Press "Enter" to skip to content

ప్రతిపక్ష పార్టీలపై కేటీఆర్ విరుచుకుపడ్డారు

. హైదరాబాద్ నగరం యొక్క పెరుగుతున్న అవసరాలను తీర్చడానికి ప్రభుత్వ మరుగుదొడ్లు, పార్కులు, మార్కెట్లు మరియు ఇతర ప్రజా సౌకర్యాలు వంటి ప్రాథమిక మౌలిక సదుపాయాలను అభివృద్ధి చేయడంలో కాంగ్రెస్ విఫలమైందని ఆయన ఆరోపించారు. రాష్ట్ర ఏర్పాటుకు ముందు దశాబ్దాల పాలనలో ఒక కోటి జనాభా ఉన్నారు. . నివసించండి మరియు పని చేయండి, కాని ప్రతిపక్ష పార్టీలు రాష్ట్ర ఏర్పాటు తరువాత టిఆర్ఎస్ పాలనలో అభివృద్ధిని అంగీకరించడానికి ఇష్టపడలేదు. “కాంగ్రెస్ నేల నాయకుడు భట్టి విక్రమార్కా కొన్ని నిర్మాణాత్మక విమర్శలు చేయకుండా అసెంబ్లీలో తన గత ప్రసంగాలను మాత్రమే పునరావృతం చేశారు” అని ఆయన అన్నారు.

కాంగ్రెస్‌తో సహా అవిభక్త ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని ప్రభుత్వాలకు తగిన రుణాలు ఇవ్వడానికి టిఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వం ఎప్పుడూ వెనుకాడదని మంత్రి అభిప్రాయపడ్డారు. అయితే, టిఆర్ఎస్ ప్రభుత్వం గత ప్రభుత్వాలను అన్ని రంగాల్లోనూ అధిగమించిందని ఆయన పేర్కొన్నారు. టిఆర్ఎస్ ప్రభుత్వం మూలధన వ్యయం సుమారు రూ. 67, 135 గత ఆరేళ్లలో కోట్లు కాగా, గత కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వం రూ .4 ఖర్చు చేయలేదు, 636 పైగా 10 సంవత్సరాల మధ్య 2004 మరియు 2014. “గత కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వాలు వారు చెప్పినట్లుగా జిహెచ్ఎంసిని అభివృద్ధి చేయడానికి ఏమైనా ప్రయత్నాలు చేసి ఉంటే, జిహెచ్ఎంసి ప్రాంతంలో అసెంబ్లీ లేదా మునిసిపల్ ఎన్నికలలో వారు కనీసం ఒక సీటును ఎందుకు గెలుచుకోలేదు?” అతను అడిగాడు.

రామారావు రాష్ట్ర ప్రభుత్వం రూ. 18, 000 రాష్ట్రంలో డబుల్ బెడ్‌రూమ్ ఇళ్లకు రూ .9, 714 జీహెచ్‌ఎంసీ ప్రాంతంలోనే కోట్లు. “మేము ఈ సంవత్సరం డిసెంబరులో లక్ష మంది లబ్ధిదారులకు ఇంటి పటాస్ ఇస్తాము,” అని ఆయన చెప్పారు. అతను 15, 660 కొల్లూరు వద్ద డబుల్ బెడ్ రూమ్ ఇళ్ల సముదాయం దేశంలో అతిపెద్ద కాంప్లెక్స్ పూర్తయింది. గత ఆరేళ్లలో జీహెచ్‌ఎంసీ ప్రాంతాల్లోని ప్రతి ఇంటికి తాగునీటి సరఫరా కోసం టిఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వం రూ .5, 683 కోట్లు ఖర్చు చేసిందని, మరొకటి ఇతర మునిసిపాలిటీలలో రూ .4, 200 కోట్లు.

రాష్ట్ర ప్రభుత్వం అభివృద్ధి చెందింది 11, 000 పబ్లిక్ టాయిలెట్స్, 50 వాటిలో మూడవ శాతం మహిళలకు, మూడవ లింగ సమాజానికి కొన్ని బహిరంగ మరుగుదొడ్లు నిర్మించడంతో పాటు. వీధి విక్రయ మండలాలు, పట్టణ ఉద్యానవనాలు, వైకుంతధామాలు, నీటి వనరుల వద్ద పర్యాటక ప్రదేశాలు మరియు ఇతర చర్యలను దశలవారీగా ఆయన జాబితా చేశారు. విచ్చలవిడి కుక్కలు మరియు పందుల బెదిరింపులను ఎదుర్కోవటానికి అన్ని జిల్లా ప్రధాన కార్యాలయాల్లో జంతు జనన నియంత్రణ కేంద్రాలను ప్రారంభిస్తున్నట్లు ఆయన చెప్పారు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .

The post KTR ప్రతిపక్ష పార్టీలలో విరుచుకుపడ్డాడు appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from Corona Virus DeathsMore posts in Corona Virus Deaths »
More from Coronavirus in IndiaMore posts in Coronavirus in India »
More from Coronavirus Latest UpdatesMore posts in Coronavirus Latest Updates »
More from coronavirus pandemicMore posts in coronavirus pandemic »
More from Coronavirus UpdatesMore posts in Coronavirus Updates »
More from Covid 19 deathsMore posts in Covid 19 deaths »
More from TelanganaMore posts in Telangana »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *