Press "Enter" to skip to content

పవర్‌ప్లేలో కష్టపడాలనేది మా ప్రణాళిక అని మహ్మద్ కైఫ్ చెప్పారు

. పవర్‌ప్లేలో కష్టపడి, షార్జాలోని చిన్న బౌండరీలను బట్టి సాధ్యమైనంత ఎక్కువ పరుగులు సాధించాలనేది ప్రణాళిక అని అసిస్టెంట్ కోచ్ మహ్మద్ కైఫ్ వెల్లడించారు.

వారి 18 – కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ పై విజయం సాధించిన తరువాత మాట్లాడుతూ, భారత మాజీ క్రికెటర్, “షార్జా అత్యధిక స్కోరింగ్ గేమ్ కాబట్టి మేము SRH చేతిలో ఓడిపోయిన తరువాత బలంగా తిరిగి రావలసి వచ్చింది.

పవర్‌ప్లేలో కొంచెం ఎక్కువ తీవ్రత కలిగి ఉండాలని మేము బ్యాట్స్‌మెన్‌లతో మాట్లాడాము మరియు శిఖర్ (ధావన్) మరియు పృథ్వీ షా ఆడిన విధానం ద్వారా మేము మొదటి బంతి నుండే దాన్ని పొందాము. మనస్సులో లక్ష్యం లేదు, కానీ మేము moment పందుకునేందుకు పోయర్‌ప్లేలో కష్టపడాల్సి వచ్చింది. మంచి ఆరంభం తరువాత, (శ్రేయాస్) అయ్యర్ అద్భుతమైన నాక్ ఆడాడు మరియు ఇది పూర్తి జట్టు ప్రదర్శన. సమావేశంలో మేము ఏది మాట్లాడినా, వారు బాగా అమలు చేశారు. చివరి మ్యాచ్‌లో వారు అలా చేయడంలో విఫలమయ్యారు మరియు SRH కి వ్యతిరేకంగా కొంచెం తాత్కాలికంగా ఉన్నారు. ”

చిన్న మైదానాన్ని బట్టి చూస్తే, రెండు ఓవర్లు గాయంతో బౌలింగ్ చేసిన తర్వాత మైదానం నుంచి నిష్క్రమించిన అమిత్ మిశ్రాను కైఫ్ ప్రశంసించాడు మరియు అతను పెద్ద పాత్ర పోషించవచ్చని చెప్పాడు. “అమిత్ మిశ్రా గాయపడ్డాడు, లేకపోతే అతను ప్రధాన పాత్ర పోషించేవాడు. అతను చాలా అనుభవజ్ఞుడు మరియు అతను సుదీర్ఘ ఇన్నింగ్స్ ఆడటానికి ఇష్టపడటం వలన ముఖ్యమైన (షుబ్మాన్) గిల్ వికెట్ తీసుకున్నాడు. ”

భారీ మొత్తాన్ని 229 వెంబడించినప్పటికీ, ఎకె మోర్గాన్ (78 గా కెకెఆర్ ఆట నుండి బయటపడలేదు ) మరియు రాహుల్ త్రిపాఠి (36) స్కోరింగ్ ద్వారా చివరి ఓవర్ వరకు వేటలో తమ వైపు ఉంచారు 78 కేవలం 31 డెలివరీలలో నడుస్తుంది. వారి నాక్ గురించి కైఫ్ మాట్లాడుతూ, “త్రిపాఠి బ్యాట్‌ను ఇంత బాగా చూడటం ఆశ్చర్యంగా ఉంది. అతను తన మొదటి మ్యాచ్ ఆడుతున్నాడు మరియు అతను అలా ఆడతాడని నేను did హించలేదు. అతను చాలా బాగుంది, ”అన్నారాయన.

ఇంతలో, ఇంగ్లాండ్ పరిమిత ఓవర్ కెప్టెన్ మోర్గాన్ లైనప్‌లో చాలా బ్యాటర్లతో, ఆర్డర్‌ను ఎక్కువగా బ్యాటింగ్ చేయడం కష్టమని చెప్పాడు. “నేను ఇన్నింగ్స్ ఆలస్యంగా వచ్చానని అనుకోను. మీరు మా బ్యాటింగ్ లైనప్‌ను చూసినప్పుడు, మాకు చాలా మంది మ్యాచ్-విజేతలు ఉన్నారు, కాబట్టి ఆర్డర్‌ను పెంచడం చాలా కష్టం. ముఖ్యంగా మీరు ఆండ్రీ రస్సెల్ లో ప్రపంచ స్థాయి ఆల్ రౌండర్ ఉన్నప్పుడు. అతను నమ్మశక్యం కాని స్ట్రైకర్, మరియు అతను ఆర్డర్ వచ్చినప్పుడు, మిగతా వారందరూ కొంచెం క్రిందికి మారాలి, ”అని ఆయన అన్నారు.

ఓడిపోయినప్పటికీ మ్యాచ్ నుండి చాలా పాజిటివ్‌లు ఉన్నాయని మోర్గాన్ చెప్పాడు. “Delhi ిల్లీ బాగా బౌలింగ్ చేసింది, బలం ఉన్న స్థితికి చేరుకుంది మరియు దానిని గెలిచినట్లు అనిపించింది. ఇది ఇప్పుడే కాదు. మేము ముందుకు సాగాము, మేము ఇప్పటివరకు కొన్ని అద్భుతమైన క్రికెట్ ఆడాము, కాని టోర్నమెంట్ ప్రారంభంలో Delhi ిల్లీ మరింత ఆశాజనకంగా కనిపించింది, కాబట్టి బయటకు వచ్చి అద్భుతమైన ఆటను ఉత్పత్తి చేయటానికి కానీ సరిహద్దులో పడకుండా ఉండటానికి, భారీ సానుకూలతలు ఉన్నాయి. ”

The post పవర్‌ప్లేలో కష్టపడాలనేది మా ప్రణాళిక అని మహ్మద్ కైఫ్ appeared first on తెలంగాణ ఈరోజు .

More from Corona Virus DeathsMore posts in Corona Virus Deaths »
More from Coronavirus in IndiaMore posts in Coronavirus in India »
More from Coronavirus Latest UpdatesMore posts in Coronavirus Latest Updates »
More from coronavirus pandemicMore posts in coronavirus pandemic »
More from coronavirus scareMore posts in coronavirus scare »
More from Coronavirus UpdatesMore posts in Coronavirus Updates »
More from Covid 19 deathsMore posts in Covid 19 deaths »
More from Covid ScareMore posts in Covid Scare »
More from Covid UpdatesMore posts in Covid Updates »
More from Covid-19More posts in Covid-19 »
More from CricketMore posts in Cricket »
More from Delhi CapitalsMore posts in Delhi Capitals »
More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from Hyderabad NewsMore posts in Hyderabad News »
More from SharjahMore posts in Sharjah »
More from SportMore posts in Sport »
More from Sunrisers HyderabadMore posts in Sunrisers Hyderabad »
More from TelanganaMore posts in Telangana »
More from Telangana NewsMore posts in Telangana News »
More from Telangana TodayMore posts in Telangana Today »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *