Press "Enter" to skip to content

MIT హెల్త్-టెక్ స్టార్టప్ ఆసుపత్రుల కోసం కోవిడ్ -19 కేర్ ప్లాట్‌ఫామ్‌ను అభివృద్ధి చేస్తుంది

హైదరాబాద్ : డేటోడే హెల్త్, MIT- ఇంక్యుబేటెడ్ హెల్త్-టెక్ స్టార్టప్, ఇది శస్త్రచికిత్సకు ముందు మరియు శస్త్రచికిత్స సంరక్షణ ద్వారా రోగులకు వ్యక్తిగతీకరించిన సాంకేతిక-ఆధారిత పరిష్కారాలను అందిస్తుంది. కోవిడ్ – 19 లక్షణాలతో రోగులకు నిరంతర సంరక్షణ ఇవ్వడానికి దాని ప్లాట్‌ఫారమ్‌ను అనుకూలీకరించారు. కంపెనీ కోవిడ్ – 19 కేర్ ప్లాట్‌ఫామ్‌ను హాస్పిటల్ పాన్-ఇండియాకు అందిస్తోంది మరియు అందులో భాగంగా ఇటీవల హైదరాబాద్‌లోని ఓమ్ని హాస్పిటల్స్‌తో ఒప్పందం కుదుర్చుకుంది.

డిజిటల్ హెల్త్‌కేర్ ప్లాట్‌ఫాం వైద్యులు రోగుల పురోగతిని ప్రతిరోజూ ట్రాక్ చేయడానికి మరియు పర్యవేక్షించడానికి సహాయపడే విశ్లేషణాత్మక డాష్‌బోర్డ్‌ను అందిస్తుంది. డాష్‌బోర్డ్ రోజువారీ గణాంకాలు వంటి ముఖ్యమైన సమాచారాన్ని కూడా సమకూర్చుతుంది మరియు వైద్యులు రోగితో వీడియో లేదా వాయిస్ కాల్ ద్వారా వాస్తవంగా కనెక్ట్ అవ్వడానికి వీలు కల్పిస్తుంది.

ఆసియా పసిఫిక్, డేటోడే హెల్త్ ప్రెసిడెంట్ రాజీవ్ మిశ్రా మాట్లాడుతూ, “మా కోవిడ్ – 19 కేర్ ప్లాట్‌ఫాం రోగులను అనుమతించే మినీ-క్లినిక్ లాగా పనిచేస్తుంది మానసిక క్షేమం మరియు కౌన్సెలింగ్‌తో సహా ఆరోగ్య సంరక్షణ యొక్క అతుకులు పంపిణీ. రిమోట్ రోగుల నిర్వహణకు సహాయపడే మా ప్లాట్‌ఫామ్‌ను ఉపయోగించి ఇల్లు లేదా సంస్థాగత నిర్బంధం అవసరమయ్యే రోగులకు సహాయాన్ని అందించడానికి ఆసుపత్రులు కూడా మమ్మల్ని సంప్రదిస్తున్నాయి. ”

MIT లో 2018 విలీనం చేయబడిన సంస్థ డిజిటల్ హెల్త్‌కేర్ ప్లాట్‌ఫామ్‌తో వచ్చింది, ఇది రోగులకు చికిత్స చేసే వైద్యుల అవసరాలను ఉమ్మడి పున ment స్థాపన, కార్డియాక్, ఆంకాలజీ మరియు యూరాలజీ శస్త్రచికిత్సలు. యుఎస్ యొక్క బోస్టన్ మెడికల్ సెంటర్ కాలేయ సిరోసిస్ కోసం వేదికను ఉపయోగిస్తోంది. స్టార్టప్ ప్రస్తుతం మరింత నిర్దిష్ట వ్యాధి ప్రాంతాలకు అభివృద్ధి చెందుతోంది.

డేటోడే హెల్త్ US, కెనడా, UK, ఇటలీ మరియు స్పెయిన్ అంతటా దాని వేదికను ఉపయోగించి ఆసుపత్రులు మరియు ఆరోగ్య సంరక్షణ సంస్థలను కలిగి ఉంది. “మేము భారతదేశంతో పాటు మలేషియా, బంగ్లాదేశ్, యుఎఇ మరియు ఒమన్లలో కూడా ఒప్పందాలను ముగించాము. మేము అన్ని కీలక మార్కెట్లలో ప్రాంతీయ కార్యకలాపాలను నిర్వహించబోతున్నాము. మేము ఇప్పటికే బెంగళూరులో ఒక టెక్ బృందాన్ని నిర్వహిస్తున్నాము మరియు త్వరలో హైదరాబాద్‌లో మా కార్యకలాపాలను ప్రారంభించాలని యోచిస్తున్నాము ”అని మిశ్రా తెలిపారు.

భారతదేశంలో, సంస్థ 4, 000 రోగులకు మహమ్మారి వ్యాప్తి చెందే వరకు మరియు ఫిబ్రవరి నుండి మరో 3, 000 – 4, 000 కోవిడ్ కోసం రోగులు – 19 చికిత్స. దిగ్బంధం రోగులను నిర్వహించడానికి సంస్థ ప్రస్తుతం హోటళ్ళతో చర్చలు జరుపుతోంది.

స్టార్టప్ కూడా భాషా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో దూకుడుగా పనిచేస్తోంది మరియు ప్రస్తుతం ఐదు భారతీయ భాషల్లోని వినియోగదారులకు ప్రాప్యత చేయవచ్చు. డాష్‌బోర్డుల ద్వారా మొబైల్-స్నేహపూర్వక లక్షణాలను రూపొందించడానికి ఇది వైద్యులతో కలిసి పనిచేస్తోంది.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .

పోస్ట్ MIT హెల్త్-టెక్ స్టార్టప్ కోవిడ్ – 19 సంరక్షణ వేదికను అభివృద్ధి చేస్తుంది ఆస్పత్రులు appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from BusinessMore posts in Business »
More from PresidentMore posts in President »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *