Press "Enter" to skip to content

గైక్వాడ్ తన అవకాశాన్ని పొందాడు: ఫ్లెమింగ్

హైదరాబాద్: కొనసాగుతున్న ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌లో ప్లేఆఫ్ రేసు నుండి బయటపడిన మొదటి జట్టు చెన్నై సూపర్ కింగ్స్. అయినప్పటికీ, వారు ఇతరులకు సమీకరణాలను మార్చగల సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటారు మరియు వారు కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్‌ను ఓడించి, ప్లేఆఫ్ అవకాశాలను తగ్గించినప్పుడు ఇది స్పష్టమైంది.

రుతురాజ్ గైక్వాడ్ 72 పై పరుగులు – రన్ నాక్ మరియు రవీంద్ర జడేజా మ్యాచ్ విన్నింగ్ అజేయంగా 31 – ఇన్నింగ్స్ రన్, సూపర్ కింగ్స్ వెంబడించాడు 173 – ఆరు వికెట్లతో లక్ష్యాన్ని రన్ చేయండి చేతిలో. విజయం తర్వాత మాట్లాడుతూ, వారి కోచ్ స్టీఫెన్ ఫ్లెమింగ్ బ్యాక్-టు-బ్యాక్ అర్ధ సెంచరీలు చేసిన గైక్వాడ్ను ప్రశంసించాడు. “మీరు పోటీకి దూరంగా ఉన్నప్పుడు, మీరు అంతగా భయపడరు. ఇవన్నీ విప్పడం చూసి మీరు ఖచ్చితంగా నిరాశ చెందుతున్నారు, కాని విజయం సాధించినందుకు చాలా సంతోషిస్తున్నారు, ”అని ఫ్లెమింగ్ విజయం తర్వాత చెప్పాడు. అతను (గైక్వాడ్) గత రెండు ఆటలలో బాగా రాణించాడు. అతను అవకాశాన్ని తీసుకున్నందుకు మేము సంతోషంగా ఉన్నాము. అతను కోవిడ్ వచ్చినప్పుడు తప్పిన అవకాశాలను మేము తిరిగి చూస్తాము. ”

“అతను ప్రీ-సీజన్‌ను కోల్పోయాడు, అతను ఒంటరిగా 4-5 వారాల తర్వాత తిరిగి వచ్చాడు. మేము అతనిని పాల్గొనడానికి ప్రయత్నించాము కాని అతను సిద్ధంగా ఉండటానికి చాలా దూరంగా ఉన్నాడు. కాబట్టి అవకాశాన్ని సృష్టించడం కోసం మేము ఇప్పుడు సంతోషంగా ఉన్నాము మరియు అతను సరైన ఆటగాడని మాకు చూపించాడు. అతను లవ్లీ టైమింగ్ పొందాడు, చాలా నిష్ణాతుడైన ఆటగాడు. ఇది బంతిని ఖాళీలలో కొట్టడానికి అనుమతిస్తుంది, ఒక చిన్న వ్యక్తికి చాలా శక్తి, ”అతను చెప్పాడు.

న్యూజిలాండ్ కూడా జడేజాను ప్రశంసించింది. “అతను తన బ్యాటింగ్‌లో చాలా స్వేచ్ఛగా ఉన్నాడు. అతను చాలా స్మార్ట్ గా ఆడటానికి ప్రయత్నించాడు కాని ఇప్పుడు అతను ఫ్రీగా ఆడుతున్నాడు. అతను చాలా కష్టపడి శిక్షణ ఇస్తాడు, అతను చాలా బంతులను కొడుతున్నాడు మరియు అది చెల్లిస్తుంది. టోర్నమెంట్ యొక్క మధ్య నుండి తరువాతి భాగాలలో అతని ముగింపు అద్భుతంగా ఉంది. ”

ఇంతలో, కెకెఆర్ కోచ్ డేవిడ్ హస్సీ తప్పిపోయిన అవకాశాలను ఇప్పుడు ప్లేఆఫ్ రేసులో థ్రెడ్‌తో వేలాడదీశాడు. “టాస్ కోల్పోవడం ఖచ్చితంగా సహాయం చేయలేదు. చుట్టూ మంచుతో, అది కష్టమైంది. ఇలా చెప్పిన తరువాత, మేము చెన్నై నుండి ఏమీ తీసుకోలేము. వారు అందంగా ఆడారు. ప్రతి ఓటమి కష్టం. మ్యాచ్‌లను ఓడించి మనం ఈ తరహా పరిస్థితుల్లోకి వెళ్తాం. మేము RR మ్యాచ్ కంటే ముందే మా బ్యాటర్లను విశ్రాంతి మరియు రీఛార్జ్ చేస్తాము మరియు ఇతర మ్యాచ్‌ల నుండి కొంత అదృష్టం కోసం ఆశిస్తున్నాము. మేము ఇంకా పోటీలో ఉన్నాము కాని థ్రెడ్ ద్వారా మాత్రమే. ”

దినేష్ కార్తీక్ పాత్ర క్రమాన్ని తగ్గించి, ఆయన ఇలా అన్నారు, “బ్యాలెన్స్ కోసం, మిడిల్ ఆర్డర్‌ను స్థిరీకరించడానికి మేము అతనిని నిలబెట్టాము. కానీ అది పని చేయలేదు. కాబట్టి మేము అతనిని ఆర్డర్ క్రిందకు దింపాము మరియు అతను తన తరగతిని చూపించాడు. అతను ప్రతిసారీ 200 తో బాగా కొట్టడం ముగించాడు. ”

87 పరుగులు చేసిన నితీష్ రానా ఆటగాడిగా పరిణతి చెందాడు. “అతను చాలా బలంగా ఉన్నాడు. అతను మంచి స్థిరమైన టోర్నమెంట్ను కలిగి ఉన్నాడు. గత కొన్ని ఆటలలో అతను మంచి ఆటగాడు అయ్యాడు. అతను మానసికంగా బలంగా ఉన్నాడు, అతను కొంత వ్యక్తిగత నష్టాన్ని ఎదుర్కొన్నాడు, కానీ అందంగా ఆడుతున్నాడు ”అని ఆస్ట్రేలియన్ ముగించారు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


The post గైక్వాడ్ తన అవకాశాన్ని పొందాడు: ఫ్లెమింగ్ appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from Chennai Super KingsMore posts in Chennai Super Kings »
More from CricketMore posts in Cricket »
More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from Indian Premier LeagueMore posts in Indian Premier League »
More from SportMore posts in Sport »
More from Telangana Today newsMore posts in Telangana Today news »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.