Press "Enter" to skip to content

రబాడా, నార్ట్జే: ధావన్ తరగతిని కలిగి ఉండటం అదృష్టం

హైదరాబాద్: కొనసాగుతున్న ఐపిఎల్‌లో Delhi ిల్లీ రాజధానులు తమ ఆకట్టుకునే ఫామ్‌ను కొనసాగించాయి. వారి 13 – రాజస్థాన్ రాయల్స్‌పై రన్ విజయం కూడా పాయింట్ల పట్టికలో అగ్రస్థానంలో నిలిచింది.

డిఫెండింగ్ 161 పరుగులు, రాజధానులు రాయల్స్‌ను పరిమితం చేసింది 148 / 8 మంచి బౌలింగ్ ప్రదర్శన వెనుక. విజయం తరువాత మాట్లాడుతూ, వరుస మ్యాచ్లలో తన రెండవ అర్ధ సెంచరీ సాధించిన శిఖర్ ధావన్, నిలకడగా బట్వాడా చేసినందుకు వారి బౌలింగ్ యూనిట్ పై ప్రశంసలు కురిపించాడు. “(అన్రిచ్) నార్ట్జే మరియు (కగిసో) రబాడా గొప్ప బౌలర్లు, రబాడా ఒక పురాణం, మరియు వారిద్దరూ భాగస్వామ్యంగా బౌలింగ్ చేసినప్పుడు, అది ప్రాణాంతకం. వారు ప్రారంభ వికెట్లు తీస్తున్నారు మరియు డెత్ ఓవర్లు లేదా మిడిల్ ఓవర్ల సమయంలో మేము వారిని తిరిగి తీసుకువచ్చినప్పుడు, వారు ఆ పని చేస్తారని మాకు తెలుసు. ఈ తరగతి బౌలింగ్ కలిగి ఉండటం మన అదృష్టం. స్పిన్నర్లు కూడా తమ పనిని చేస్తున్నారు. (రవిచంద్రన్) అశ్విన్, అక్సర్ పటేల్ ప్రదర్శించిన విధానం చాలా బాగుంది. అందరూ బాగానే ఉన్నారు మరియు ఇది మంచి జట్టుకు సంకేతం, ”అని మ్యాచ్ తర్వాత అతను చెప్పాడు.

అరంగేట్రం చేసిన పేసర్ తుషార్ దేశ్‌పాండేను కూడా అతను ప్రశంసించాడు మరియు బెన్ స్టోక్స్ యొక్క కీలకమైన వికెట్‌ను కైవసం చేసుకున్నాడు, ఆఖరి ఓవర్ బౌలింగ్ చేయడంతో పాటు 21 పరుగులు. “తుషార్ డెస్పాండే అద్భుతమైనది, ముఖ్యంగా అలాంటి ఒత్తిడిలో, మేము అతనిని లోపలికి తీసుకువెళ్ళాము మరియు అతను చక్కగా స్పందించాడు. అతను స్టోక్స్ యొక్క కీలకమైన వికెట్ పొందాడు, అతను తన చల్లని ఉంచాడు. చివరి ఓవర్లో కూడా, అతను తన ప్రణాళికలలో స్పష్టంగా ఉన్నాడు, అతను బాగా చేయటం చూసి చాలా సంతోషంగా ఉంది మరియు అతను తనను తాను సమర్థించుకున్నాడు, ”అని ధావన్ అన్నారు.

ధావన్, తన అర్ధ సెంచరీ నాక్ సమయంలో, 7 500 టిలో పరుగులు పూర్తి చేసిన నాల్గవ భారతీయుడు అయ్యాడు 20 లు. తన నాక్ గురించి మాట్లాడుతూ, “నా అభిప్రాయం సానుకూల క్రికెట్ ఆడటం. నేను మరొక చివరలో ఉన్నట్లుగా నేను ఆర్చర్‌ను ఎక్కువగా ఆడలేదు. వికెట్లు నెమ్మదిగా వస్తున్నాయని మాకు తెలుసు, కాబట్టి మొదటి ఆరు ఓవర్లలో పరుగులు చేయడం చాలా ముఖ్యం, మేము ప్రారంభంలో రెండు వికెట్లు కోల్పోయాము, కాని మేము ధైర్యాన్ని కొనసాగించాము మరియు మేము కొనసాగించాము. ”

ఇంతలో, బెన్ స్టోక్స్ మరియు రియాన్ పరాగ్లను కోల్పోవడం ఆటను రాజధానులకు అనుకూలంగా మార్చిందని రాయల్స్ బౌలింగ్ కోచ్ సైరాజ్ బహతులే వెల్లడించారు. “భాగస్వామ్యాలు చాలా ముఖ్యమైనవి అని నేను భావిస్తున్నాను, జోస్ బట్లర్ మరియు బెన్ స్టోక్స్ ద్వారా మాకు లభించిన ఆరంభం, మేము ఈ చాలా వికెట్లను కోల్పోయే అవసరం లేదు మరియు ముఖ్యంగా రియాన్ పరాగ్ నుండి రన్నవుట్. చాలా ముఖ్యమైన భాగం స్టోక్స్ వికెట్ మరియు రనౌట్ (పరాగ్) చాలా కీలకమైనది, మనం బహుశా దీనిని నివారించవచ్చు మరియు సంజు వికెట్ వద్ద ఉండి ఉంటే, మేము ఆటను కొంచెం లోతుగా తీసుకొని ఈ పరుగులు సాధించగలిగాము, ” అతను వాడు చెప్పాడు.

మొదటి రెండు ఆటల తరువాత ఒక క్రాప్పర్‌గా వచ్చిన వారి కష్టపడుతున్న కెప్టెన్ స్టీవ్ స్మిత్‌ను కూడా అతను సమర్థించాడు. “స్మిత్ మాకు అద్భుతమైన కెప్టెన్ అని నేను అనుకుంటున్నాను, అతను గొప్ప నాయకుడు, అతను టోర్నమెంట్లో మంచి ఆరంభం కలిగి ఉన్నాడు, అతను తన ఆటపై పనిచేసే వ్యక్తి, అతను రాబోయే ఆటలను లెక్కించి అతని పరుగులు చేస్తాడని నేను ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నాను , ”అని ముగించారు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from CricketMore posts in Cricket »
More from Delhi CapitalsMore posts in Delhi Capitals »
More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from Hyderabad TodayMore posts in Hyderabad Today »
More from Rajasthan RoyalsMore posts in Rajasthan Royals »
More from TelanganaMore posts in Telangana »
More from Telangana Today newsMore posts in Telangana Today news »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *