Press "Enter" to skip to content

ఒబామా, బిడెన్ కోసం పిచ్‌లో, నల్లజాతీయులను కూర్చోవద్దని కోరారు

ఫిలడెల్ఫియా: మాజీ అధ్యక్షుడు బరాక్ ఒబామా తన మాజీ ఉపాధ్యక్షుడు జో బిడెన్ కోసం బుధవారం తన మొదటి వ్యక్తి ప్రచార పిచ్ చేశారు, ఫిలడెల్ఫియాలోని ఓటర్లను – ముఖ్యంగా నల్లజాతీయులను – అధ్యక్షుడు డొనాల్డ్ ట్రంప్‌ను తిరిగి ఎన్నుకునే ప్రమాదం లేదు.

“మహమ్మారి ఏ అధ్యక్షుడికీ కఠినంగా ఉండేది” అని ఒబామా మధ్యాహ్నం రౌండ్ టేబుల్ వద్ద 14 నల్లజాతీయులతో అన్నారు. కానీ అతను “అసమర్థత మరియు తప్పుడు సమాచారం యొక్క స్థాయి, మేము ప్రాథమికాలను చేసి ఉంటే మరణించని వ్యక్తుల సంఖ్య” ను పరిగణించమని ఆయన బృందాన్ని కోరారు. కరోనావైరస్ మహమ్మారిని ఎదుర్కోవడానికి సిద్ధంగా ఉన్నట్లు ఒబామా బిడెన్ మరియు అతని సహచరుడు కాలిఫోర్నియా సెనేటర్ కమలా హారిస్‌ను సమర్పించారు. ఒబామా బుధవారం తరువాత డ్రైవ్-ఇన్ ర్యాలీలో ప్రసంగించనున్నారు.

“జో బిడెన్ మరియు కమలా హారిస్ తమను తాము చుట్టుముట్టారు, వారు ఏమి చేస్తున్నారో తెలుసు, ప్రజలందరికీ ప్రతినిధులు – కొంతమందికి మాత్రమే కాదు – మరియు అప్పుడు మేము త్రవ్వగలుగుతున్నాము. ఈ రంధ్రం నుండి బయటపడండి, ”అని ఒబామా అన్నారు.

రౌండ్ టేబుల్ యొక్క ప్రాముఖ్యతను కోల్పోవడం చాలా కష్టం: దేశం యొక్క మొట్టమొదటి బ్లాక్ ప్రెసిడెంట్ నల్లజాతీయులను ముఖ్యంగా ఉదాసీనతకు గురిచేయవద్దని కోరారు.

ఆతిథ్య నగరం, ఫిలడెల్ఫియా, యుద్ధభూమి రాష్ట్రాల్లోని డెమొక్రాటిక్ బురుజులలో ఒకటి, ఇక్కడ నాలుగు సంవత్సరాల క్రితం ఒబామా 2012 పున ele ఎన్నిక నుండి కీలకమైన రాష్ట్రాలను తిప్పికొట్టడానికి తగినంత సంఖ్యలో బ్లాక్ ఓటింగ్ పడిపోయింది. ట్రంప్ యొక్క కాలమ్ మరియు అతనికి అధ్యక్ష పదవిని ఇవ్వండి.

ఒబామా, 59, యువ ఓటర్ల సంశయవాదం మరియు ఆసక్తిని తాను అర్థం చేసుకున్నానని, దశాబ్దాల క్రితం తన సొంత వైఖరిని గుర్తుచేసుకున్నాడు. “నేను అంగీకరిస్తున్నాను, నేను 20 వయస్సులో ఉన్నప్పుడు, నేను మేల్కొన్నాను,” అని అతను చెప్పాడు, యువ నల్లజాతీయులు “పాల్గొనలేదు ఎందుకంటే వారు చిన్నవారు మరియు వారు పరధ్యానంలో ఉన్నారు. ” కానీ ఓటింగ్ చేయకపోవడం శక్తిని ఇస్తుందని ఆయన అన్నారు.

“యువకులతో నేను మాట్లాడేటప్పుడు వారికి సమాధానం ఓటింగ్ ప్రతిదీ పరిపూర్ణంగా చేస్తుంది అని కాదు” అని ఒబామా అన్నారు. రాజకీయ నాయకులు స్పందించి ఓట్లు వేసిన పౌరులను ప్రతిబింబిస్తారు కాబట్టి (ఇది మంచి విషయాలను మెరుగుపరుస్తుంది).

“అమెరికన్ ప్రజలపై చేసిన అతి పెద్ద ఉపాయాలలో ఒకటి ప్రభుత్వం మీ నుండి వేరుగా ఉందనే ఆలోచన” అని ఒబామా అన్నారు. “ప్రభుత్వం మాకు. యొక్క, ద్వారా మరియు ప్రజల కోసం. ఇది ఎల్లప్పుడూ మనందరికీ కాదు, కానీ అది రూపొందించిన విధానం, టేబుల్‌లో ఎవరు ఉన్నారనే దానిపై ఆధారపడి పనిచేస్తుంది. ” నాలుగు సంవత్సరాల క్రితం, ఒబామా అదే నగరంలో హిల్లరీ క్లింటన్ యొక్క ముగింపు వాదనను ఇచ్చారు – స్వాతంత్ర్య మాల్‌లో ఎన్నికల రోజు ముందు రాత్రి వేలాది మంది ర్యాలీలో. ఇప్పుడు, కరోనావైరస్ మహమ్మారి ప్రచారంతో, చాలా తక్కువ మంది ఓటర్లు మాజీ అధ్యక్షుడిని వ్యక్తిగతంగా చూస్తారు.

.

చిన్న స్థాయి ఉన్నప్పటికీ, డెమొక్రాట్లు బిడెన్ గురించి బాగా తెలిసిన వ్యక్తులలో ఒకరు, వైట్ హౌస్ లో తన మాజీ భాగస్వామిగా మరియు వ్యక్తిగతంగా, ఒబామా ప్రచారం యొక్క చివరి విస్తరణలో పార్టీ యొక్క గొప్ప ఆస్తులలో ఒకటిగా ఉన్నారు.

“ముఖ్యంగా ఫిలడెల్ఫియాలో, అతను అంతిమ డ్రా మరియు డెమొక్రాట్లకు గొప్ప ప్రామాణిక-బేరర్” అని మాజీ ఫిలడెల్ఫియా మేయర్ మైఖేల్ నట్టర్ అన్నారు.

ఫిలడెల్ఫియాకు ఒబామా పర్యటన పెన్సిల్వేనియా యొక్క ప్రాముఖ్యతను నొక్కి చెబుతుంది, ఈ ప్రచార సీజన్‌లో బిడెన్ స్వయంగా సందర్శించిన స్వింగ్ రాష్ట్రం. ట్రంప్ తన విజయానికి మార్గం ఎంత ఇరుకుగా ఉంటుందో గుర్తించి, రాష్ట్రానికి ప్రాధాన్యత ఇచ్చారు.

ఒబామా ఇప్పటికే బిడెన్ ప్రచారానికి సహాయకారిగా ఉన్నారు, యువ అమెరికన్లను ఓటు వేయడానికి తన కృషిని ఎక్కువగా కేంద్రీకరించడం ద్వారా వర్చువల్ సంఘటనలకు మారారు. అతను వీడియో గేమ్ స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్ అయిన ట్విచ్‌లో కనిపించాడు, స్నాప్‌చాట్‌లో ఓటరు నమోదు సందేశాన్ని నెట్టివేసి, షేడ్ రూమ్, బ్లాక్ యాజమాన్యంలోని ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పేజీ మరియు మీడియా సంస్థ 21 మిలియన్ మంది అనుచరులు.

ఒబామా తన మాజీ సహాయకులు నడుపుతున్న రెండు పాడ్‌కాస్ట్‌లలో కనిపించారు మరియు ఓటు నమోదు చేసుకోవాలని మరియు ప్రచారానికి డబ్బును విరాళంగా ఇవ్వమని మద్దతుదారులను ప్రోత్సహించే పాఠాలు మరియు ఇమెయిల్‌లకు తన పేరును ఇచ్చారు.

ఒబామా కూడా ఈ ప్రచారానికి పెద్ద మొత్తంలో డబ్బు సంపాదించారు – అతను ఈ నెలలో హారిస్‌తో కలిసి ఇద్దరు వర్చువల్ నిధుల సమీకరణ వద్ద కనిపించాడు మరియు దీనికి ముందు కొంతమంది ఉన్నారు. జూన్లో బిడెన్‌తో కలిసి ఒక అట్టడుగు వర్చువల్ నిధుల సమీకరణ 7.6 మిలియన్ డాలర్లు తీసుకువచ్చింది. . సెనేటర్ గ్యారీ పీటర్స్. డెమొక్రాటిక్ నేషనల్ కమిటీ కోసం డిజిటల్ వీడియోల శ్రేణిని చిత్రీకరించారు, ఓటర్లు తమ బ్యాలెట్ను వేయడానికి ప్రణాళికలు రూపొందించాల్సిన అవసరాన్ని నొక్కి చెప్పారు.

“అతను మా ప్రచారానికి తగినంతగా చేస్తున్నాడు” అని బిడెన్ గత వారం డెలావేర్ లోని న్యూ కాజిల్ లో విమానంలో ఎక్కే ముందు విలేకరులతో అన్నారు. “అతను కాలిబాటలో ఉంటాడు మరియు అతను బాగానే ఉన్నాడు.”

The post ఒబామా, బిడెన్ కోసం పిచ్‌లో, నల్లజాతీయులను కూర్చోవద్దని విజ్ఞప్తి appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from GovernmentMore posts in Government »
More from Joe BidenMore posts in Joe Biden »
More from President Donald TrumpMore posts in President Donald Trump »
More from WorldMore posts in World »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *