Press "Enter" to skip to content

ప్రపంచ పర్యాటక దినోత్సవం: సెలబ్రిటీలు 2020 లో ప్రయాణాన్ని ఎంత మిస్ అవుతున్నారనే దానిపై

ముంబై: ఆదివారం ప్రపంచ పర్యాటక దినోత్సవం, మరియు విశ్రాంతి కోసం ప్రయాణం చేయాలనే ఆలోచన మహమ్మారి సమయంలో మనం సాధ్యం కాని కలలా అనిపిస్తుంది. , చాలా మంది నటులు తమ అభిమాన ప్రాంతాలకు బయలుదేరడానికి ఎంతగానో ఆరాటపడుతున్నారు. హాస్యనటుడు-నటి భారతి సింగ్ గ్రీస్ వెళ్లాలని కోరుకుంటారు.

“నేను ప్రయాణాన్ని కోల్పోయాను. నేను నూతన సంవత్సరంలో ప్రయాణించి జనవరి 3 న తిరిగి వచ్చాను. అప్పటి నుండి దాదాపు తొమ్మిది నెలలు. ఇట్నే మి తో బేబీ ఆ జాతా (ఈ కాలంలో ఒక పిల్లవాడు పుడతాడు). నేను నిజంగా గ్రీస్ మరియు ఐబిజాకు వెళ్లాలని అనుకున్నాను, ”అని ఆమె చెప్పారు. “బిగ్ బాస్ 13” లో అభిమానులను ఆశ్చర్యపరిచిన నటి దేవోలీనా భట్టాచార్జీ, తన ప్రణాళికలను సుద్దంగా చేసుకున్నారు, కాని కోవిడ్ కారణంగా వాటిని రద్దు చేయాల్సి వచ్చింది – 19 భయ పెట్టు.

“‘ బిగ్ బాస్ ’తర్వాత నేను ప్రయాణించాల్సి వచ్చింది కాని కోవిడ్ భయం కారణంగా నేను ఎక్కడికీ వెళ్ళలేదు. నేను అస్సాంలోని నా స్వగ్రామానికి కూడా వెళ్ళలేను, ”అని దేవోలీనా చెప్పారు. త్వరలో లండన్ సందర్శించాలని ఆశిస్తూ, సౌత్ స్టార్ నిధి అగర్వాల్ ఫిల్మ్ సెట్‌లోకి తిరిగి రావాలని ఆత్రంగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

“నేను పని కోసం చాలా ప్రయాణం చేస్తున్నాను కాబట్టి నేను ఖచ్చితంగా ప్రయాణాన్ని కోల్పోతాను. వీధుల్లో తినడం – ఓహ్ గాడ్, నేను అనుభవాన్ని కోల్పోతాను! విషయాలు మెరుగుపడినప్పుడల్లా నేను షూట్ చేయడానికి తిరిగి వెళ్లాలనుకుంటున్నాను – వేచి ఉండలేను, ”అని ఆమె కోరింది. “పవిత్ర రిష్ట” కీర్తి ఆశా నేగి ఆసక్తిగల పర్వత ప్రేమికురాలు, మరియు ఆమె పర్వతాల తాజా గాలిని కోల్పోతుంది.

“నేను పర్వతాలను ప్రేమిస్తున్నాను. గత సంవత్సరం, నేను నా పుట్టినరోజును పర్వతాలలో జరుపుకున్నాను. నేను ఈ సంవత్సరం కూడా అదే చేయాలనుకున్నాను, కాని అప్పుడు కోవిడ్ జరిగింది. త్వరలో తిరిగి పర్వతాలకు చేరుకోవాలని ఆశిస్తున్నాను, ”అని ఆశా అన్నారు. “అల్లాదీన్: నామ్ తోహ్ సునా హోగా” లో భాగమైన నటుడు సిద్ధార్థ్ నిగం కొంతకాలం దుబాయ్‌లో ఉండటానికి ఇష్టపడతారు.

“నేను క్రొత్త ప్రదేశాలకు వెళ్లడాన్ని ప్రేమిస్తున్నాను, ఈ రోజుల్లో నేను చాలా తప్పిపోయాను. నేను భారతదేశం నుండి షెడ్యూల్ చేయబడిన కొన్ని రెమ్మలను కూడా కలిగి ఉన్నాను. నాకు ఇష్టమైన పర్యాటక ప్రదేశాలలో ఒకటి దుబాయ్. చివరిసారి నేను అక్కడ ఉన్నప్పుడు, అది స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం. బుర్జ్ ఖలీఫా సమీపంలో జరిగే ఫౌంటెన్ షో చూసి నేను మైమరచిపోయాను. ఆ రోజు, బుర్జ్ ఖలీఫాపై భారత జెండా వెలిగించబడింది మరియు షారుఖ్ సర్ పాటలు పాడారు. ఇది నా రాత్రిని చేసిన అద్భుతమైన అనుభవం, ”అని ఆయన గుర్తు చేసుకున్నారు.

నటుడు తరుణ్ ఖన్నా కోసం, లండన్లోని స్నేహితులతో కొన్ని మంచి రోజులు వంటివి ఏమీ పనిచేయవు. “నేను ప్రయాణించడాన్ని ప్రేమిస్తున్నాను మరియు భారతదేశంలో మరియు చుట్టుపక్కల నేను చాలా ప్రయాణించాల్సిన ప్రాజెక్టులు లభించినందుకు నేను సంతోషిస్తున్నాను. నేను ఈ జీవితంలో నేను చేయగలిగినంత ప్రయాణించటానికి ఇష్టపడతాను. లండన్ నాకు చాలా ఇష్టమైన ప్రదేశాలలో ఒకటి. నేను నగరం మరియు దాని చుట్టూ ఉన్న ప్రదేశాలతో ప్రేమలో ఉన్నాను. లండన్ వెలుపల చాలా అందమైన గ్రామాలు ఉన్నాయి మరియు నగరానికి మరియు ఈ గ్రామాలకు మధ్య ఉన్న తేడా ఏమిటంటే గ్రామాల్లో ఎత్తైన భవనాలు లేవు, మిగిలినవన్నీ ఒకే విధంగా ఉన్నాయి. లండన్ సమీపంలోని ఇప్స్‌విచ్ మరియు బాత్ చాలా ఉత్కంఠభరితమైన ప్రదేశాలు, ”అని ఆయన అన్నారు.

“నా చిన్ననాటి స్నేహితులందరూ లండన్‌లో నివసిస్తున్నారు మరియు ఈసారి మేము కలుసుకుని నగరం చుట్టూ తిరగాలని నిర్ణయించుకున్నాము. మేము పబ్ క్రాల్ చేసి, బాండ్ స్ట్రీట్, ఆక్స్ఫర్డ్ స్ట్రీట్ మరియు సోహోలను కవర్ చేసాము. ఇది వేరే అనుభవం మరియు నేను దానిని నిజంగా కోల్పోయాను, ”అని తరుణ్ అన్నారు. గుల్కి జోషి హిమాచల్ ప్రదేశ్ కొండలలో ట్రెక్కింగ్ ఎలా ఆనందించారో గుర్తుచేసుకున్నారు.

“లాక్డౌన్ సమయంలో నేను తప్పినది ప్రయాణం మాత్రమే. నేను హైకింగ్, ట్రెక్కింగ్, అడ్వెంచర్ స్పోర్ట్స్ మరియు వేరే చోట ఉండటం మిస్ అయ్యాను. నా అభిమాన ప్రయాణ గమ్యం కొండలలో ఎక్కడైనా ఉంది, ముఖ్యంగా రిషికేశ్ మరియు లడఖ్, ”అని గుల్కి అన్నారు.

“నేను సార్ పాస్ ట్రెక్ కోసం వెళ్ళినప్పుడు, మేము నిటారుగా ఉన్న కొండపైకి 800 1 నుండి 1, 000 మీటర్లు. ఇది రాతితో కూడుకున్నది మరియు ఆ రోజు నేను పైకి ఎక్కడానికి బదులు క్రిందికి ఎక్కడానికి భయపడుతున్నానని గ్రహించాను! ఐదేళ్ల పిల్లవాడిలా ఏడుస్తూ కిందకి ఎక్కే అరగంట నేను నిజంగానే ముగించాను. ఏదేమైనా, ఆ రోజు నాలో ఏదో మార్పు వచ్చింది మరియు అది నన్ను బలమైన వ్యక్తిగా మార్చిందని నేను భావిస్తున్నాను, ”ఆమె గుర్తుచేసుకుంది.

The post ప్రపంచ పర్యాటక దినోత్సవం: 2020 ప్రయాణం ఎంత మిస్ అవుతుందనే దానిపై ప్రముఖులు appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from Cinema & TVMore posts in Cinema & TV »
More from EntertainmentMore posts in Entertainment »
More from FeaturesMore posts in Features »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *