Press "Enter" to skip to content

ఐపిఎల్ ఫైనల్‌కు హై-ఆక్టేన్ క్లాష్ సెట్

. మంగళవారం ఇక్కడ జరిగిన ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ ఫైనల్‌లో క్రాకర్‌లో -హించలేని Delhi ిల్లీ రాజధానులు.

ర్యాగింగ్ కోవిడ్ నేపథ్యంలో గ్రహాంతర భూమిపై ఆడిన అత్యంత దగ్గరగా పోటీపడిన మరియు విస్తృతంగా చూసిన ఎడిషన్ యొక్క 52 రోజుల తరువాత – గాలి ప్రదేశంలో ఆధిపత్యం వహించిన ప్రతికూలత.

ఇప్పుడు, ఐపిఎల్ యొక్క అత్యంత విజయవంతమైన కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ దురదతో పట్టాభిషేకం సమయం, కొన్ని వారాల తుఫానుల మధ్య తన ఐదవ టైటిల్‌ను గెలుచుకుంది. మరోవైపు, డజను ఎడిషన్ల కోసం మోసగించడానికి మెప్పించిన రాజధానులు, చివరకు T యొక్క గొప్ప వేదికపై దాని సామర్థ్యాన్ని గ్రహించగలరు 20 క్రికెట్.

ముంబై ఫైనల్స్ గెలిచిన ఈ ఎడిషన్ మాదిరిగా కాకుండా, శిఖరాగ్ర ఘర్షణలో రెండు అర్హతగల జట్లు స్క్వేర్ చేసిన చాలా ఎడిషన్లు లేవు 10 వారి 15 ఆటలలో, రాజధానులు, తిరోగమనం ఉన్నప్పటికీ , వారి 16 ఆటలలో తొమ్మిదింటిలో విజయం సాధించగలిగింది.
ముంబై ఇండియన్స్ యొక్క నైపుణ్యం మరియు సమతుల్యతను చూపించిన చాలా జట్లు లేవు, ఏ ప్రతిపక్షానికి అయినా అసూయ.

ఈ భయానక గణాంకానికి నమూనా ఇవ్వండి మరియు ముంబై ఇండియన్స్ యొక్క శక్తిని అంచనా వేయవచ్చు. మొత్తం మీద, వారి ఆటగాళ్ళు రాజధానులతో పోలిస్తే 130 సిక్సర్లు కొట్టారు 84.

క్వింటన్ డి కాక్ యొక్క పంచెలో రోహిత్ శర్మ శైలిలో రేకు ఉంది, అయితే అందరికీ ఒక విషయాన్ని రుజువు చేస్తుంది మరియు అతని స్నాయువు గాయం గురించి కూడా భారతీయుడి మనస్సులో ఉంటుంది. సూర్యకుమార్ యాదవ్ (60 సరిహద్దులు మరియు 10 సిక్సర్లు) RCB కి వ్యతిరేకంగా లీగ్ ఆట తరువాత ఇతిహాసం “నేను ఉన్నాను” సంజ్ఞ ఇప్పుడు MI జానపద కథలలో ఒక భాగం మరియు ఫాస్ట్ బౌలర్లను నిర్వహించే సొగసైన మార్గం అతని అభిమానుల సంఖ్యను విపరీతంగా పెంచింది.

ఇషాన్ కిషన్, తన ఐదున్నర అడుగుల చట్రంలో, ఆశ్చర్యపరిచే 29 సిక్సర్లు కొట్టగలిగాడు, కీరోన్ పొలార్డ్ ఒక 190 ప్లస్ స్ట్రైక్ రేట్‌తో బోనఫైడ్ లెజెండ్.

కగిసో రబాడా (29 వికెట్లు) మరియు అన్రిచ్ నార్ట్జే (20 వికెట్లు) ఈ మొత్తాన్ని వదిలించుకోండి, DC పాండ్య సోదరులతో – చల్లని క్రునాల్ మరియు ఆడంబరమైన హార్దిక్‌తో వ్యవహరించాల్సి ఉంటుంది – ఈ రెండూ విధించేవి మరియు కండరాల హిట్‌లను కొట్టగల సామర్థ్యం కలిగి ఉంటాయి.

తన ఉత్తమ ఐపిఎల్‌ను ఆస్వాదించిన శిఖర్ ధావన్ (603 పరుగులు), జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా మరియు వారి నుండి యార్కర్లను పరిష్కరించడానికి మామూలుగా ఏదో ఒకటి చేయాల్సి ఉంటుంది. ట్రెంట్ బౌల్ట్ నుండి దుర్మార్గపు ఇన్కమింగ్ డెలివరీలు, ఇది చివరి క్షణంలో తోడ్పడుతుంది.

ఈ సీజన్‌లో జరిగిన మూడు పోటీలలో, ముంబై ఇండియన్స్ ఏకపక్ష వ్యవహారాల్లో రాజధానులను ఎగిరింది, కాని ముంబైకర్ అయిన అయ్యర్ తన జట్టు నాల్గవసారి అదృష్టవంతుడని నిర్ధారించుకోగలిగితే అందరూ శూన్యం.

రెండవ క్వాలిఫైయర్ వారు మార్కస్ స్టోయినిస్ యొక్క ఆల్ రౌండ్ గేమ్ (352 పరుగులు మరియు

తో తమ ఆదర్శ కలయికను కొంతవరకు కనుగొన్నట్లు చూపించారు. వికెట్లు) మరియు అవసరమైన సమతుల్యతను తీసుకువచ్చే ఇన్నింగ్స్‌ను తెరవగల సామర్థ్యం.

టోర్నమెంట్ యొక్క మంచి భాగం కోసం అయ్యర్ మరియు రిషబ్ పంత్ ఖచ్చితంగా తొలగించలేదని పరిగణనలోకి తీసుకుంటే షిమ్రాన్ హెట్మియర్ యొక్క ఆరు కొట్టే పరాక్రమం కూడా అవసరం.

రాజధానులకు మరో పెద్ద అంశం పవర్‌ప్లే ఆపరేటర్‌గా రవిచంద్రన్ అశ్విన్ నాణ్యత. ఒక జిత్తులమారి అశ్విన్ ఎల్లప్పుడూ పొడవును మార్చగలడు మరియు రోహిత్ యొక్క స్నాయువుపై అతని బౌలింగ్ ఎంత ప్రభావం చూపుతుందో తనిఖీ చేయవచ్చు, అతను ట్రాక్ నుండి నృత్యం చేయడానికి ప్రయత్నిస్తే.

ఉప ప్లాట్లు మరియు లోపల చిన్న యుద్ధాలు మనోహరంగా ఉంటాయి. యువ కెప్టెన్ అయ్యర్ తన వస్తువులను చూపించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాడు, రికీ పాంటింగ్ ఒక తెలివిగల వ్యూహకర్తగా తన ఆధారాలను ముద్రించాడు మరియు సెలెక్టర్ల ఛైర్మన్ సునీల్ జోషి ఒక వినయపూర్వకమైన పై తింటున్నట్లు సూర్యకుమార్ భరోసా ఇచ్చారు.

ఐపిఎల్ ఫైనల్ అన్ని కనుబొమ్మలను పట్టుకుంటుంది, కాని జార్ఖండ్ నుండి వచ్చిన వ్యక్తిని తప్పిస్తాడు 2017 నుండి ఫైనల్స్‌లో సాధారణ లక్షణం. మహేంద్ర సింగ్ ధోని ఐపిఎల్ ఫైనల్లో తప్పిపోతాడు, కాని తరువాత క్రికెట్ జీవితం దాని స్వంత వేగంతో సాగుతుంది.

The post ఐపిఎల్ ఫైనల్ కోసం హై-ఆక్టేన్ క్లాష్ సెట్ appeared first on తెలంగాణ టుడే .

More from BCCIMore posts in BCCI »
More from Delhi CapitalsMore posts in Delhi Capitals »
More from Indian Premier LeagueMore posts in Indian Premier League »
More from Mumbai IndiansMore posts in Mumbai Indians »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.