Press "Enter" to skip to content

సూర్యకుమార్ విజయం వెనుక ‘భారతదేశం కోసం ఆడాలనే కోరిక’ పొలార్డ్ ఘనత

హైదరాబాద్: ముంబై ఇండియన్స్ సేకరించిన మొదటి జట్టుగా నిలిచింది 16 కొనసాగుతున్న ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌లో పాయింట్లు మరియు బుధవారం రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరును ఐదు వికెట్ల తేడాతో ఓడించి ప్లేఆఫ్‌లో ఒక అడుగు పెట్టారు. మంచి ఆరంభం ఉన్నప్పటికీ ఆర్‌సిబిని 164 / 6 కి పరిమితం చేయడం ద్వారా బౌలర్లు విషయాలను వెనక్కి తీసుకున్న తరువాత, ఆస్ట్రేలియన్ టూర్ కోసం విస్మరించబడిన సూర్యకుమార్ యాదవ్, నుండి అజేయంగా 79 స్కోరు చేశాడు తన జట్టును ఇంటికి నడిపించడానికి బంతులు.

మ్యాచ్ తరువాత మాట్లాడుతూ, MI కెప్టెన్ కీరోన్ పొలార్డ్ సూర్యకుమార్ కొట్టినట్లు ప్రశంసించాడు మరియు భారతదేశం తరఫున ఆడాలనే అతని కోరిక తనను బలపరిచింది. “ఇది (అతని ఇన్నింగ్స్) చాలా విలువైనది. మేము ఎల్లప్పుడూ మొదటి నాలుగు బ్యాటర్లలో ఒకదాని గురించి మాట్లాడాము, మీరు వెంటాడుతుంటే బ్యాటింగ్ చేయండి, అన్ని మార్గాల్లోకి వెళ్లి మా కోసం ఆట గెలవండి. అతను చాలా తరచుగా చేయలేదు. అతను బాగా చేయాలనుకుంటున్నాడు మరియు ఈ రోజు అతను ఎంత బాగా బ్యాటింగ్ చేయగలడో తన తరగతిని చూపించాడు… మరియు ఆ నీలిరంగును ధరించాలనే కోరికతో లోతుగా ఉన్నాడు, కానీ మళ్ళీ అతను నిలకడను చూపిస్తూనే ఉన్నాడు, ఇది అతను వ్యక్తిగతంగా చేయగలిగేది, ” అతను వాడు చెప్పాడు.

పొలార్డ్ తన బౌలర్లను ఆర్సిబి పెద్ద మొత్తంలో చూస్తుండటంతో వాటిని వెనక్కి తీసుకోమని ప్రశంసించాడు. “ఒకానొక సమయంలో, 190 – 200 కార్డుపై చూసింది. కానీ మేము బలంగా తిరిగి వచ్చాము మరియు వాటిని 165 పరిమితం చేయడం చాలా బాగుంది. బుమ్రా బాగా బౌలింగ్ చేయగా, క్రునాల్ పాండ్యా నాలుగు ఎకనామిక్ ఓవర్లు విసిరారు. తిరిగి రావడం చాలా బాగుంది. వారికి మంచి పవర్‌ప్లే ఉండేది. మేము అక్కడ వేలాడదీసాము. మాకు ఒక వికెట్ తెలుసు మరియు మా స్పిన్నర్లు బలంగా తిరిగి రావచ్చు. నేను ఒకానొక దశలో వచ్చి అదృష్టవశాత్తూ ఎబిని పొందాను. అది ఒక సిక్సర్‌కు వెళ్లినట్లయితే, moment పందుకుంటున్నది వారికి అనుకూలంగా మారుతుంది. మా వైపు కొంచెం అదృష్టం మరియు బౌలర్లు బాగా చేసారు, ”అన్నారాయన.

గత కొన్ని మ్యాచ్‌లలో విరాట్ కోహ్లీ నిశ్శబ్దంగా ఉండటంతో అతని గురించి ప్రత్యేకమైన ప్రణాళికల గురించి అడిగినప్పుడు, అతను ఇలా అన్నాడు, “మేము తిరిగి వెళ్తాము, మేము కూర్చుని ప్లాన్ చేస్తాము. మేము ప్లాన్ చేసినదంతా మైదానంలో అమలు చేస్తామని ఆశిద్దాం. కానీ అతను క్లాస్ ప్లేయర్. అతను moment పందుకునేందుకు ఒకటి లేదా రెండు బంతులు మాత్రమే కావాలి. ”

ఇంతలో, ఆర్‌సిబి కోచ్ సైమన్ కటిచ్ మాట్లాడుతూ, వారు ఎంఐని అధిగమించారు. “మేము ఈ రోజు ఇక్కడకు తిరిగి వచ్చాము. మేము మ్యాచ్లను కోల్పోయినప్పుడల్లా, మేము బలంగా తిరిగి వచ్చాము. కానీ ఈ రోజు ముంబై మమ్మల్ని మించిపోయింది. ఈ రోజు సానుకూలతలు ఇద్దరు యువకులు (జోష్) ఫిలిప్ మరియు (దేవదత్) పాడికల్ బాగా రాణించారు. మేము మంచి ఆరంభం పొందాము కాని 13 బంతుల్లో నాలుగు వికెట్లు కోల్పోయాము. నడుస్తుంది. 165 సరిపోలేదు. ”

కొత్త బంతితో ఆకట్టుకున్న సిరాజ్ బౌలింగ్‌ను తెరవలేకపోయాడు. “ఇది పరిస్థితులు మరియు మ్యాచ్ అప్స్ గురించి. టాప్ ఆర్డర్‌లో ఇద్దరు లెఫ్ట్ హ్యాండర్‌లతో మేము (వాషింగ్టన్) సుందర్‌ను దాడికి దిగాము. (క్రిస్) మోరిస్ మరియు (డేల్) స్టైన్‌లతో లైనప్‌లో, సిరాజ్ బౌలింగ్ చేయలేకపోయాడు, ”అన్నారాయన.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


The post సూర్యకుమార్ విజయం వెనుక ‘భారతదేశం తరఫున ఆడాలనే కోరిక’ పొల్లార్డ్ ఘనత. ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from CricketMore posts in Cricket »
More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from Indian Premier LeagueMore posts in Indian Premier League »
More from Mumbai IndiansMore posts in Mumbai Indians »
More from SportMore posts in Sport »
More from Suryakumar YadavMore posts in Suryakumar Yadav »
More from TelanganaMore posts in Telangana »
More from Telangana Today newsMore posts in Telangana Today news »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.