Press "Enter" to skip to content

కొత్తగా కనిపించే పంజాబ్ రాజులు తమ అదృష్టాన్ని మార్చడానికి సన్నద్ధమయ్యారు

హైదరాబాద్ : చివరిసారి కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్ తమ తొలి ఐపిఎల్ టైటిల్‌ను గెలుచుకోవటానికి దగ్గరగా వచ్చింది 2014 వారు తమ తొలి శిఖరాగ్ర ఘర్షణకు చేరుకున్నారు. అప్పటి నుండి, వారు సుదీర్ఘ పేలవమైన పరుగును భరించారు.

సంవత్సరాలుగా వారి రూపం చాలా చెడ్డది, వారు కేవలం పాల్గొనేవారు. వారు 2015 మరియు 2016 5 వ స్థానంలో 2017 పూర్తి చేయడానికి ముందు. గత రెండేళ్ళలో, వారు ఏడు మరియు ఆరవ స్థానంలో నిలిచిన పార్ షో కంటే తక్కువగా ఉన్నారు.

అయితే, సెట్ చేయబడిన కొత్త సీజన్‌లో అదృష్టం మారాలని రాజులు ఆశిస్తున్నారు. యుఎఇలో ఆడతారు. రవిచంద్రన్ అశ్విన్ Delhi ిల్లీ రాజధానులకు బయలుదేరిన తరువాత, కెఎల్ రాహుల్ కి కెప్టెన్సీ ఇవ్వబడింది.

మరియు జట్టు తన ప్రధాన జట్టును పునరుద్ధరించింది మరియు ప్రారంభం నుండి, జట్టు స్పోర్ట్స్ సమతుల్య రూపాన్ని కాగితంపై చూసింది. క్రిస్ గేల్ మరియు రాహుల్ వంటి కొంతమంది పెద్ద ఆటగాళ్లను నిలబెట్టిన వారు గ్లెన్ మాక్స్వెల్ ను తీసుకురావడం ద్వారా గత సంవత్సరం వేలంలో తమ జట్టును బలపరిచారు.

కెప్టెన్సీ అదనపు భారం తో ఈ సీజన్ ముఖ్యంగా రాహుల్ కు సవాలుగా ఉంటుంది. అతను గత రెండు సీజన్లలో స్కోరింగ్ 593 పరుగులు 2019 మరియు 659 నడుస్తుంది 2018. అతని ఫలవంతమైన బ్యాటింగ్ అతనికి కెప్టెన్సీని సంపాదించింది, కాని అదనపు బాధ్యత అతని బ్యాటింగ్‌ను ఎలా ప్రభావితం చేస్తుందో చూడాలి.

అతను యూనివర్సల్ బాస్ క్రిస్ గేల్‌తో ఉత్తమ ప్రారంభ భాగస్వామ్యాలలో ఒకటి. కరేబియన్ స్టార్ కూడా గత సీజన్లో ఆకట్టుకుంది. అతను 490 పరుగులు చేశాడు. ఈ రెండు వెళుతున్నట్లయితే, వాటిని ఆపడానికి ఏ బౌలింగ్ యూనిట్ బలంగా లేదు.

మాక్స్వెల్, మయాంక్ అగర్వాల్ ఉండటంతో, వారి మిడిల్ ఆర్డర్ రాక్ సాలిడ్ గా కనిపిస్తుంది. సర్ఫరాజ్ ఖాన్ లేదా మన్‌దీప్ సింగ్ వంటి భారతీయ ప్రతిభావంతులతో పాటు వారు నికోలస్ పూరన్‌కు చోటు కల్పించగలిగితే, వారి లోయర్ ఆర్డర్‌లో కూడా దగ్గరి మ్యాచ్‌లను ముగించే శక్తి ఉంది. రాహుల్ మరియు గేల్ మంచి ఆరంభాలు ఇవ్వగలిగితే, డబ్బును సంపాదించడానికి మరియు పనిని పూర్తి చేయడానికి మిడిల్-ఆర్డర్‌లో ఉంటుంది.

.

అయితే, యుఎఇలో నెమ్మదిగా మరియు టర్నింగ్ వికెట్లు ఇవ్వడంతో, వారి స్పిన్ విభాగం బలహీనంగా ఉంది. ఆఫ్ఘనిస్తాన్ యొక్క ముజీబ్ ఉర్ రెహ్మాన్ కాకుండా, వారి అవకాశాలను దెబ్బతీసే పెద్ద పేరు మరొకటి లేదు. అశ్విన్ నిష్క్రమణ పెద్ద శూన్యతను మిగిల్చింది. వారు ఆఫ్-స్పిన్నర్ కె గౌతమ్ మరియు లెఫ్ట్ ఆర్మ్ స్పిన్నర్ జె సుచిత్ లను కూడా వర్తకం చేశారు, కాని అనుభవం లేకపోవడం ఆందోళన కలిగించే అంశం.

ఈ సీజన్‌కు అనిల్ కుంబ్లే ప్రధాన కోచ్‌గా బాధ్యతలు స్వీకరించారు మరియు మాజీ టీమిండియా కోచ్ యొక్క ఉనికి టైటిల్ కరువును అంతం చేయడానికి వారి ప్రయత్నాన్ని పెంచుతుందని రాహుల్ ఇప్పటికే చెప్పారు. ఏదేమైనా, అస్థిరత సంవత్సరాలుగా వారి పెద్ద శత్రువు. మరియు వారు ఈ సంవత్సరం టర్నరౌండ్ చేయవలసి వస్తే, స్థిరత్వం వారికి మంత్రం.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ కొత్తగా కనిపించే పంజాబ్ రాజులు తమ అదృష్టాన్ని మార్చడానికి సన్నద్ధమయ్యారు appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *