Press "Enter" to skip to content

బయో బబుల్ స్థిరమైనది కాదని స్టార్క్ చెప్పారు

మెల్బోర్న్ : ఆస్ట్రేలియా పేస్ స్పియర్‌హెడ్ మిచెల్ స్టార్క్ తాజా క్రికెటర్‌గా అవతరించాడు, అతను భావిస్తున్నట్లుగా బయో బబుల్‌లో ఉన్న ఆటగాళ్ల మానసిక క్షేమంపై ఆందోళన వ్యక్తం చేశాడు. సుదీర్ఘకాలం అలాంటి పరిమితుల్లో జీవించడం “స్థిరమైనది కాదు”.

కోవిడ్ మచ్చలున్న ప్రపంచంలో – 19 మహమ్మారి, క్రికెట్ ప్రస్తుతం బయో బుడగల్లో నిర్వహించబడుతోంది మరియు పరిస్థితి ఎప్పుడైనా మారే అవకాశం లేదు. “ఇది స్థిరమైన జీవనశైలి కాదు” అని స్టార్క్‌ను ‘క్రికెట్.కామ్. Au’ కోట్ చేసింది.

“మీరు బయటి పరిచయంతో హోటల్ గదిలో నివసిస్తున్నారు. కొంతమంది కుర్రాళ్ళు ఐపిఎల్‌లోని కుర్రాళ్ల కోసం చాలా కాలంగా కుటుంబాలను లేదా వారి పిల్లలను చూడలేదు. ”

ఐపిఎల్‌లో పోటీ పడుతున్న క్రికెటర్లు ఆగస్టు నుంచి యుఎఇలో బయో సేఫ్టీ బబుల్‌లో ఉండగా, రాబోయే మ్యాచ్‌ల్లో తమ జాతీయ జట్లకు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నప్పుడు చాలా మంది బయో-సేఫ్ అమరికలో ప్రవేశించాల్సి ఉంటుంది.

ఐపిఎల్ ఫైనల్ తర్వాత మంగళవారం భారత జట్టు తన సుదీర్ఘ పర్యటన డౌన్ అండర్ కోసం బయలుదేరుతుంది, వివిధ ఐపిఎల్ ఫ్రాంచైజీలలో భాగమైన ఆస్ట్రేలియా క్రికెటర్లు స్టీవ్ స్మిత్, పాట్ కమ్మిన్స్, జోష్ హాజిల్వుడ్ మరియు డేవిడ్ వార్నర్లతో పాటు.

ఇతరులలో, ఇంగ్లాండ్ ఆటగాళ్ళు ఐపిఎల్ తరువాత పక్షం రోజులలోపు ఆరు వైట్-బాల్ మ్యాచ్‌ల కోసం దక్షిణాఫ్రికాలో పర్యటించనుండగా, వెస్టిండీస్ ఆటగాళ్ళు మరొక నియామకం కోసం న్యూజిలాండ్ బయలుదేరాలి.

“ఇది చాలా కష్టమే – మేము క్రికెట్ ఆడతాము, (కాబట్టి) మేము ఎక్కువగా ఫిర్యాదు చేయలేము – కాని ఆటగాళ్ళు, సిబ్బంది మరియు అధికారుల శ్రేయస్సు పరంగా, మీరు ఎంతకాలం హబ్స్‌లో ఉండగలరు?” అని స్టార్క్ మోడల్‌ను ప్రశ్నించారు.

“ఆ ప్రశ్నకు సమాధానం చెప్పాల్సి ఉంది… ఐపిఎల్‌లో ఉన్న మరియు వచ్చే వేసవి చివరిలో (ఏప్రిల్ మరియు మే నెలల్లో మరో ఐపిఎల్ చేయవలసి ఉంటుంది. ), వారు తమ డబ్బు సంపాదిస్తున్నారు. ” భారత కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లీ ఇటీవల మాట్లాడుతూ, బయో బబుల్‌లో ఉండటం “పునరావృతమయ్యే” స్వభావం క్రికెటర్లపై మానసికంగా కఠినంగా ఉంటుంది మరియు రక్షిత వాతావరణంలో ఆడటం ఒక ప్రమాణంగా మారితే పర్యటనల పొడవును పరిగణనలోకి తీసుకోవాలి.

.

“మీరు అలాంటి పరిస్థితులలో చిక్కుకున్నప్పుడు, నెల తరువాత, బబుల్ నుండి బబుల్ వరకు వెళుతున్నప్పుడు, మరియు ఆ పరిమితులు ఒకేలా లేదా చాలా సారూప్యంగా ఉంటే, అది మనస్సు మరియు శరీరంపై కూడా చాలా అలసిపోతుంది,” స్టార్క్ అన్నారు.

“రోజువారీ క్రికెట్ నుండి తప్పించుకోకపోవడం ఖచ్చితంగా నాకు ఆ రౌండ్ గోల్ఫ్ పొందడానికి లేదా చుట్టూ తిరగడానికి (కష్టం). ఇది ప్రజల శ్రేయస్సు కోసం ముఖ్యమైనది. ”

. అప్పుడు భారత్ స్వదేశానికి తిరిగి వస్తుంది, కాని ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగే పూర్తి సిరీస్ కోసం మరో బయో బబుల్‌లోకి ప్రవేశించాల్సి ఉంటుంది.

“… కుటుంబాలు మరియు పిల్లలతో హబ్‌కు వెళ్లడం మరియు బబుల్‌కు బబుల్ చేయడం, మీరు దిగ్బంధం పరంగా కొన్ని పరిమితులను విసిరితే అది చాలా కష్టమవుతుంది.”

The post బయో బబుల్ స్థిరమైనది కాదని స్టార్క్ చెప్పారు appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from COVID-19 pandemicMore posts in COVID-19 pandemic »
More from CricketMore posts in Cricket »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.