Press "Enter" to skip to content

ఆల్ రౌండ్ కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ టాప్ పోడియం ముగింపు కోసం ప్రాధమికం

హైదరాబాద్ : రెండుసార్లు ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ ఛాంపియన్స్ కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ ఈ సీజన్ కోసం చూడవలసిన జట్టు. 2012 మరియు 2014 ఎడిషన్ల విజేతలు విఫలమైనప్పటికీ గత ఐదు సీజన్లలో ఏదైనా టైటిల్‌ను గెలవడానికి, వారు మూడవ టైటిల్‌కు తమ బిడ్‌లో ఈ సంవత్సరం ఆకట్టుకునే యూనిట్‌ను సమీకరించారు.

వారు రెండు టైటిల్స్ గెలవడానికి కాకుండా నాలుగుసార్లు ప్లేఆఫ్స్‌కు చేరుకున్నారు, లీగ్‌లో స్థిరమైన జట్లలో ఒకటిగా నిలిచింది. దినేష్ కార్తీక్ నేతృత్వంలోని నైట్ రైడర్స్ పేలుడు బ్యాటింగ్ యూనిట్లలో ఒకటి. ఇది ఆస్ట్రేలియా యొక్క క్రిస్ లిన్ మరియు రాబిన్ ఉతప్పలను విడిచిపెట్టినప్పటికీ.

వారు ఆస్ట్రేలియా ఫాస్ట్ బౌలర్ పాట్ కోసం 5 కోట్ల రూపాయలు 15 షెల్ల్ చేశారు. కమ్మిన్స్, నగదు అధికంగా ఉన్న టోర్నమెంట్ చరిత్రలో అత్యంత ఖరీదైన విదేశీ కొనుగోలుగా నిలిచాడు. అదనంగా, వారు ఆలస్యంగా విపరీతమైన రూపంలో ఉన్న ఇంగ్లాండ్ ప్రపంచ కప్ విజేత కెప్టెన్ ఎయోన్ మోర్గాన్‌ను కొనుగోలు చేశారు.

లిన్ నిష్క్రమణతో, గత సీజన్లో ఒక ముద్ర వేసిన మరియు అవకాశం కోసం ఎదురుచూస్తున్న యువకుడు షుబ్మాన్ గిల్ చివరకు ప్రమాదకరమైన ఓపెనర్ సునీల్ నరైన్తో పాటు ఇన్నింగ్స్ను తెరవగలడు. మోర్గాన్, దినేష్ కార్తీక్, నితీష్ రానా వంటి వారి మిడిల్ ఆర్డర్ నాణ్యమైన బ్యాటర్లతో నిండి ఉంది. పేలుడు కరేబియన్ ఆల్ రౌండర్ ఆండ్రీ రస్సెల్ ఉనికిలో ఉండటం వారిని ప్రమాదకరమైన యూనిట్‌గా చేస్తుంది.

రస్సెల్ కెకెఆర్ కోసం స్థానం కోల్పోకుండా కొన్ని మ్యాచ్‌లను గెలిచాడు మరియు మునుపటి సీజన్‌లో వర్చువల్ నాకౌట్‌ను కోల్పోయే ముందు ప్లేఆఫ్స్‌కు దాదాపు సహాయం చేశాడు. కానీ కార్తీక్ లేదా ఉతప్ప నుండి తగిన మద్దతు పొందడంలో అతను విఫలమయ్యాడు.

అతను బ్యాటింగ్ మరియు బౌలింగ్ విభాగాలలో స్కోరింగ్ 510 సగటున పరుగులు సాధించిన వారి ఉత్తమ ప్రదర్శనకారుడు. . 66 మరియు అద్భుతమైన సమ్మె రేటు 204. ఈ సీజన్‌లో కెకెఆర్‌కు అత్యధికంగా 11 వికెట్లు పడగొట్టాడు. నమ్మదగిన ఆటగాడు. వాస్తవానికి, ఐపిఎల్ చరిత్రలో తన జట్టు ప్లేఆఫ్స్‌కు చేరుకోకపోయినా రెండుసార్లు మోస్ట్ వాల్యూయబుల్ ప్లేయర్ అవార్డును గెలుచుకున్న ఏకైక ఆటగాడు. కానీ ఈసారి ఆయనకు ఈ విభాగంలో మంచి మద్దతు లభిస్తుంది. బిగ్ బాష్ లీగ్‌లో ఇంగ్లాండ్‌కు చెందిన టామ్ బాంటన్ తనకంటూ ఒక ఖ్యాతిని సంపాదించాడు, కాని అతను నైట్ రైడర్స్ కొరకు బ్యాకప్ ఓపెనర్‌గా పనిచేయవచ్చు.

కమ్మిన్స్‌ను చేర్చడంతో బౌలింగ్ విభాగం మంచి లోతును కలిగి ఉంది. లాకీ ఫెర్గూసన్ విజయవంతమైన కస్టమర్. కానీ అతను ప్లేయింగ్ ఎలెవన్లో తన వంతు కోసం వేచి ఉండాల్సి ఉంటుంది. కొత్త బంతిని పంచుకునే రస్సెల్ యొక్క అదనపు సామర్థ్యం మరియు మరణం కార్తీక్‌కు మంచి ఎంపికలను అందిస్తుంది. స్థానిక పేసర్లు శివం మావి మరియు కమలేష్ నాగర్కోటి, వారి అండర్ – 19 ప్రపంచ కప్ ప్రయాణం, ఎంపిక సందిగ్ధతలను ఎదుర్కొని, సరిపోయేటట్లు మరియు వెళ్ళడానికి ఉత్సాహంగా ఉన్నాయి.

యుఎఇలో స్పిన్-ఫ్రెండ్లీ పిచ్‌లు ఉన్నందున, నరైన్ మరియు కుల్దీప్ యాదవ్ కలయికకు ఈసారి ఎక్కువ ప్రాముఖ్యత ఉంది. నైట్ రైడర్స్ వారి మాజీ ఓపెనర్ బ్రెండన్ మెక్కల్లమ్‌ను వారి ప్రధాన కోచ్‌గా మరియు ఇంగ్లాండ్ కెప్టెన్ మోర్గాన్‌లో, మైదానంలో తన కదలికలను వ్యూహాత్మకంగా చేయడంలో కార్తీక్‌కు చాలా మద్దతు ఉంది. మొత్తం మీద, ప్రతి ఒక్కరూ తమ సామర్థ్యాన్ని ప్రదర్శిస్తే, కోల్‌కతా ఆధారిత జట్టు వారి మూడవ ఐపిఎల్ ట్రోఫీని కైవసం చేసుకోవచ్చు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈ రోజు నుండి టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ ఆల్ రౌండ్ కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ టాప్ పోడియం ముగింపు కోసం ప్రాధమికం చేయబడింది appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *