Press "Enter" to skip to content

విలియమ్సన్ నంబర్ 4 వద్ద పెద్ద పాత్ర బ్యాటింగ్ కలిగి ఉన్నాడు, బేలిస్ భావిస్తాడు

హైదరాబాద్: సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ 20 – చెన్నైపై పరుగుల నష్టం సూపర్ కింగ్స్ మంగళవారం ప్లేఆఫ్‌లోకి వచ్చే అవకాశాలను క్లిష్టతరం చేసింది. ఎనిమిది మ్యాచ్‌ల్లో ఐదు ఓటములతో, పాయింట్ల పట్టికలో హైదరాబాద్ జట్టు ఆరో స్థానంలో ఉంది. 168 మితమైన మొత్తాన్ని వెంటాడుతూ, SRH స్కోరు చేయగలిగింది 147 / 8. కేన్ విలియమ్సన్ మాత్రమే 57 – రన్ నాక్‌తో కొంత ప్రతిఘటనను అందించగలడు కాని అవసరమైన పరుగుల రేటుతో, వికెట్లు లేకుండా చేజ్ ఎల్లప్పుడూ కష్టం చెయ్యి.

4 వ స్థానంలో బ్యాటింగ్ చేసిన విలియమ్సన్‌ను మూడో స్థానానికి ప్రోత్సహించడానికి వాదనలు ఉన్నాయి, తద్వారా అతను ప్రారంభంలోనే పరుగులు తీయగలడు. ఏదేమైనా, కోచ్ ట్రెవర్ బేలిస్ 4 వ స్థానంలో తనకు ఒక ప్రత్యేకమైన పాత్ర ఉందని భావిస్తాడు. “చూడండి, విలియమ్సన్‌ను ఆర్డర్‌లో అధికంగా ఆడటానికి ఒక వాదన ఉంది, స్పష్టంగా అతను అధిక-నాణ్యత గల ఆటగాడు, ప్రస్తుతం అతను మా కోసం పని చేస్తున్నాడు నాలుగవ స్థానంలో మరియు దిగువ మిడిల్ ఆర్డర్‌లోని కొంతమంది యువకులతో ఆశాజనక బ్యాట్ చేయండి. అతని అనుభవం యువ ఆటగాళ్లకు సహాయపడుతుంది. అతను చాలా మంచి ఆటగాడు, అతను మూడవ స్థానంలో బ్యాట్స్ చేస్తే, అతను పెద్ద నాక్స్ ఆడగలడు, కాని నాలుగవ స్థానంలో ఆడటం ప్రస్తుతం అతని పాత్ర, ”అని మ్యాచ్ తరువాత కోచ్ అన్నాడు.

ఓడిపోయినప్పటికీ, బౌలింగ్ యూనిట్ ప్రదర్శనలతో అతను సంతోషంగా ఉన్నాడు, ముఖ్యంగా సందీప్ శర్మ మరియు షాబాజ్ నదీమ్. సందీప్ తన నాలుగు ఓవర్లలో 19 పరుగుల కోసం రెండు వికెట్లు పడగొట్టాడు. “సందీప్ బౌలింగ్ చాలా ముందంజలో ఉండటం చాలా ఆనందంగా ఉంది, అతను బౌలింగ్ చేసిన మొదటి మూడు ఓవర్లలో అతను అత్యుత్తమంగా ఉన్నాడు. వికెట్ చాలా పొడిగా ఉందని మేము భావించాము, కాబట్టి మేము అదనపు స్పిన్నర్‌తో వెళ్లాము. సామ్ కుర్రాన్‌పై మేము రెండు ఓవర్లు బాగా బౌలింగ్ చేశామని నేను అనుకోను. సహజంగానే, నదీమ్ వచ్చి తన మొదటి ఆట ఆడుతున్నాడు, అతను చాలా బాగా చేశాడు. టోర్నమెంట్‌లో సందీప్ కొంత విశ్వాసం పొందడం మాకు బాగా ఉపయోగపడుతుంది. వార్నర్ మరియు బెయిర్‌స్టో ఇద్దరూ తప్పిపోతారు. వారు ముందుకు సాగే పరుగుల యొక్క సరసమైన వాటాను పొందాలని మేము ఆశిస్తున్నాము మరియు అది జరిగితే, మేము బోర్డులో మంచి స్కోరును ఉంచుతాము, ”అని ఆయన అన్నారు.

ఇంతలో, సిఎస్‌కె కోచ్ స్టీఫెన్ ఫ్లెమింగ్ ఓడిపోయిన పరంపరను ఆపడానికి వేరే పని చేయాలనుకుంటున్నాడని మరియు సామ్ కుర్రాన్‌ను ఇన్నింగ్స్ తెరవడానికి పంపడం కుట్ర అని వెల్లడించాడు. “మేము ప్రతిసారీ సామ్ను ఇన్నింగ్స్లోకి ప్రవేశపెట్టాలని చూస్తున్నాము, కాని వికెట్లు పడిపోయాయి. బహుశా చాలా బ్యాటింగ్ వనరులతో అడ్డుపడే బదులు, మేము సామ్ గురించి ఖచ్చితంగా ఉంటామని అనుకున్నాము, అతనిని ముందు ఉంచి, అతను ఎలా వెళ్తాడో చూడండి. అదే ప్రధాన కారణం. ఇది వేరే ఏదో చేయవలసిన అవసరం నుండి పుట్టింది ఎందుకంటే మన నష్టాల పోకడలు చాలా తెలిసిపోతున్నాయి. కాబట్టి మేము సామ్‌ను ఆటలో చేర్చుకోవాల్సిన అవసరం ఉంది మరియు ముందు భాగంలో కొంచెం moment పందుకుంది. ”

కుర్రాన్ జట్టుకు సహకరించడానికి నిరాశపడ్డాడని అతను ఇంకా వెల్లడించాడు. “అతని సహకారం పరంగా, ఇప్పటివరకు అతను మనం కోరుకున్నదానిని మించిపోయాడు, బహుశా అతని దృష్టిలో కాదు ఎందుకంటే అతను చాలా పోటీవాడు. మేము సవాలు చేసిన ప్రతిసారీ, అతను దానికి లేచాడు. అతను బ్యాట్‌తో వైవిధ్యం చూపాలని నిరాశపడ్డాడు. భవిష్యత్తులో అతను మన కోసం ఏమి చేయగలడు అనేదాని గురించి మేము చూశాము అని నేను అనుకుంటున్నాను, ”అని ఫ్లెమింగ్ అన్నారు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


The post విలియమ్సన్‌కు 4 వ స్థానంలో పెద్ద పాత్ర ఉంది, బేలిస్ appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from Chennai Super KingsMore posts in Chennai Super Kings »
More from CricketMore posts in Cricket »
More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from SportMore posts in Sport »
More from Telangana Today newsMore posts in Telangana Today news »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *