Press "Enter" to skip to content

ఐపిఎల్ ఫైనల్ బెర్త్ పట్టుకున్న తర్వాత శ్రేయాస్ అయ్యర్ చెప్పారు

అబుదాబి : తమ తొలి ఐపిఎల్ ఫైనల్‌కు చేరుకోవడం Delhi ిల్లీ క్యాపిటల్స్ కెప్టెన్ శ్రేయాస్ అయ్యర్‌కు “అత్యుత్తమ అనుభూతి”. టైటిల్ గొడవలో ముంబై ఇండియన్స్.

Delhi ిల్లీ క్యాపిటల్స్ సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌ను 17 ఓడించి ఫైనల్‌కు చేరుకుంది, మంగళవారం దుబాయ్‌లో ఆడనుంది. “(ఇది) అత్యుత్తమ అనుభూతి. జర్నీ రోలర్-కోస్టర్. భావోద్వేగాలు అధికంగా మరియు తక్కువగా ఉంటాయి, కాబట్టి మీరు ఒకే విధమైన నిత్యకృత్యాలను కలిగి ఉండలేరు. గొడ్డలితో నరకడం మరియు మార్చడం కొనసాగించాలి ”అని మ్యాచ్ అనంతర ప్రదర్శనలో అయ్యర్ అన్నారు.

“తరువాతి ఆటలో, MI కి వ్యతిరేకంగా అతిపెద్ద జట్టుతో, మేము స్వేచ్ఛగా ఆడగలుగుతామని ఆశిస్తున్నాము.” జట్టు సమిష్టి కృషి వారిని తీసుకువెళ్ళిందని అయ్యర్ చెప్పారు.

“మేము ఒక కుటుంబంగా కలిసి ఉండిపోయిన రోజు ముగింపు. ప్రతి వ్యక్తి చేసిన ప్రయత్నంతో చాలా సంతోషంగా ఉంది. కానీ కోచ్‌లు మరియు సహాయక సిబ్బంది నుండి మద్దతు లభిస్తుంది. ఆ పైన జట్టు చాలా ప్రత్యేకమైనది. అటువంటి అద్భుతమైన జట్టును కలిగి ఉండటం నిజంగా అదృష్టం, ”అయ్యర్ అన్నారు.

ఆదివారం మ్యాచ్ గురించి మాట్లాడుతూ, అయ్యర్ ఇలా అన్నాడు, “మేము ఓవర్కు 10 పరుగులో వెళ్తున్నాము, కాని రషీద్ మధ్యలో ప్రాణాంతకం కావచ్చని మాకు తెలుసు. అతనికి వికెట్లు ఇవ్వకూడదనేది ప్రణాళిక. ”

“మాకు ప్రారంభ భాగస్వామ్యం లేదు, కాబట్టి రాకెట్ ప్రారంభం అవసరం. ధావన్ వెళ్లి గరిష్ట డెలివరీలు ఆడితే అతను మాకు మంచి ఆరంభం ఇవ్వగలడని మేము అనుకున్నాము. ”

ఎస్‌ఆర్‌హెచ్ కెప్టెన్ డేవిడ్ వార్నర్ తన జట్టును ఫైనల్‌కు చేరుకోలేకపోయినప్పటికీ గర్వపడుతున్నానని చెప్పాడు. “మొట్టమొదట, ప్రారంభంలో ఎవరూ మాకు అవకాశం ఇవ్వలేదు. ముంబైలో గొప్ప బృందం, Delhi ిల్లీ మరియు ఆర్‌సిబి ఉన్నాయి, కాని ఈ రోజు మనం ఎక్కడ ఉన్నానో నాకు గర్వంగా ఉంది. “నటరాజన్ ఈ ఐపిఎల్ యొక్క అన్వేషణ, మరియు అతను అత్యుత్తమంగా ఉన్నాడు. రషీద్ అద్భుతంగా ఉన్నాడు మరియు మనీష్ పాండే 3 వ స్థానంలో ఉన్నాడు. ఆల్ రౌండ్ కోణం నుండి, ఇది చాలా బాగుంది. ఇంట్లో మా మద్దతుదారులందరికీ నేను కృతజ్ఞతలు చెప్పాలనుకుంటున్నాను. ”

అయితే, టోర్నమెంట్‌లో ఫీల్డింగ్ తన జట్టును నిరాశపరిచినట్లు వార్నర్ అంగీకరించాడు. “ప్రధాన విషయం క్షేత్రంలో వైఖరి. మీరు క్యాచ్‌లు తీసుకోకపోతే మీరు గెలవలేరు, అందువల్ల, మేము తదుపరిసారి మరింత మెరుగ్గా చేయవలసి ఉంటుంది – అదే ఈ టోర్నమెంట్‌లో మమ్మల్ని నిరాశపరుస్తుంది – మైదానంలో వైఖరి, ”అని ఆస్ట్రేలియాకు చెందిన పేలుడు ఓపెనర్ అన్నారు. భువనేశ్వర్ కుమార్ మరియు వృద్దిమాన్ సాహా వంటి ముఖ్య ఆటగాళ్లకు గాయాల ప్రభావం గురించి అడిగినప్పుడు, “ఇది చాలా కష్టమైంది, కాని మిగతా ఆటగాళ్ళు ఈ రోజు మనం సంపాదించిన చోటికి మమ్మల్ని తీసుకురావడానికి వారి పాత్రలలో అద్భుతంగా ఉన్నారు.”

The post ఇది ఎప్పటికప్పుడు ఉత్తమమైన అనుభూతి అని ఐపిఎల్ ఫైనల్ బెర్త్ పట్టుకున్న తరువాత శ్రేయాస్ అయ్యర్ చెప్పారు appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from Delhi CapitalsMore posts in Delhi Capitals »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.