Press "Enter" to skip to content

మేము ఈ ఆటలో ప్రతిదీ ఇచ్చాము: ఎయోన్ మోర్గాన్

హైదరాబాద్: కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ రాజస్థాన్ రాయల్స్‌ను 60 తేలుతూ ఉండటానికి తప్పక గెలవాల్సిన ఆటలో పరుగులు తీస్తుంది మరియు కెప్టెన్ ఎయోన్ మోర్గాన్ స్క్వాడ్ చిప్‌లో ఉన్న ప్రతి ఒక్కరినీ చూడటం ఆనందంగా ఉంది. అయినప్పటికీ, వారి పురోగతి సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ మరియు ముంబై మధ్య జరిగే ఫైనల్ లీగ్ మ్యాచ్‌పై ఆధారపడి ఉంటుంది కాబట్టి వారి అర్హత ఇంకా హామీ ఇవ్వబడలేదు. మంగళవారం భారతీయులు. ప్రపంచ కప్ విజేత కెప్టెన్ ఈ విషయాన్ని అంగీకరించి, విషయాలు ఇకపై తమ నియంత్రణలో లేవని, ఉత్తమమైన వాటి కోసం ఆశిస్తున్నానని అన్నారు.

“ఇది ఈ రోజు సామూహిక బౌలింగ్ ప్రదర్శన. (పాట్) కమ్మిన్స్ నుండి (కమలేష్) నాగర్‌కోటి నుండి చివరి ఓవర్ వరకు, మేము మా ప్రణాళికలను అమలు చేసాము మరియు మా ఉత్తమ ప్రదర్శన ఇచ్చాము. అర్హతతో సంబంధం లేకుండా మేము ఈ ఆటలో మా ప్రతిదీ ఇచ్చాము, ”అని విజయం తర్వాత ఇంగ్లీష్ క్రికెటర్ అన్నాడు.

మోర్గాన్ స్వయంగా జట్టు యొక్క పెద్ద మొత్తానికి 191 / 7 తో అజేయంగా 68 మధ్యలో వికెట్లు కోల్పోయిన తరువాత. తన కొట్టు గురించి మాట్లాడుతూ, “పరిస్థితులు ఎంత బాగున్నాయో, మేము కొన్ని బంతులను తీసుకొని దాడి చేయాల్సిన అవసరం ఉందని మేము అనుకున్నాము. బోర్డులో పోస్ట్ 190 పరుగులకు సహాయపడే బ్యాట్స్ మెన్ చాలా మంది ఉన్నారు. ఇది ఆటలోకి రావడం మరియు విషయాలను సరళంగా ఉంచడం మరియు జట్టును గెలవడంపై దృష్టి పెట్టడం అని నేను భావిస్తున్నాను. ”

కమ్మిన్స్ మొదటి ఓవర్లో 30 పరుగుల కోసం వెళ్ళినప్పటికీ రాబిన్ ఉతప్ప వికెట్ తీసుకున్నాడు. అతను 4 / 34 గణాంకాలతో తిరిగి రావడానికి మరో మూడు వికెట్లు పడగొట్టాడు, ఇది రాయల్స్‌ను పరిమితం చేయడానికి కెకెఆర్‌కు సహాయపడింది 131 / 9 in 20 ఓవర్లు. కమ్మిన్ ప్రదర్శనలో మాట్లాడుతూ, సౌత్పా మాట్లాడుతూ, “పాట్ బ్యాట్ మరియు బంతితో అంతటా అద్భుతంగా ఉంది, ఇది అతను మా వైపుకు తీసుకువచ్చే భారీ ప్రయోజనం. ఈ రోజు, అతను ఆస్ట్రేలియా తరఫున కొత్త బంతిని తీసుకుంటాడు కాబట్టి అతను బాగా బౌలింగ్ చేశాడు. ”

కమ్మిన్స్‌కు చెందిన బెన్ స్టోక్స్‌ను అవుట్ చేయడానికి అత్యుత్తమ క్యాచ్ తీసుకున్న దినేష్ కార్తీక్‌ను కూడా ఆయన ప్రశంసించారు. “డికె నిజంగా స్టంప్స్ వెనుక ఒక వేతన రోజును కలిగి ఉన్నాడు. ఇది గుర్తించబడని క్లిష్ట ఉద్యోగాలలో ఒకటి. స్టోక్స్ పంపడానికి అతనికి అత్యుత్తమ క్యాచ్ ఉంది. ”
వారి విధిని నిర్ణయించే మిగిలిన లీగ్ మ్యాచ్‌లపై అతను నిఘా ఉంచాడా అని అడిగినప్పుడు, “ఈ సమయంలో మనం నియంత్రించగలిగేది ఏమీ లేదు. నా కుటుంబం ఇక్కడ ఉంది మరియు నేను వారితో నాణ్యమైన సమయాన్ని గడపాలని చూస్తున్నాను. ”

ఇంతలో, పవర్ ప్లేలో ఐదు వికెట్లు కోల్పోవడం తమ అవకాశాలను దెబ్బతీసిందని రాయల్స్ కోచ్ ఆండ్రూ మెక్డొనాల్డ్ అన్నారు. “నేటి పనితీరు సమానంగా ఉంది. పవర్‌ప్లేలో ఐదు వికెట్లు కోల్పోయిన తర్వాత మేము బాగా వెళ్ళలేదు. పెద్ద లక్ష్యాన్ని వెంబడించడానికి పునాది లేదు. అక్కడ చాలా మంచు ఉంది, కాబట్టి మేము మొత్తాన్ని వెంబడించగలమని అనుకున్నాము కాని దురదృష్టవశాత్తు కుప్పలో వికెట్లు కోల్పోయాము, ”అని అతను చెప్పాడు.

టోర్నమెంట్ అంతటా అవి అస్థిరంగా ఉన్నాయని ఆయన ఆరోపించారు. “టోర్నమెంట్ అంతటా మేము ఆడిన క్రికెట్ అస్థిరంగా ఉంది. ఆర్‌సిబితో జరిగిన మ్యాచ్, మేము చివరి రెండు ఓవర్లలో బేసి పరుగులను 30 సమర్థించగలిగాము, కాని ఎబి డివిలియర్స్ ఆటను తీసుకున్నాడు మా నుండి దూరంగా మరియు మేము 38 యొక్క 38 30 చేతిలో ఆరు వికెట్లతో మేము గెలవలేదు. కానీ మేము వెంబడించలేకపోయాము. కాబట్టి మాకు మా అవకాశాలు ఉన్నాయి ”

అయినప్పటికీ, ఆటగాళ్ల నుండి వారు కొన్ని మంచి ప్రదర్శనలు కనబరిచారు, ఇది భవిష్యత్తుకు బాగా ఉపయోగపడుతుంది. “జోఫ్రా (ఆర్చర్) స్పష్టంగా ఉంది. ముందు మరియు మైదానంలో బ్యాట్తో వికెట్లు తీయగల అతని సామర్థ్యం గొప్పది. (కార్తీక్) త్యాగి పెద్ద వేదికపైకి వచ్చి, తన నరాలను పట్టుకొని కొన్ని మంచి డెత్ ఓవర్లను బౌల్ చేశాడు. రాహుల్ టెవాటియా కూడా ఆటపై మంచి ప్రభావాన్ని చూపింది. ”


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు

నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .

The post మేము ఈ ఆటలో ప్రతిదీ ఇచ్చాము: ఎయోన్ మోర్గాన్ appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from COVIDMore posts in COVID »
More from Covid 19 deathsMore posts in Covid 19 deaths »
More from Covid-19More posts in Covid-19 »
More from CricketMore posts in Cricket »
More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from Hyderabad NewsMore posts in Hyderabad News »
More from Kolkata Knight RidersMore posts in Kolkata Knight Riders »
More from Mumbai IndiansMore posts in Mumbai Indians »
More from Rajasthan RoyalsMore posts in Rajasthan Royals »
More from SportMore posts in Sport »
More from Sunrisers HyderabadMore posts in Sunrisers Hyderabad »
More from Telangana NewsMore posts in Telangana News »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.