Press "Enter" to skip to content

భారతదేశం, కాశ్మీర్ పట్ల తన ఆసక్తిపై హాలీవుడ్ స్టార్ జాన్ కుసాక్

.

ఈ నటుడు భారతదేశంలో జరుగుతున్న సంఘటనలు, లేదా గందరగోళాల గురించి స్వరపరిచారు మరియు వాటిని సోషల్ మీడియా ద్వారా ప్రసంగించారు. భారతదేశంపై తన అవగాహన గురించి IANS అడిగినప్పుడు, కుసాక్ ఇలా అన్నాడు: “నేను అక్కడ కొన్ని సార్లు ఉన్నాను మరియు (రచయిత) అరుంధతి రాయ్‌తో నాకు గొప్ప స్నేహం ఉంది.”

“(మేము చేసాము) కొన్ని కార్యకర్తల విషయాలు (కలిసి) మరియు రష్యాలో ఎడ్ స్నోడెన్‌ను డేనియల్ ఎల్స్‌బర్గ్ మరియు ఆమెతో కలవడం గురించి మేము కొన్ని వ్యాసాలు రాశాము. అందువల్ల నేను అక్కడికి వెళ్లి ఆమె కళ్ళ ద్వారా భారతదేశాన్ని తెలుసుకున్నాను, ఇది చాలా అసాధారణమైనది. అందువల్ల భారతదేశం మరియు కాశ్మీర్ పట్ల నా ఆసక్తి మరియు ఆ సమస్యలన్నీ వచ్చాయి. (నేను) ప్రపంచాన్ని అర్థం చేసుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాను, ”అని నటుడు తన బలమైన అభిప్రాయాలతో పాటు తన నటనా నైపుణ్యానికి ప్రసిద్ది చెందాడు.

. విశ్వసనీయత ”,“ 1408 ”,“ ఇగోర్ ”,“ 2012 ”,“ ది రావెన్ ”మరియు“ సెరెండిపిటీ ”. ఇప్పుడు, అతను కుట్ర థ్రిల్లర్ సిరీస్ “ఆదర్శధామం” తో డిజిటల్ ప్రపంచానికి వెళ్తున్నాడు.

ఎనిమిది ఎపిసోడ్ల సిరీస్ ప్రపంచాన్ని రక్షించడం గురించి, దానిలో మీ స్థానాన్ని కనుగొనడానికి ప్రయత్నిస్తుంది. ఇది “ఆదర్శధామం” అని పిలువబడే కల్పిత కామిక్ యొక్క ముట్టడిపై ఆన్‌లైన్ మరియు బంధాన్ని కలుసుకునే కామిక్ అభిమానుల గుంపు గురించి. అదే పేరుతో బ్రిటిష్ సిరీస్ నుండి ప్రేరణ పొందింది.

అమెరికన్ రీమేక్‌ను “గాన్ గర్ల్” రచయిత గిలియన్ ఫ్లిన్ రాశారు, అతను షోరన్నర్ మరియు ఎగ్జిక్యూటివ్ ప్రొడ్యూసర్‌గా కూడా పనిచేస్తున్నాడు. అతను తన డిజిటల్ అరంగేట్రం చేయడానికి ఎందుకు ఎక్కువ సమయం పట్టిందో ప్రతిబింబిస్తూ, అతను ఇలా అన్నాడు: “నిజంగా మంచిదని నేను అనుకున్నది లేదా నేను చేయాలనుకుంటున్నాను.”

“ఇది గొప్ప రచయితని కలిగి ఉన్న మొదటి విషయం, మరియు ఇది అద్భుతమైన భాగం. కాబట్టి, ఇది ఒక రకమైన సులభం మరియు నాకు బుద్ధిమంతుడు కాదు… గిలియన్ నాకు ఎనిమిది ఎపిసోడ్లను పంపాడు, నేను వాటిని చదవడం ప్రారంభించాను మరియు ఇది నిజమైన పేజీ మలుపు. నేను మొత్తం ఎనిమిది ఎపిసోడ్లను ఒకే రోజులో చదివాను, ఎందుకంటే తరువాత ఏమి జరిగిందో చూడాలని అనుకున్నాను. ఇది చాలా ఆశ్చర్యకరమైన మరియు అద్భుతమైన రచన, మరియు దీన్ని చేయమని ఆమెను కోరడం చాలా ఆనందంగా ఉంది. ”

ఈ ప్రదర్శన అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో సెప్టెంబర్ 25 లో భారతదేశంలో ప్రదర్శించబడుతుంది. ఇందులో ఆష్లీ లాథ్రాప్, రైన్ విల్సన్, సాషా లేన్, డాన్ బైర్డ్, జెస్సికా రోథే, డెస్మిన్ బోర్గెస్, జావోన్ వాల్టన్, ఫర్రా మాకెంజీ, క్రిస్టోఫర్ డెన్హామ్ మరియు కోరి మైఖేల్ స్మిత్ కూడా నటించారు.

The post హాలీవుడ్ స్టార్ జాన్ కుసాక్ భారతదేశంపై ఆసక్తి చూపిస్తూ, కాశ్మీర్ appeared first on తెలంగాణ ఈరోజు .

More from Cinema & TVMore posts in Cinema & TV »
More from EntertainmentMore posts in Entertainment »
More from FeaturesMore posts in Features »
More from RussiaMore posts in Russia »
More from social mediaMore posts in social media »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *