిడ్ స్థాయి సామర్థ్యంతో పనిచేయగలవని చెప్పారు. లేదా దాని రెండు వారాలు. అయితే, ప్రస్తుత భద్రతా జాగ్రత్తలు మరియు ప్రోటోకాల్‌లలో ఎటువంటి సున్నితత్వం ఉండకూడదని ఆయన అన్నారు. “మార్చి 23 లో భారతదేశం లాక్డౌన్కు వెళ్ళింది మరియు రెండు నెలల కన్నా ఎక్కువ కాలం తరువాత విమానయాన రంగం తిరిగి ప్రారంభించబడింది. ప్రయాణీకుల సంఖ్య ఇప్పుడు 2, 25, 000 నుండి 30,000 తిరిగి తెరిచిన తర్వాత అనుమతించబడుతుంది, ”అని ఆయన అన్నారు.

“చైతన్యం గుణక ప్రభావాన్ని తెస్తుందని పేర్కొంటూ, సివిల్ ఏవియేషన్ కోవిడ్ కాలానికి మినహాయించి, చుట్టూ పెరుగుతోందని ఆయన అన్నారు 17 శాతం. ప్రవేశించడం ఏడు శాతం తక్కువగా ఉన్నప్పటికీ విమానాశ్రయాలలో ఫుట్‌ఫాల్స్ 345 మిలియన్లు. ప్రస్తుత నౌకాదళం సుమారు 750 మూడు రెట్లు 2 కి పెరుగుతుంది, 000 రాబోయే సంవత్సరాల్లో విమానం. కనెక్టివిటీని పెంచడానికి 100 కొత్త విమానాశ్రయాలు ప్రణాళిక చేయబడుతున్నాయి, ”అని ఆయన అన్నారు, ఏరోస్పేస్ మరియు అనుబంధ విభాగాలు నిర్వహణ, మరమ్మత్తు మరియు సమగ్రత వంటివి, తయారీ, విమానాశ్రయ అభివృద్ధి మరియు ఇతరులు భారతదేశంలో భారీ పెట్టుబడి అవకాశాలను అందిస్తున్నారు.

ఈ ఏడాది భారతదేశం ప్రత్యక్ష ప్రత్యక్ష పెట్టుబడులను బిలియన్) ఆకర్షించిందని పూరి చెప్పారు. ఆర్థిక వ్యవస్థపై, ఇది మెరుగుపడుతోందని, ఇది త్వరలో కోవిడ్ పూర్వ స్థాయిలో ఉంటుందని ఆయన అన్నారు. ఉత్పత్తులు మరియు సేవల కోసం ఒకే మార్కెట్ / దేశంపై ఆధారపడటాన్ని తగ్గించడంలో ఇది సహాయపడుతుంది. సరఫరా గొలుసు అపహాస్యం చెందాలి మరియు వాణిజ్య భావనలో ఇప్పుడు ఆరోగ్యం, బయోసెక్యూరిటీ మరియు సప్లచైన్ సమస్యలు కూడా ఉన్నాయి.

అయినప్పటికీ, ఉత్సవాల సమయంలో వారు క్రమంగా ఉండవలసిన అవసరాన్ని ఆయన నొక్కిచెప్పారు. కోవిడ్ – 19 వినాశనం పరంగా స్పానిష్ ఫ్లూ గురించి మనకు గుర్తు చేస్తుంది. మనిషికి మరియు ప్రకృతికి మధ్య నిరంతర పోరాటంతో, సంక్షోభం ఈ రకమైన చివరిది కాదని పూర్తిగా సాధ్యమే, దాని రాకను మనం to హించగలిగామని మంత్రి అన్నారు.

ప్రజారోగ్య అత్యవసర ప్రోటోకాల్‌ల అవసరం ఉంది మరియు ప్రజారోగ్య ఇన్‌ఫ్రాను మరింత దృ make ంగా మార్చడానికి ప్రయత్నం చేయాలి.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ విమాన ప్రయాణం మరింత సడలించబడాలి: హర్దీప్ సింగ్ పూరి appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from BusinessMore posts in Business »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *