Press "Enter" to skip to content

అద్భుతమైన లక్షణాలతో ఆపిల్ iOS 14 ను ఐఫోన్‌లకు తెస్తుంది

న్యూ Delhi ిల్లీ : ఆపిల్ బుధవారం iOS 14 ను ఐఫోన్ 6 లకు ఉచిత సాఫ్ట్‌వేర్ నవీకరణగా తీసుకువచ్చింది మరియు తరువాత, అందంగా పున es రూపకల్పన చేయబడిన విడ్జెట్‌లు మరియు అనువర్తన లైబ్రరీ, అనువర్తన క్లిప్‌లతో అనువర్తనాలను ఉపయోగించడానికి కొత్త మార్గాలు మరియు సందేశాలకు శక్తివంతమైన నవీకరణలతో హోమ్ స్క్రీన్‌కు పెద్ద ఎత్తున బట్వాడా చేస్తుంది.

క్రొత్త విడ్జెట్‌లు సకాలంలో సమాచారాన్ని ఒక చూపులో ప్రదర్శిస్తాయి మరియు ఏదైనా హోమ్ స్క్రీన్ పేజీలో వేర్వేరు పరిమాణాల్లో చేర్చవచ్చు.

“కస్టమర్‌లు ఇష్టపడతారని మేము భావిస్తున్న కొత్త అనుభవాలను సృష్టించడానికి డెవలపర్లు విడ్జెట్‌లు మరియు యాప్ క్లిప్‌ల ప్రయోజనాన్ని పొందడం చూసి మేము ఆశ్చర్యపోయాము” అని సాఫ్ట్‌వేర్ ఇంజనీరింగ్ యొక్క ఆపిల్ సీనియర్ వైస్ ప్రెసిడెంట్ క్రెయిగ్ ఫెడెరిగి ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు .

వినియోగదారులు విడ్జెట్ల యొక్క స్మార్ట్ స్టాక్‌ను ఎంచుకోవచ్చు, ఇది సమయం, స్థానం మరియు కార్యాచరణ ఆధారంగా సరైన విడ్జెట్‌ను ఉపరితలం చేయడానికి ఆన్-డివైస్ ఇంటెలిజెన్స్‌ను ఉపయోగిస్తుంది. హోమ్ స్క్రీన్ పేజీల చివరలో అనువర్తన లైబ్రరీ ఉంది, ఇది వినియోగదారులకు వారి అన్ని అనువర్తనాలను సరళమైన, నావిగేట్ చెయ్యడానికి వీక్షణతో సులభంగా పొందగలదు. పిక్చర్-ఇన్-పిక్చర్ మద్దతుతో, ఐఫోన్ వినియోగదారులు ఇప్పుడు మరొక అనువర్తనాన్ని ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు వీడియోను చూడవచ్చు లేదా ఫేస్ టైమ్ కాల్ చేయవచ్చు.

“ఇన్‌కమింగ్ ఫేస్‌టైమ్ మరియు ఫోన్ కాల్స్ మరియు సిరి ఇంటరాక్షన్‌లు సరికొత్త కాంపాక్ట్ డిజైన్‌ను తీసుకుంటాయి, ఇది వినియోగదారులు వారు ఏమి చేస్తున్నారనే దానిపై ఉండటానికి వీలు కల్పిస్తుంది” అని ఆపిల్ తెలిపింది. వినియోగదారులు ఇప్పుడు వారి సంభాషణల జాబితాలో సంభాషణలను పిన్ చేయవచ్చు, ప్రస్తావనలు మరియు ఇన్లైన్ ప్రత్యుత్తరాల ద్వారా సజీవ సమూహ థ్రెడ్‌లను సులభంగా ఉంచుకోవచ్చు మరియు ఇమేజ్ లేదా ఎమోజిని ఉపయోగించి సమూహ ఫోటోను సెట్ చేయడం ద్వారా సంభాషణలను మరింత అనుకూలీకరించవచ్చు.

“కొత్త సైక్లింగ్ దిశలు, ఎలక్ట్రిక్ వెహికల్ రూటింగ్ మరియు క్యూరేటెడ్ గైడ్‌లతో నావిగేట్ చేయడం మరియు అన్వేషించడం మ్యాప్స్ గతంలో కంటే సులభం చేస్తుంది” అని ఆపిల్ ప్రకటించింది.

వినియోగదారులు ఇప్పుడు అనువర్తన స్థాన ప్రాప్యతను మంజూరు చేసేటప్పుడు వారి ఖచ్చితమైన స్థానానికి బదులుగా అనువర్తన డెవలపర్‌లతో వారి ఉజ్జాయింపు స్థానాన్ని పంచుకునేందుకు ఎంచుకోవచ్చు మరియు మైక్రోఫోన్ మరియు కెమెరా యొక్క అనువర్తనం యొక్క ఉపయోగంలో మరింత పారదర్శకతను పొందవచ్చు.

డెవలపర్లు తమ ప్రస్తుత ఖాతాలను ఆపిల్‌తో సైన్ ఇన్ చేయడానికి అప్‌గ్రేడ్ చేసే అవకాశాన్ని వినియోగదారులకు అందించవచ్చు.
“ఈ సంవత్సరం తరువాత, యాప్ స్టోర్ ఉత్పత్తి పేజీలు డెవలపర్‌ల స్వీయ-నివేదిత గోప్యతా అభ్యాసాల సారాంశాలను కలిగి ఉంటాయి, ఇవి సరళమైన, సులభంగా చదవగలిగే ఆకృతిలో ప్రదర్శించబడతాయి. వచ్చే ఏడాది ప్రారంభంలో, ట్రాకింగ్ చేయడానికి ముందు అన్ని అనువర్తనాలు వినియోగదారు అనుమతి పొందవలసి ఉంటుంది, ”అని ఆపిల్ తెలిపింది.

ఎయిర్‌పాడ్‌లు మరియు ఎయిర్‌పాడ్స్ ప్రో iOS 14 తో శక్తివంతమైన సామర్థ్యాలను పొందుతాయి. డైనమిక్ హెడ్ ట్రాకింగ్‌తో ప్రాదేశిక ఆడియో ఎయిర్‌పాడ్స్ ప్రోకు థియేటర్ లాంటి అనుభవాన్ని తెస్తుంది. డైరెక్షనల్ ఆడియో ఫిల్టర్లను వర్తింపజేయడం ద్వారా మరియు ప్రతి చెవికి వచ్చే పౌన encies పున్యాలను సూక్ష్మంగా సర్దుబాటు చేయడం ద్వారా, శబ్దాలు వాస్తవంగా ఎక్కడైనా ఒక స్థలంలో ఉంచవచ్చు.

iOS లో 14, ఉపకరణాలు మరియు దృశ్యాలకు త్వరగా ప్రాప్యత కోసం కంట్రోల్ సెంటర్‌లో కొత్త ఆటోమేషన్ సూచనలు మరియు విస్తరించిన నియంత్రణలతో హోమ్ అనువర్తనం స్మార్ట్ హోమ్ నియంత్రణను మరింత సులభతరం చేస్తుంది.

“అత్యవసర SOS, మెడికల్ ఐడి, ఇసిజి, పతనం గుర్తింపు మరియు మరిన్నింటిని కలిగి ఉన్న క్రొత్త ఆరోగ్య తనిఖీ జాబితా iOS లో ఆరోగ్య మరియు భద్రతా లక్షణాలను నిర్వహించడానికి వినియోగదారులకు కేంద్రీకృత స్థలాన్ని అందిస్తుంది 14, ”ఆపిల్ సమాచారం.

పోస్ట్ ఆపిల్ iOS 14 ను ఐఫోన్‌లకు ఉత్తేజకరమైన లక్షణాలతో తెస్తుంది appeared first on on తెలంగాణ ఈ రోజు .

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *