Press "Enter" to skip to content

ఇది షాకింగ్ నష్టంతో బాధపడుతుంది: SRH కెప్టెన్ డేవిడ్ వార్నర్

హైదరాబాద్: సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ దిగ్భ్రాంతికి గురైంది 12 శనివారం కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో సౌకర్యవంతమైన స్థానం నుండి ఓడిపోయింది. KL రాహుల్ నేతృత్వంలోని వైపు 126 / 7 in 20 ఓవర్లు, వారు చివరి ఆరు వికెట్లను ఐదు పరుగుల తేడాతో ఓడిపోయిన చిన్న చేజ్‌లో ఇబ్బందికరంగా ఓడిపోయారు మరియు వారి ప్లేఆఫ్ ఆశలను క్లిష్టతరం చేశారు.

వారు మిగిలిన మూడు మ్యాచ్‌లను గెలిచినప్పటికీ, సన్‌రైజర్స్ గరిష్టంగా 14 పాయింట్లను సంపాదించవచ్చు. టోర్నమెంట్ చివరి దశల రేసులో ఉండటానికి వారు ఇతర మ్యాచ్‌ల నుండి అనుకూలమైన ఫలితాలను ఆశించాల్సిన అవసరం ఉంది. SRH కెప్టెన్ డేవిడ్ వార్నర్ ఆశ్చర్యకరమైన సంఘటనలతో నిరాశ చెందాడు. “అవును అది బాధించింది. మా బౌలర్లు తక్కువ మొత్తానికి వారిని పరిమితం చేయడానికి అద్భుతమైన పని చేసారు. మా ప్రారంభం తరువాత, మేము పెడల్ యొక్క అడుగు తీసుకున్నాము. నష్టంతో స్పష్టంగా నిరాశ. ఈ వికెట్ స్పిన్‌లో ఆడటం కష్టమని మేము భావించాము. కాబట్టి మేము పవర్‌ప్లేలో ప్రతిపక్షాలపై ఒత్తిడి తెచ్చాము మరియు త్వరగా పరుగులు చేశాము. మేము ప్రారంభంలో వికెట్లు సాధించనప్పటికీ కొత్త బంతితో బాగా బౌలింగ్ చేసాము. ఈ ఆటను మరచిపోయి ముందుకు సాగాలి. మేము తదుపరి మ్యాచ్ను మళ్ళీ ప్రారంభించాలి, ”అని అతను చెప్పాడు.

అతను మంచి ప్రదర్శన కోసం SRH బౌలర్లను ప్రశంసించాడు. “వారు చాలా మంచి ప్రపంచ స్థాయి బౌలర్లు. రషీద్ ఫార్మాట్లలో గౌరవించబడ్డాడు మరియు అతను అర్హుడు. అతన్ని “జట్టులో” ఉంచడం మంచిది. అతను రెండు బ్యాక్-టు-బ్యాక్ ప్రదర్శనలు ఇచ్చాడు మరియు ప్రపంచ స్థాయి బౌలర్ నుండి మీరు ఆశించేది అదే. ”

సందీప్ శర్మ ఈ మ్యాచ్‌లో 100 ఐపీఎల్ వికెట్ల మైలురాయిని చేరుకున్నాడు మరియు వార్నర్ ఇలా అన్నాడు, “అతను కొత్త బంతితో అసాధారణుడు. అతనికి మంచి వైవిధ్యాలు ఉన్నాయి, నెమ్మదిగా మరియు పిడికిలి బంతి. అతను తన 100 ఆటలో ఒక శాతం ఇస్తాడని మాకు తెలుసు. ”

ఇంతలో, 23 మూడు వికెట్లు తీసిన అర్షదీప్ సింగ్, ఫైనల్ ఓవర్ బౌలింగ్ చేసి సందీప్ శర్మ, ప్రియమ్ లను వదిలించుకున్నాడు గార్గ్ ఆఫ్ వరుస డెలివరీలు ఇలా అన్నాడు, “ఫైనల్ ఓవర్లో సరళంగా ఉంచడం మరియు పెద్ద సరిహద్దులను ఉపయోగించడం ఈ ప్రణాళిక. నేను నెమ్మదిగా బంతులను బౌలింగ్ చేసాను. మా ప్రణాళికలపై మేము స్పష్టంగా ఉన్నాము. క్రిస్ జోర్డాన్ తన కుడి వైపున తక్కువ బౌండరీతో బౌలింగ్ చేయడంతో, అతను యార్కర్స్‌తో వెళ్లాడు. మరియు చాలా తక్కువ పరుగులు చేసి, చివరి ఓవర్లో నన్ను రక్షించడానికి 14 పరుగులు ఇచ్చాడు. ప్రణాళిక బాగా పనిచేసింది. ”

వార్నర్‌ను అవుట్ చేసి మ్యాచ్‌ను తిప్పినందుకు అతను రవి బిష్ణోయిని ప్రశంసించాడు. “అతను మాకు అసాధారణమైనది. ప్రధాన విషయం ఏమిటంటే, అతను తన కోటాను బాగా బౌలింగ్ చేయడం మరియు కీలకమైన సమయాల్లో మాకు పురోగతులు ఇవ్వడం. ”


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .

The post ఇది షాకింగ్ నష్టంతో బాధపడుతుంది: SRH కెప్టెన్ డేవిడ్ వార్నర్ appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from Covid 19 deathsMore posts in Covid 19 deaths »
More from Covid-19More posts in Covid-19 »
More from CricketMore posts in Cricket »
More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from Hyderabad NewsMore posts in Hyderabad News »
More from Kings XI PunjabMore posts in Kings XI Punjab »
More from KL RahulMore posts in KL Rahul »
More from SportMore posts in Sport »
More from TelanganaMore posts in Telangana »
More from Telangana NewsMore posts in Telangana News »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.