Press "Enter" to skip to content

కోవిడ్ భయాల మధ్య టిఎస్ అసెంబ్లీ, కౌన్సిల్ సెషన్ తగ్గించబడింది

హైదరాబాద్: తెలంగాణ రాష్ట్ర శాసనసభ యొక్క రుతుపవనాల సమావేశాలు బుధవారం షెడ్యూల్ కంటే ముందే ముగిశాయి. శాసనసభ్యులు మరియు సిబ్బంది వైరస్ కోసం పాజిటివ్ పరీక్షలు.
అసెంబ్లీ స్పీకర్ పోచరం శ్రీనివాస్ రెడ్డి, కౌన్సిల్ చైర్మన్ గుతా సుకేందర్ రెడ్డి, సంబంధిత సభలను వాయిదా వేస్తూ, సెప్టెంబర్ 7 న ప్రారంభమైన సెషన్ సెప్టెంబర్ వరకు నిర్వహించాల్సి ఉందని 28, కానీ కోవిడ్ మరింత వ్యాప్తి చెందుతుందనే భయంతో తగ్గించుకోవలసి వచ్చింది. .

“1, 200 శాసనసభ్యులు, పోలీసులు, మీడియా మరియు ఇతరులతో సహా ప్రజలు రుతుపవనాల సమావేశానికి హాజరవుతున్నారు, ఒక జనరల్ ఉన్నారు వైరస్ వ్యాప్తి గురించి భయం. మేము అన్ని జాగ్రత్తలు తీసుకున్నాము మరియు అధికారులు సూచించిన అన్ని నిబంధనలను అవలంబిస్తున్నప్పటికీ, మహమ్మారి వ్యాప్తి చెందే అవకాశం ఉందని సభ యొక్క మానసిక స్థితి పెద్దది ”అని గుతా సుకేందర్ రెడ్డి చెప్పారు. రుతుపవనాల సెషన్.

తరువాత, మీడియాను ఉద్దేశించి శాసన వ్యవహారాల మంత్రి వేముల ప్రశాంత్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ ఉభయ సభలు సభ్యులందరి సహాయంతో తమ వ్యాపారాలను పూర్తి చేశాయి. “ప్రతిపక్షాలు కూడా చాలా బాగా ప్రవర్తించాయి మరియు కార్యకలాపాలన్నిటిలో సహకరించాయి” అని ఆయన అన్నారు, ఇద్దరు ఎమ్మెల్యేలు మరియు కొంతమంది పోలీసులు మరియు సహాయక సిబ్బంది సానుకూలంగా పరీక్షించిన తరువాత సెషన్ను తగ్గించే నిర్ణయం ప్రిసైడింగ్ అధికారులు తీసుకోవలసి ఉంది.

12 బిల్లులు మరియు 2 తీర్మానాలు

వర్షాకాల సమావేశాల్లో చేపట్టిన మరియు పూర్తి చేసిన వ్యాపారాన్ని నమోదు చేసి, ప్రభుత్వం ఉత్తీర్ణత సాధించవచ్చని మంత్రి చెప్పారు 12 చారిత్రక రెవెన్యూ బిల్లులు మరియు బిఎస్ ఐపాస్ బిల్లుతో సహా బిల్లులు మరియు 11 మాజీ రాష్ట్రపతి ప్రణబ్ ముఖర్జీ, దుబ్బకా ఎమ్మెల్యే సోలిపేట రామలింగారెడ్డి సహా సంతాప కదలికలు. భరత్ రత్నను మాజీ ప్రధాని పి.వి.నరసింహారావుకు విజ్ఞప్తి చేస్తూ రెండు సభలు రెండు ప్రభుత్వ తీర్మానాలను ఆమోదించాయి, మరొకటి క్రూరమైన విద్యుత్ సవరణ బిల్లును ఉపసంహరించుకోవాలని కేంద్రాన్ని డిమాండ్ చేసింది 2020, ఏకగ్రీవంగా.

“కొత్త విద్యుత్ బిల్లు రాష్ట్రంలోని వ్యవసాయ రంగాన్ని ఎలా ప్రభావితం చేస్తుందో ముఖ్యమంత్రి వివరించారు,” అని ఎనిమిది పని దినాలలో అసెంబ్లీ మరియు కౌన్సిల్‌లో ఖజానా మరియు ప్రతిపక్ష బెంచ్‌లు ఉపయోగించిన వ్యవధి గణాంకాలను ఇచ్చారు. శాసనసభ పనిచేసింది.

“ప్రతిపక్షాలు అధికార పార్టీ అన్ని సమయాలను స్వాధీనం చేసుకున్నాయని మరియు వారి గొంతును కదిలించిందని, వాస్తవం ఏమిటంటే, ఇంటి ముఖ్యమంత్రి 4 కోసం మాట్లాడారు. 52 గంటలు, ఇక్కడ AIMIM మరియు కాంగ్రెస్ ఫ్లోర్ నాయకులు కలిసి 5 మందిని ఉపయోగించారు. 04 గంటలు, ”అన్నాడు. 103 సభ్యుడు బలమైన టిఆర్ఎస్ 8 ను ఉపయోగించారు. 39 గంటలు, కాంగ్రెస్ సభ్యులు 3. 54 గంటలు మరియు AIMIM ఉపయోగించారు 3 గంటలు.

అయితే కౌన్సిల్ పనిచేసింది 22. 57 ఎనిమిది పని దినాలలో గంటలు, వ్యతిరేకంగా 31. 52 అసెంబ్లీ గంటలు. 14 మంత్రులు మాట్లాడారు మరియు 63 సభ్యులు చర్చల్లో పాల్గొన్నారు. ముఖ్యమంత్రి మరియు మంత్రులు ఉపయోగించారు 12. 14 గంటలు, ముఖ్యమంత్రి ఒంటరిగా 1 ని ఉపయోగించారు. గంటలు, AIMIM ఫ్లోర్ లీడర్ 1 ను ఉపయోగించారు. 04 గంటలు, కాంగ్రెస్ ఫ్లోర్ లీడర్ 2 మాట్లాడారు. 02 గంటలు మరియు బిజెపి ఫ్లోర్ లీడర్ 1 కోసం మాట్లాడారు. 13 గంటలు. రుతుపవన సమావేశం యొక్క శాంతియుత ప్రవర్తన మరియు ముగింపును సూచించే విచలనాలు లేదా అవాంతరాల కారణంగా రెండు ఇళ్ళలో సమయం కోల్పోలేదు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .

The post TS అసెంబ్లీ, కౌన్సిల్ సెషన్ కోవిడ్ భయాల మధ్య తగ్గించబడింది appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from TelanganaMore posts in Telangana »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *